Nahisi Baraka Obama ni Kilaza!

Nahisi Baraka Obama ni Kilaza!

Kijakazi

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2007
Posts
10,615
Reaction score
18,266
Baada ya kufwatilia Uongozi wa Baraka Obama tangu aingie Madarakani, nafikiri huyu Jamaa sio intelligent sana kama wengi wetu tunavyodhania.

Nasema hivi kwa maana anafanya mambo ambayo mtu au Raisi intelligent hawezi kuyafanya aidha atakuwa na wasaidizi ambao wanamdanganya kwa manufaa yao (kumtumia) na kama ni hivyo Basi atakuwa kilaza kwani alipaswa ajue anachoshauriwa.

A
naongea kuhusu kuiwekea Urusi vikwazo vya Kiuchumi wakati kila Mtaalamu wa maswala ya Uchumi wa Kidunia anajua kwamba hilo haliwezekani, wakati huo huo Makampuni makubwa ya Ulaya na Marekani yanasainiana Mikataba minono na Serikali ya Urusi,
matokeo yake Putini anamcheka na jamaa kubaki kuonekana kituko tu.

Aliongelea kuhusu kuifunga Guantanamo mpaka leo hakuna kilichofanyika, alisema atarudisha majeshi ya Marekani ktk Iraki lkn hakuna kilichofanyika, Afganistani hivyo hivyo, kwa kifupi hajafanya hata kimoja alichosema/ alichoahidi kwamba angefanya... Mara 100 Joji Bushi alisema kwamba akiingia atamtoa Sadamu Huseni na kweli akafanya kama ilikuwa sawa ama si sawa lkn ali[SIZE=3]simam[SIZE=3]ia alichoaahidi!

A[/SIZE]likwenda kwenye Msiba AK wa Mandela anapiga picha huku akikenua meno wakati ni sehemu ya huzuni, yaani utafikiri alikuwa kwenye Pati, hakuna raisi Intelligent anayeweza kufanya upuuzi kama huo...Ile picha iliwenda Dunia nzima na ilistaajabisha watu wengi sana...[/SIZE]
 
mkuu kwa umri wa miaka 95 ya late MADIBA ilikua ni unafki kwa birthday yake ya miaka 95 kumtakia longlife wakati kimwili na kiakili alikua amechoka sana.

Maana yangu kwa kipindi choote alichougua na kwa umri wake ule sidhani kama hata wanae na wajukuu walihuzunika sana.

Hakukua na umuhimu wa ku-act hudhuni wakati ilikua ni furaha kwa ULIMWENGU kuzizima na karibu mataifa yoote makubwa DUNIANI walikutana kwa MTU MWEUSI aliepata kuheshimika sana.

Nadhani OBAMA ni most intelligent than BUSH.
 
Baada ya kufwatilia Uongozi wa Baraka Obama tangu aingie Madarakani, nafikiri huyu Jamaa sio intelligent sana kama wengi wetu tunavyodhania.

Nasema hivi kwa maana anafanya mambo ambayo mtu au Raisi intelligent hawezi kuyafanya aidha atakuwa na wasaidizi ambao wanamdanganya kwa manufaa yao (kumtumia) na kama ni hivyo Basi atakuwa kilaza kwani alipaswa ajue anachoshauriwa.

A
naongea kuhusu kuiwekea Urusi vikwazo vya Kiuchumi wakati kila Mtaalamu wa maswala ya Uchumi wa Kidunia anajua kwamba hilo haliwezekani, wakati huo huo Makampuni makubwa ya Ulaya na Marekani yanasainiana Mikataba minono na Serikali ya Urusi,
matokeo yake Putini anamcheka na jamaa kubaki kuonekana kituko tu.

Aliongelea kuhusu kuifunga Guantanamo mpaka leo hakuna kilichofanyika, alisema atarudisha majeshi ya Marekani ktk Iraki lkn hakuna kilichofanyika, Afganistani hivyo hivyo, kwa kifupi hajafanya hata kimoja alichosema/ alichoahidi kwamba angefanya... Mara 100 Joji Bushi alisema kwamba akiingia atamtoa [SIZE=3]Sadamu Huseni na kweli akafanya kama ilikuwa sawa ama si sawa lkn ali[SIZE=3]simam[SIZE=3]ia alichoaahidi!

[/SIZE]A[/SIZE]likwenda kwenye Msiba AK wa Mandela anapiga picha huku akikenua meno wakati ni sehemu ya huzuni, yaani utafikiri alikuwa kwenye Pati, hakuna raisi Intelligent anayeweza kufanya upuuzi kama huo...Ile picha iliwenda Dunia nzima na ilistaajabisha watu wengi sana...[/SIZE]
wewe ndo yule unaewachukia wazazi wako kwa sababu ni wajinga??
naona laana imeshaanza kukuingia umeanza kuwehuka, wahi uwapigie magoti wazazi wako uwaombe msamaha kabla hujaanza kutembea uchi barabarani.
 
mkuu kwa umri wa miaka 95 ya late MADIBA ilikua ni unafki kwa birthday yake ya miaka 95 kumtakia longlife wakati kimwili na kiakili alikua amechoka sana.

Maana yangu kwa kipindi choote alichougua na kwa umri wake ule sidhani kama hata wanae na wajukuu walihuzunika sana.

Hakukua na umuhimu wa ku-act hudhuni wakati ilikua ni furaha kwa ULIMWENGU kuzizima na karibu mataifa yoote makubwa DUNIANI walikutana kwa MTU MWEUSI aliepata kuheshimika sana.

Nadhani OBAMA ni most intelligent than BUSH.

Asante sana mkuu! ISITOSHE, TAMADUNI ZA DUNIA HII ZINATOFAUTIANA SANA! WAJALUO, KWA MFANO, HUCHUKULIA UMAUTI WA MTU KAMA SHEREHE YAKE YA MWISHO KWA MAANA HIYO!
 
Unamsoma sana Donald Trump....

 
Last edited by a moderator:
Wabongo bana..hayo yote aliyoyasema ameyatekeleza na pia kufufua uchumi sasa hivi un employment rate ni 5% , marekani imerudisha heshima na kuaminika duniani, ameleta health policy nzuri nk..sisi wbongo mboyoyo mingi inataka mtu wa miaka 95 kafa watu walie wagare gare km mtu wa miaka 18
 
Baada ya kufwatilia Uongozi wa Baraka Obama tangu aingie Madarakani, nafikiri huyu Jamaa sio intelligent sana kama wengi wetu tunavyodhania.

Nasema hivi kwa maana anafanya mambo ambayo mtu au Raisi intelligent hawezi kuyafanya aidha atakuwa na wasaidizi ambao wanamdanganya kwa manufaa yao (kumtumia) na kama ni hivyo Basi atakuwa kilaza kwani alipaswa ajue anachoshauriwa.

A
naongea kuhusu kuiwekea Urusi vikwazo vya Kiuchumi wakati kila Mtaalamu wa maswala ya Uchumi wa Kidunia anajua kwamba hilo haliwezekani, wakati huo huo Makampuni makubwa ya Ulaya na Marekani yanasainiana Mikataba minono na Serikali ya Urusi,
matokeo yake Putini anamcheka na jamaa kubaki kuonekana kituko tu.

Aliongelea kuhusu kuifunga Guantanamo mpaka leo hakuna kilichofanyika, alisema atarudisha majeshi ya Marekani ktk Iraki lkn hakuna kilichofanyika, Afganistani hivyo hivyo, kwa kifupi hajafanya hata kimoja alichosema/ alichoahidi kwamba angefanya... Mara 100 Joji Bushi alisema kwamba akiingia atamtoa [SIZE=3]Sadamu Huseni na kweli akafanya kama ilikuwa sawa ama si sawa lkn ali[SIZE=3]simam[SIZE=3]ia alichoaahidi!

[/SIZE]A[/SIZE]likwenda kwenye Msiba AK wa Mandela anapiga picha huku akikenua meno wakati ni sehemu ya huzuni, yaani utafikiri alikuwa kwenye Pati, hakuna raisi Intelligent anayeweza kufanya upuuzi kama huo...Ile picha iliwenda Dunia nzima na ilistaajabisha watu wengi sana...[/SIZE]

Mkuu taratibu bwana!
 
wewe ndo yule unaewachukia wazazi wako kwa sababu ni wajinga??
naona laana imeshaanza kukuingia umeanza kuwehuka, wahi uwapigie magoti wazazi wako uwaombe msamaha kabla hujaanza kutembea uchi barabarani.

Mkuu haujakosoa wala kumsupport mleta mada cha zaidi umeporomosha matusi tu...tukueleweje.?
 
mkuu kwa umri wa miaka 95 ya late MADIBA ilikua ni unafki kwa birthday yake ya miaka 95 kumtakia longlife wakati kimwili na kiakili alikua amechoka sana.

Maana yangu kwa kipindi choote alichougua na kwa umri wake ule sidhani kama hata wanae na wajukuu walihuzunika sana.

Hakukua na umuhimu wa ku-act hudhuni wakati ilikua ni furaha kwa ULIMWENGU kuzizima na karibu mataifa yoote makubwa DUNIANI walikutana kwa MTU MWEUSI aliepata kuheshimika sana.

Nadhani OBAMA ni most intelligent than BUSH.
watu washazoea kujifanya wana hudhuni sana misibani kumbe usanii,bora kuwa really.
 
Mtoa mada kijakazi wa II . Kabla ya kukujibu naomba unitajie magazeti na majarida unayosoma na frequency yako ya kusoma ili nijue level gani ya kuku engage
 
Last edited by a moderator:
Mkuu ulieanzisha huu mjadala, nenda kadurusu Pax Americana ujue kinachoendelea duniani. No kweli kwamba Mnyamwezi kadhoofika, lakini kuwepo kwake ni muhimu kwa amani ya Dunia.
 
Naomba chanzo cha hiyo unemployment rate, tafadhali.



Una uhakika?



Obamacare ina uzuri gani?
Si ufuatitie mkuu..zipo kila mahali hozo statistics.. Nenda kwenye web ya newyork times utazipata.. Huko south na north dakota ni even 2 to 3% percent.. Mm nimeongea na watu walioanza kufaidika na obama care...
 
Si ufuatitie mkuu..zipo kila mahali hozo statistics.. Nenda kwenye web ya newyork times utazipata.. Huko south na north dakota ni even 2 to 3% percent.. Mm nimeongea na watu walioanza kufaidika na obama care...

Mimi sina subscription ya NY Times. Kama wewe unayo basi naomba ui-copy na ui-paste hapa hiyo habari/ makala ili niweze nami kuisoma, tafadhali.

Maana chanzo changu mimi, tovuti ya Bureau of Labor Statistic (ya Marekani), kinaonyesha kuwa national jobless rate ni asilimia 6.7.

Sasa nipatie hicho chanzo chako kinachoonyesha national jobless rate ya asilimia 5.
 
Back
Top Bottom