Nafasi za masomo... TRAINING!

Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
625
Points
1,000
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
625 1,000
, SUMBAWANGA WIZARD TRAINING COLLEGE, P.O.BOX 27, RUKWA.
02/02/2019
Ni chuo bora kwa mwaka 2019 kina mazingira mazuri ya kujifunzia, kuna vifaa vingi vya kumwezesha mwanafunzi ajifunze kwa vitendo.chuo kinatoa kozi zifuatazo
1.KUWANGA(mwaka1)
2.KURUSHA UNGO(miezi7)
3.KUTUNZA MISUKULE.miez5
4.KUROGA Mwaka1 Vile vile Chuo Kimetoa Mchawi Bora Kimkoa ambae Ni Huyu Anaesoma sms hii, Mlete Ndugu Yako Kwan Nafasi ni Chache. Ukipata taarifa hii mtarifu na mwingine
Imetolewa na MKUU WA SHULE mashana JR
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,993
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,993 2,000
Aisee Mamiloo achana kwanza na izo ndumba tuongee mbanga serious,Iyo avatar ako apo fiade Mimi hoi ila ndoivo sijui kukufata PM(Prince Mikazo)Acha nipite ivi na 70 zangu
 
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
684
Points
1,000
Mkuu wa Kibiti

Mkuu wa Kibiti

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
684 1,000
Hizo kozi ni kwa beginners au intermediate maana tukozi naona tudogo tudogo tu huto tukozi si unakamatwa mara unapoanza kuruka tu!cc:mad:mshanajr

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
625
Points
1,000
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
625 1,000
Aisee Mamiloo achana kwanza na izo ndumba tuongee mbanga serious,Iyo avatar ako apo fiade Mimi hoi ila ndoivo sijui kukufata PM(Prince Mikazo)Acha nipite ivi na 70 zangu
🤗🤗🤗🤗
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
113,828
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
113,828 2,000
, SUMBAWANGA WIZARD TRAINING COLLEGE, P.O.BOX 27, RUKWA.
02/02/2019
Ni chuo bora kwa mwaka 2019 kina mazingira mazuri ya kujifunzia, kuna vifaa vingi vya kumwezesha mwanafunzi ajifunze kwa vitendo.chuo kinatoa kozi zifuatazo
1.KUWANGA(mwaka1)
2.KURUSHA UNGO(miezi7)
3.KUTUNZA MISUKULE.miez5
4.KUROGA Mwaka1 Vile vile Chuo Kimetoa Mchawi Bora Kimkoa ambae Ni Huyu Anaesoma sms hii, Mlete Ndugu Yako Kwan Nafasi ni Chache. Ukipata taarifa hii mtarifu na mwingine
Imetolewa na MKUU WA SHULE mashana JR


Jr
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
113,828
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
113,828 2,000
Aisee Mamiloo achana kwanza na izo ndumba tuongee mbanga serious,Iyo avatar ako apo fiade Mimi hoi ila ndoivo sijui kukufata PM(Prince Mikazo)Acha nipite ivi na 70 zangu


Jr
 

Forum statistics

Threads 1,316,007
Members 505,466
Posts 31,876,389
Top