Nagonga mlango wakuu...

oneman

JF-Expert Member
Jun 12, 2016
357
250
Karibu mkuu ila umbea na ulafi viache kwako, HAPA NJOO UTETE ONDOKA UTETWE
 

Msomali_

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
543
1,000
Habari za mda huu wakuu... mimi ni MEMBER MPYA, hivyo nachukuwa fursa hii kupiga hodi humu ndani..
Siku nyingi nilikuwa mtu wa kuperuzi tu thread za watu mbalimbali, So nashukuru leo hii kuwa JF mtandao wa wajanja.
Naomba mnikaribishe Tafadhari
Ur welcam ndugu yako niko hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom