Nafazi za kazi kampuni ya Gardaworld

Nafazi za kazi kampuni ya Gardaworld

Unabisha Nini wewe? Au ni wale wanaowatumia watanzania Kwa manufaa ya mkanada na wao wenyewe? Bahati mbaya Tanzania Haina mifumo mizuri ya kufuatilia private sectors ila Kwa kweli hili kampuni ni la kinyonyaji. Sema ndiyo hivyo wabongo kama wewe kutokana na uwezo wako unaona wanafanya vyema. Huo ni ukoloni mamboleo
Unahitaji msaada wa kisaikolojia
 
Daah nakumbuka mwaka 2022 nilienda kwa hii kampuny nilikamilisha nyaraka zote wanazohitaji tukaambiwa alhamis ndio siku tunayokutana na HR nikajiandaa kwenda mikocheni ndio ofisi zilikuwa huko sijui kwa Sasa zipo wapi... basi bhana siku hiyo tumefika ndani ya geti tukamkabidhi Kila kitu HR baada hapo akaturudisha makaratasi yetu wote.... Kilichofuata ni kupima urefu, kipimo Chao Cha urefu Sasa 😅🙌🙌kipo na muondo wa fremu ya mlango😅. Basi bhana hr akaweka kile kipimo karibu na mlango wa getini kisha akatuambia umeona kipimo Cha urefu ukiona unapita bila kichwa chako kukwama ww nenda moja moja mpaka mlango wa getini nje nyumbani😅😅😅 basi bhana mimi skutoboa nilipita moja kwa moja nilijatahidi kurefusha kichwa wapi alooo moyoni nilienda nasonya Sanya hivi na huu urefu wangu kiasi nakosa kazi kwa sababu ya urefu.... Nikaapa nikioa nitafute mwanamke mrefu😅😅😅
 
Daah nakumbuka mwaka 2022 nilienda kwa hii kampuny nilikamilisha nyaraka zote wanazohitaji tukaambiwa alhamis ndio siku tunayokutana na HR nikajiandaa kwenda mikocheni ndio ofisi zilikuwa huko sijui kwa Sasa zipo wapi... basi bhana siku hiyo tumefika ndani ya geti tukamkabidhi Kila kitu HR baada hapo akaturudisha makaratasi yetu wote.... Kilichofuata ni kupima urefu, kipimo Chao Cha urefu Sasa 😅🙌🙌kipo na muondo wa fremu ya mlango😅. Basi bhana hr akaweka kile kipimo karibu na mlango wa getini kisha akatuambia umeona kipimo Cha urefu ukiona unapita bila kichwa chako kukwama ww nenda moja moja mpaka mlango wa getini nje nyumbani😅😅😅 basi bhana mimi skutoboa nilipita moja kwa moja nilijatahidi kurefusha kichwa wapi alooo moyoni nilienda nasonya Sanya hivi na huu urefu wangu kiasi nakosa kazi kwa sababu ya urefu.... Nikaapa nikioa nitafute mwanamke mrefu😅😅😅
😃😃😃😃 Waliogonga kichwa walipata kazi.
 
Daah nakumbuka mwaka 2022 nilienda kwa hii kampuny nilikamilisha nyaraka zote wanazohitaji tukaambiwa alhamis ndio siku tunayokutana na HR nikajiandaa kwenda mikocheni ndio ofisi zilikuwa huko sijui kwa Sasa zipo wapi... basi bhana siku hiyo tumefika ndani ya geti tukamkabidhi Kila kitu HR baada hapo akaturudisha makaratasi yetu wote.... Kilichofuata ni kupima urefu, kipimo Chao Cha urefu Sasa 😅🙌🙌kipo na muondo wa fremu ya mlango😅. Basi bhana hr akaweka kile kipimo karibu na mlango wa getini kisha akatuambia umeona kipimo Cha urefu ukiona unapita bila kichwa chako kukwama ww nenda moja moja mpaka mlango wa getini nje nyumbani😅😅😅 basi bhana mimi skutoboa nilipita moja kwa moja nilijatahidi kurefusha kichwa wapi alooo moyoni nilienda nasonya Sanya hivi na huu urefu wangu kiasi nakosa kazi kwa sababu ya urefu.... Nikaapa nikioa nitafute mwanamke mrefu😅😅😅
pole mkuu ukipata mda nenda tena Kuna kipindi hawazingatii sana urefu
 
mkuu
Sikupingi mtazamo wako, lakini ujue kwamba unaweza ukawa na taaluma flani lakini ukawa huna nidhani, usitegemee promotion kwenye kampuni.
binafsi sina pro nikupe mfano mhasibu wetu unakuta walinzi mko location moja na off zenu ni moja lkn mshahara uko tofauti ukimuuliza Hana Cha kujibu huyu ana 390 mngine ana 370 na mko location moja na off zenu sawa mkurugenzi ukiongea nae ni kama unaongea na doto magari sound nyingi anasepa inafika mahali watu wanachukia kazi ..
 
Daah nakumbuka mwaka 2022 nilienda kwa hii kampuny nilikamilisha nyaraka zote wanazohitaji tukaambiwa alhamis ndio siku tunayokutana na HR nikajiandaa kwenda mikocheni ndio ofisi zilikuwa huko sijui kwa Sasa zipo wapi... basi bhana siku hiyo tumefika ndani ya geti tukamkabidhi Kila kitu HR baada hapo akaturudisha makaratasi yetu wote.... Kilichofuata ni kupima urefu, kipimo Chao Cha urefu Sasa 😅🙌🙌kipo na muondo wa fremu ya mlango😅. Basi bhana hr akaweka kile kipimo karibu na mlango wa getini kisha akatuambia umeona kipimo Cha urefu ukiona unapita bila kichwa chako kukwama ww nenda moja moja mpaka mlango wa getini nje nyumbani😅😅😅 basi bhana mimi skutoboa nilipita moja kwa moja nilijatahidi kurefusha kichwa wapi alooo moyoni nilienda nasonya Sanya hivi na huu urefu wangu kiasi nakosa kazi kwa sababu ya urefu.... Nikaapa nikioa nitafute mwanamke mrefu😅😅😅
Mke mrefu🤣
 
Kazi za ulinzi bongo michosho tafuta agent upate kazi mbele za ulinzi wanalipa vizuri hasa urabuni, sasa 350k bado nauli ujala si unabak na 150k kumbuka amna marupurupu, bora uende je tu bongo kujichosha kazi za wazee mnafanya vijana, ukiona kampuni ya ulinzi nafasi za kazi ni nyingi changuza sana iyo kampuni ushubwada mwingi
 
Back
Top Bottom