Nafasi za kuvuna mpunga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kuvuna mpunga

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Hakikwanza, Apr 21, 2012.

  1. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,876
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Jamani huu ni msimu wa mavuno ktk jimbo la ismani tarafa ya pawaga, anayehitaji kazi aje huku kazi ni za kumwaga
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Bei gani wanatoa.
     
  3. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malipo vipi au volunteer
     
  4. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,876
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    elfu 7000 kwa jaruba moja la mita 25*25
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    aisee!!kweli mtu na bachelor yake akafanye huo upuuzi,kakosa nin kwao?
     
  6. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 758
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Poa nina kijana wangu anataka hyo kazi ila ni darasa la 7 .Atafaa? Mawasiliano yako yaweke hapa
     
  7. K

    Kingbokasa Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kufanya kazi huko lakini ilinishinda kuna boss mmoja ni mungu m2, malipo duni hakuna utu hata kidogo wakati unafanya kazi toka alfajiri saa kumi na moja mpaka jioni saa 12 hakuna over time.nilisepa mwenyewe.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hiyo kazi muisikie tuu wakuu, kama afya yako ni mgogoro unaweza ukafa kwenye mashamba ya mwekezaji.
    Na hizo skwea mita25 za mpunga sio mchezo!!
     
  9. Kitoga

    Kitoga Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Bachelor huku ukizurura haisaidii.Wamepotea wengi kwa namna hiyo.KKB inaponza mwanaume hachagui chaka.Kua uyaone
     
Loading...