Nafazi za kazi kampuni ya Gardaworld

Nafazi za kazi kampuni ya Gardaworld

Ukishasajiliwa unalazimika kushinda hapo makao makuu mpaka upate lindo.....na gharama za kukaa hapo kwa maana ya kula na kunywa ni juu yako.....SASA haijulikani utakaa kwa muda gani mpaka upate lindo
 
😄😄😄😄☝️☝️wenye degree tuko wengi mkuu kuhusu lugha asilimia 70 lugha inapanda Kwa mfano sehem kama za ubalozini kule bila lugha huwezi kufanya kazi Cha msingi ukienda Huwa zinatoka nafas za kazi wanatoa kipaumbele Kwa walinzi wenye elimu nafas nyingi sio ulinzi tu pia ukiwa huku ni rahisi kupata connection Kwa mfano waliosoma finance mabank mengi tunalinda sisi Kwa hiyo ni rahisi kupata kama crdb Nina wanangu 4 wameajiriwa kule walikuwa walinzi mwanzo so usije na mentality kwamba huku utakutana ni vilaza hapna wengi humu wapo kama daraja la kwenda sehem nyingne.
Hawaajiri madaktari wa kuhudumia mbwa wenu?
 
Nimesoma hivo vigezo nimeishia kucheka tu. Hata mbunge Hana vigezo hivyo au kua komando wa jeshi.
hvyo vigezo ni simple sana. mwaka 2022 walikua wanataka uwe na wadhamin wawili ambao either ni mfanyakazi wa serikali au mfanyabiashara mwenye leseni au mtu mwenye hati ya nyumba.

naona saiz wamelegeza vigezo. afu pia walikua wanapokea barua za maombi alhamis na ijumaa tu lakn naona hapo kwny tangazo wanapokea barua j3 mpaka ijumaa inaonekana wamejirekebisha kdogo.

kuna kijamaa fulan hv kifupi kinene cheusi kinanyoaga upara kina sifa balaa kile kijamaa.
 
Hao nilisha wahi kufanya kazi ....ni kampuni ya kinyonyaji sana isiyozingatia utu ... ukiwa kazini wana system alart GMS zinatesa watu sana .pili hawana bima ya afya, mbaya zaidi hawataki kuona unamaendeleo .
 
Hao nilisha wahi kufanya kazi ....ni kampuni ya kinyonyaji sana isiyozingatia utu ... ukiwa kazini wana system alart GMS zinatesa watu sana .pili hawana bima ya afya, mbaya zaidi hawataki kuona unamaendeleo .
Hao nilisha wahi kufanya kazi ....ni kampuni ya kinyonyaji sana isiyozingatia utu ... ukiwa kazini wana system alart GMS zinatesa watu sana .pili hawana bima ya afya, mbaya zaidi hawataki kuona unamaendeleo .
ulifanya huko kazi mwaka gani?

afu hii system alart GMS ndo nn?
 
kuna ofc tatu Kwa mwingi na Kwa warioba ila sehem wanakopokea barua ni kule chini mlalakia ndani ndani huko ngumu hata kumuelekeza mtu maana hakuna changamka mbaka upelekwe Kuna nyumba ya ubalozi kama sikosei ni djbout ila akifika ofcn wanampa maelekezo
asipoelewa hapo labda sio wa dsm
 
Ukishasajiliwa unalazimika kushinda hapo makao makuu mpaka upate lindo.....na gharama za kukaa hapo kwa maana ya kula na kunywa ni juu yako.....SASA haijulikani utakaa kwa muda gani mpaka upate lindo
siunakua umeshaingia kwenye mfumo unalipwa?au hulipwi mpk upate lindo
 
siunakua umeshaingia kwenye mfumo unalipwa?au hulipwi mpk upate lindo
Kwa taarifa za mara ya mwisho ni haulipwi mpaka uanze lindo......

Sijaona kama kuna mfumo zaidi ya kuandika jina kisha kukimbia mchaka mchaka asubuhi alafu unakaa kwenye vibanda vya kule nyuma unangoja lindo
 
Ok, inategemea. Nilishawahi kufanya kazi CELTEL wakati huo, na hawa wa makampuni ya ulinzi nilikuwa nadili nao mimi. Kwa maana ya kuzipitia invoices zao na kuwanyang'anya au kuwapa minara mipya. Malipo kwa kila mlinzi anayelinda na bunduki iliyopo kila mnara wa simu nilikuwa najua gharama zake. Hivyo nazijua sana hizi kampuni za ulinzi. Kupata 370+ si kwa kila mtu. Wale wa kulinda aliyekuwa anavuka 150,000/- wachache sana. Naijua GARDA WORLD tangu enzi za KK.

CC Isaack Newton
Pole. Unazungumza vitu ambavyo kampuni ishatoka huko. Unazungumzia 150000, hata basic salary haipo hivo. Usiishi dunia ya juzi.
 
Yeah, mimi mwenyewe nipo na degree yangu nilianza kama mlinzi 2021 kwa mshahara wa laki 5 kwenye kampuni hii hii ila nilipelekwa zenji. Ila kwa bahati nzuri hii kampuni ina vitengo vingi sana ambavyo vinahitaji wasomi, mfano ma HR. watu wa ACCOUNT na kadhalika, huwa inatoa internal vacancy walinzi wenye degree wanaomba na wanapata nikiwemo mimi, nachezea salary 1m +.
Hahaha! Eti 1m+, wewe jamaa acha kudanganya watu humu!
 
Back
Top Bottom