Nafasi za kujitolea JKT kwa vijana

Nafasi za kujitolea JKT kwa vijana

Status
Not open for further replies.
Hahahahahahahahaa saizi hapa si kuaminika kibisaa inatakiwa tuwe makin na habari zinazotolewa na watu hapa nowdays hiii habari kiukweli imenipa usumbufu sana aisee

pole sana ndg
 
Duuh aisee. Yani hilo tangazo la website ya jkt limem address Mtanzania mwenye nia directly!!! Sio mchezo ! Vijana wao wa IT wako makini
 
Duuh aisee. Yani hilo tangazo la website ya jkt limem address Mtanzania mwenye nia directly!!! Sio mchezo ! Vijana wao wa IT wako makini

Hatari sana sasa sijui watamtafuta wamutie adabu kidogo au hahahahahaa kidding
 
Hatari sana sasa sijui watamtafuta wamutie adabu kidogo au hahahahahaa kidding

Haha inawezekana kaka. Inaweza wakamtafuta ili wamrushe kichura kidogo apunguze mwili
 
wewe jamaa unatafutwa na jeshi kwa kutoa tangazo feki... ukikamatwa kazi unayo
 
Bandiko lenyewe naona mpaka Sasa lipo humu alijafutwa
www.jkt.go.tz/component/content/article/165.html Ona walichosema MAKAO MAKUU YA JESHI LA
KUJENGA TAIFA LINAKANUSHA
HABARI ILIYOTOLEWA NA MTANDAO
WA JAMII FORUM KUWA NAFASI ZA
VIJANA WA KUJITOLEA
ZIMETANGAZWA.
HABARI HIYO IMETUMWA NA MTU
ANAYEJIITA MTANZA MWENYE NIA
TAREHE 24 SEPTEMBA 2014.
UKWELI NI KWAMBA NAFASI HIZO
HAZIJATOLEWA NA TAARIFA HIYO SI
SAHIHI, HAKUNA KITU KAMA HICHO.
AIDHA, IFAHAMIKE MATANGAZO YOTE
YAHUSUYO JESHI LA KUJENGA TAIFA
HUTANGANGAZWA KWENYE TOVUTI
YA JKT AMBAYO NI
WWW.JKT.GO.TZ . AMA NA MKUU WA
JKT KUPITIA VYOMBO MBALIMBALI
VYA HABARI.
TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA
MAKAO MAKUU YA JKT TAREHE 25
 
inatia moyo lakini kama wahusika wanapitapita humu na kuona michango hasi na chanya, wawe wanarespond na kero zinazowagusa basi!
 
inatia moyo lakini kama wahusika wanapitapita humu na kuona michango hasi na chanya, wawe wanarespond na kero zinazowagusa basi!

Kilichofanyika tuluwatumia link hii ya jamiiforum yenye hiii thread ya mtanzania mwenye nia ili tutolewe uncertainity iliyoleta usumbufu kwa vijana na washauri wa Mgambo maana mshauri wa mgambo wa wilaya ya kinondoni aliniambia kua watu wamefika kwake kumsumbua juuu ya habari hiii sana so kutoa ubishi ikabidi watu wa jkt watafutwe wajibu hilii sasa kwa kua jkt ni ya watanzania woote na jf inaonekana Tanzania nzima hata nje ikaonekana ni bora wajibu kwenye tovuti yao badala ya kuja hapa maana sasa hiyo ni official responcse kuondoa usumbufu kwa atanzania wooote nadhan vijana woote mtulie mambo yakwa sawa watawapa taarifa tena kupitia Tovuti yao au nia waliyosema wao na si mtu yoyote from no where ambaye si msemaji wa chombo hiki(jkt) asanten sana
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom