Nafasi za kujitolea JKT kwa vijana

Nafasi za kujitolea JKT kwa vijana

Status
Not open for further replies.
Hili tangazo ni la lini na nafasi hizo zipo wapi kaka mbona website yao haioneshi kama kuna nafasi za kujitolea mkuu naomba ufafanuzi samahan
Nadhan tangazo limejieleza wazi! ila kwa msaada nitakujuza tena
Kwa taarifa zaid tembelea ofisi za mshauri wa mgambo wa wilaya zinazopatika ndani ya majengo ya ofisi za wakuu wa wilaya
 
What is your level of education? Am real doubting your understanding capacity! Who said anything about uncertainity? I placed an advert containing infos instead of doing what is directed, you started pledging for what you want! I asked you a que, tangu lini nafasi za kujitolea zinaekwa web, you ddnt answer me!

Hahahahahahahaa mnamambo nyie ok kesho nitawapa jibu nitaenda ofsi ya mgambo kuconfirm hahahaha Mtanzania usipanic remember about human differences
 
Magereza wametangaza nafasi za ajira kwa wenye shahada na diploma, vp hapo mafunzo ya awali yatakuwa mda gani, afu kwa degree yako je unaweza kufanya kazi mtaani au ofisini directly.
 
Awa jamaa hawapo "fair"....
Jana tu graduates walikua wanalia na miaka 25 kuomba nafasi polisi,sasa wenyewe ndio wameshusha mpaka 23??
Daaah ii ni shida
 
Habari.

Napenda kuchukua nafasi hii kukutaarifu wewe kijana wa kitanzania kuwa nafasi za kujiunga na JKT (maarufu kama nafasi za kujitolea zimetoka)
Utaratibu upo kama ifuatavyo:

*Nafasi hizi zimetolewa kwa kila mkuu wa wilaya TZ
*Wakuu wa wilaya watazisambaza kwenye ofisi za kata wakitoa idadi elekezi kwa kila kata kama inavyohitajika
*Vijana wataomba kupitia kwa watendaji
Vigezo:

i) Uwe ni mtanzania
ii) Uwe na umri usiozidi miaka 23
iii) Uwe na afya njema
Kwa maelezo mengine fika katika ofisi ya mshauri wa mgambo wa wilaya ambayo inakuwaga ndani ya majengo ya ofisi za mkuu wa wilaya

JKT
Kwa uzalendo, Tujenge Taifa Letu

Nimetoka kuongea na mshauri wa mgambo saiz wa wilaya ya kakonko hapa amesema hizo taarifa hana kbsaa labda jumatatu ndo atatoa jibu kamili lakin kwa sasa izo nafasi hazijui
 
Ni kwel kabisa bila laki saba hupat fomu kwa watu wa bachelor, ushahid upo wa kutosha
 
Jaman niliwah kuelezea vzuri kuhusu jkt na wenye dgrii,huku nkwa ajil ya form6 kurud chni,hao wanaotoa koment hum nakujidai n wanajesh na wanalijua jesh waache ubabaishaji waeleze ukwel kuhusu digrii na jkt hali ikoje sasa hv huku makambini,asije akawa ni mwanajesh lakn hayupo jkt yupo kambi za jw akajidai n mjuaji wakudanganya watu humu jf,hii n forum ya kijamii watu wanataka kupata ukwel wa mambo hapa ili wasikosee kwenye kuamua,narudia tena jkt ni kwa ajili ya form 6 kurud chini,wewe mwenye dgrii njoo upge koz kwa lengo lakupata ajira uone ktakacho kutokea,walofaid ni wale walochukuliwa direct kutka mtaan na mwsho ilikuw n 2010 kwa professionals,ila op miaka 50 ya jkt digrii wanajuta huku makambini na wengi wanatoroka kurud mtaani.hzo ajra mnazoambiwa znakuja jkt kama polis,magereza,pccb na wengneo hawatak watu wa dgrii,kam kuna mtu ana ndugu au rafk yupo jkt na ni op miaka 5o ya jkt alomaliza koz mwez wa 9 mwaka jana amulze ila awe mkweli,sasa hv kuna ops 3 zote znataka ajira huku(miako 5ojkt,sensa,5omng)
 
Tatzo watu wanakoxea kudanganya watu,baadae watu wanakuja kujuta,huku jkt nikwakujitolea hlo mlijue kabsa swala la ajira c lalazma ingalau znatokea,mtu wa dgrii ukija ucilenge ajira mja kwa mja utaumia,we pga koz pata uzalendo ksha ukpata ajira poa,umri kwa digrii mwsho miaka 33 hlo halina ubishi ila kwa ushauri tu,wew mwenye dgrii ingia na chet cha form 6 iktokea umekaa muda mrfu ajira za dgrii hazj unatmia hcho cha form 6 unatoka utajua mbele,ila huku dgrii hazfany usail wowte unaokuja wanasubiri wa jw tu,kwa hyo kutoboa ni likely kwa mwenye digrii,ila anaeona ni uongo aende ili aje kuwa shuhuda hapa jf cc tupo.
 
Mtoa mada naomba nikupongeze kwa kujibu maswali ya wachagiaji kwa hekima na nidhamu ya hali ya juu. Watoa mada na wachangiaji wa jf igeni mfano wa Mtanza Mwenye Nia
 
Habari!
Napenda nitoe shukrani zangu kwa wale wote walioamua kuchukua jukumu la kufuatilia ili kujua zaidi kuhusu nafasi tajwa! Baada ya majibu yenu nimefuatilia na kujua kuwa nimewahi kutoa taarifa kabla ya taarifa rasmi kufika ngazi za chini kabisa yani kwa washauri wa migambo wilaya na watendaji! Kwa mfumo wa taarifu nilijua kuwa kwa sasa zitakuwa zipo huko tayari, lakini la hasha! Kwa taarifa nilizofuatilia jioni hii ni kuwa kwenye meza za washauri wa migambo wa wilaya bado taarifa hizi hazijawafikia rasmi, mpaka jumatatu! Samahani kwa hilo!
Cha msingi ni kwamba kwa ngazi za juu inafahamika! Nadhani pamoja na kuwahi kutoa taarifa bila kuzingatia kama zimefika ngazi ya chini ama la (nimeshaomba radhi kwa hilo) pia kuna manufaa! Hii inamanisha wewe uliyekuwa na lengo la kujiunga na JKT usikae mbali na ofisi za mkuu wa wilaya ama mtendaji wako wa kata.
Nimefurahi kuona kumbe sio wote wanaopenda kukaa kwenye mitandao na kubishana bila kuthibitisha jambo, hiyo ndio akili!
Nimejaribu kujibu maswali kadri ya uwezo na uelewa wangu, kwa yule ambaye anaona sijamtendea haki ama kumjibu ipasavyo samahani! Kwa walioni-PM nao vile vile nimejitahidi kuwasaidia!
Kwa uchambuzi wangu wa haraka haraka nimegundua hili:
HOFU YA AJIRA! Kwa wanaotaka kujiunga JKT. Pamoja na replies zangu na wadau wengine hapo juu naomba nijibu swali hili kwa ujumla
Kwanza sio kweli kama ilivyodaiwa na mdau mmoja hapo juu eti taasisi kama TAKUKURU, JWTZ ama MAGEREZA hawachukui wahitimu wa JKT wenye degree, huo ni uzushi! Elimu inapewa kipaumbele kuliko kitu chochote kwa sasa! Wanazingatia sana elimu.
Pili: napenda kuweka wazi kuwa ni kweli kuna watu wana degree lakini baada ya kuhitimu hawajachukuliwa, ila ebu waulize wana-proffesional gani? Napenda nirudie kauli yangu ya awali "probability ya ajira kwa proffesional is higher lakini pia itategemea umesomea nini"! Je sikujibu hivyo? Mulize alieachwa kasomea nini? Wewe ni mhitimu una B.A mfano ya MicroFinance Institution Management alafu unandika barua ya kuomba JWTZ! Jeshi halina taasisi ndogo za fedha za kutoa mikopp, kuna vyama ambavyo ni vichache sanaa! Sasa hata wewe ungekuwa recruiter, ungemchukua huyo mtu? Nani mwenye B.A ya Account, ama Procurement ama Public admistration ambae baada ya kuhitimu JKT ameomba JWTZ na akaachwa? Kama yupo ni-PM nambie yupo kambi gani!
Napenda kusema mengi lakini kwa sasa inatosha!
Nawatakia majadiliano mema, sintekuwepo kuendelea kujibu maswali yenu, lakini unaweza ni-PM na pindi nitakaporudi nitajibu,
Ahsante..
Mimi ni Mtanzania, wajibu wangu ni kua mtiifu, muadirifu na muwajibikaji, wewe je?
 
Habari!
Napenda nitoe shukrani zangu kwa wale wote walioamua kuchukua jukumu la kufuatilia ili kujua zaidi kuhusu nafasi tajwa! Baada ya majibu yenu nimefuatilia na kujua kuwa nimewahi kutoa taarifa kabla ya taarifa rasmi kufika ngazi za chini kabisa yani kwa washauri wa migambo wilaya na watendaji! Kwa mfumo wa taarifu nilijua kuwa kwa sasa zitakuwa zipo huko tayari, lakini la hasha! Kwa taarifa nilizofuatilia jioni hii ni kuwa kwenye meza za washauri wa migambo wa wilaya bado taarifa hizi hazijawafikia rasmi, mpaka jumatatu! Samahani kwa hilo!
Cha msingi ni kwamba kwa ngazi za juu inafahamika! Nadhani pamoja na kuwahi kutoa taarifa bila kuzingatia kama zimefika ngazi ya chini ama la (nimeshaomba radhi kwa hilo) pia kuna manufaa! Hii inamanisha wewe uliyekuwa na lengo la kujiunga na JKT usikae mbali na ofisi za mkuu wa wilaya ama mtendaji wako wa kata.
Nimefurahi kuona kumbe sio wote wanaopenda kukaa kwenye mitandao na kubishana bila kuthibitisha jambo, hiyo ndio akili!
Nimejaribu kujibu maswali kadri ya uwezo na uelewa wangu, kwa yule ambaye anaona sijamtendea haki ama kumjibu ipasavyo samahani! Kwa walioni-PM nao vile vile nimejitahidi kuwasaidia!
Kwa uchambuzi wangu wa haraka haraka nimegundua hili:
HOFU YA AJIRA! Kwa wanaotaka kujiunga JKT. Pamoja na replies zangu na wadau wengine hapo juu naomba nijibu swali hili kwa ujumla
Kwanza sio kweli kama ilivyodaiwa na mdau mmoja hapo juu eti taasisi kama TAKUKURU, JWTZ ama MAGEREZA hawachukui wahitimu wa JKT wenye degree, huo ni uzushi! Elimu inapewa kipaumbele kuliko kitu chochote kwa sasa! Wanazingatia sana elimu.
Pili: napenda kuweka wazi kuwa ni kweli kuna watu wana degree lakini baada ya kuhitimu hawajachukuliwa, ila ebu waulize wana-proffesional gani? Napenda nirudie kauli yangu ya awali "probability ya ajira kwa proffesional is higher lakini pia itategemea umesomea nini"! Je sikujibu hivyo? Mulize alieachwa kasomea nini? Wewe ni mhitimu una B.A mfano ya MicroFinance Institution Management alafu unandika barua ya kuomba JWTZ! Jeshi halina taasisi ndogo za fedha za kutoa mikopp, kuna vyama ambavyo ni vichache sanaa! Sasa hata wewe ungekuwa recruiter, ungemchukua huyo mtu? Nani mwenye B.A ya Account, ama Procurement ama Public admistration ambae baada ya kuhitimu JKT ameomba JWTZ na akaachwa? Kama yupo ni-PM nambie yupo kambi gani!
Napenda kusema mengi lakini kwa sasa inatosha!
Nawatakia majadiliano mema, sintekuwepo kuendelea kujibu maswali yenu, lakini unaweza ni-PM na pindi nitakaporudi nitajibu,
Ahsante..
Mimi ni Mtanzania, wajibu wangu ni kua mtiifu, muadirifu na muwajibikaji, wewe je?

Safi sana mkuu, unajibh kwa maelezo safi na yaliyo jipanga vizuri kabisa.
 
Habari!
Napenda nitoe shukrani zangu kwa wale wote walioamua kuchukua jukumu la kufuatilia ili kujua zaidi kuhusu nafasi tajwa! Baada ya majibu yenu nimefuatilia na kujua kuwa nimewahi kutoa taarifa kabla ya taarifa rasmi kufika ngazi za chini kabisa yani kwa washauri wa migambo wilaya na watendaji! Kwa mfumo wa taarifu nilijua kuwa kwa sasa zitakuwa zipo huko tayari, lakini la hasha! Kwa taarifa nilizofuatilia jioni hii ni kuwa kwenye meza za washauri wa migambo wa wilaya bado taarifa hizi hazijawafikia rasmi, mpaka jumatatu! Samahani kwa hilo!
Cha msingi ni kwamba kwa ngazi za juu inafahamika! Nadhani pamoja na kuwahi kutoa taarifa bila kuzingatia kama zimefika ngazi ya chini ama la (nimeshaomba radhi kwa hilo) pia kuna manufaa! Hii inamanisha wewe uliyekuwa na lengo la kujiunga na JKT usikae mbali na ofisi za mkuu wa wilaya ama mtendaji wako wa kata.
Nimefurahi kuona kumbe sio wote wanaopenda kukaa kwenye mitandao na kubishana bila kuthibitisha jambo, hiyo ndio akili!
Nimejaribu kujibu maswali kadri ya uwezo na uelewa wangu, kwa yule ambaye anaona sijamtendea haki ama kumjibu ipasavyo samahani! Kwa walioni-PM nao vile vile nimejitahidi kuwasaidia!
Kwa uchambuzi wangu wa haraka haraka nimegundua hili:
HOFU YA AJIRA! Kwa wanaotaka kujiunga JKT. Pamoja na replies zangu na wadau wengine hapo juu naomba nijibu swali hili kwa ujumla
Kwanza sio kweli kama ilivyodaiwa na mdau mmoja hapo juu eti taasisi kama TAKUKURU, JWTZ ama MAGEREZA hawachukui wahitimu wa JKT wenye degree, huo ni uzushi! Elimu inapewa kipaumbele kuliko kitu chochote kwa sasa! Wanazingatia sana elimu.
Pili: napenda kuweka wazi kuwa ni kweli kuna watu wana degree lakini baada ya kuhitimu hawajachukuliwa, ila ebu waulize wana-proffesional gani? Napenda nirudie kauli yangu ya awali "probability ya ajira kwa proffesional is higher lakini pia itategemea umesomea nini"! Je sikujibu hivyo? Mulize alieachwa kasomea nini? Wewe ni mhitimu una B.A mfano ya MicroFinance Institution Management alafu unandika barua ya kuomba JWTZ! Jeshi halina taasisi ndogo za fedha za kutoa mikopp, kuna vyama ambavyo ni vichache sanaa! Sasa hata wewe ungekuwa recruiter, ungemchukua huyo mtu? Nani mwenye B.A ya Account, ama Procurement ama Public admistration ambae baada ya kuhitimu JKT ameomba JWTZ na akaachwa? Kama yupo ni-PM nambie yupo kambi gani!
Napenda kusema mengi lakini kwa sasa inatosha!
Nawatakia majadiliano mema, sintekuwepo kuendelea kujibu maswali yenu, lakini unaweza ni-PM na pindi nitakaporudi nitajibu,
Ahsante..
Mimi ni Mtanzania, wajibu wangu ni kua mtiifu, muadirifu na muwajibikaji, wewe je?

Unafafanua vzr sana mana hasa mm napenda unavyojibu mkuu ni kweli nafasi hizo kwa wakuu wa migambo hazijafika hata mm nathibitisha hilo kiukweli ila ningependa kujua dagree zisizo na kipaumbele huko jeahin ili mtu aende kabsa akijua kusugua kunamuhusu na degre zenye vipaumbele jeshin ni zipi asanten sana
 
Habari!
Napenda nitoe shukrani zangu kwa wale wote walioamua kuchukua jukumu la kufuatilia ili kujua zaidi kuhusu nafasi tajwa! Baada ya majibu yenu nimefuatilia na kujua kuwa nimewahi kutoa taarifa kabla ya taarifa rasmi kufika ngazi za chini kabisa yani kwa washauri wa migambo wilaya na watendaji! Kwa mfumo wa taarifu nilijua kuwa kwa sasa zitakuwa zipo huko tayari, lakini la hasha! Kwa taarifa nilizofuatilia jioni hii ni kuwa kwenye meza za washauri wa migambo wa wilaya bado taarifa hizi hazijawafikia rasmi, mpaka jumatatu! Samahani kwa hilo!
Cha msingi ni kwamba kwa ngazi za juu inafahamika! Nadhani pamoja na kuwahi kutoa taarifa bila kuzingatia kama zimefika ngazi ya chini ama la (nimeshaomba radhi kwa hilo) pia kuna manufaa! Hii inamanisha wewe uliyekuwa na lengo la kujiunga na JKT usikae mbali na ofisi za mkuu wa wilaya ama mtendaji wako wa kata.
Nimefurahi kuona kumbe sio wote wanaopenda kukaa kwenye mitandao na kubishana bila kuthibitisha jambo, hiyo ndio akili!
Nimejaribu kujibu maswali kadri ya uwezo na uelewa wangu, kwa yule ambaye anaona sijamtendea haki ama kumjibu ipasavyo samahani! Kwa walioni-PM nao vile vile nimejitahidi kuwasaidia!
Kwa uchambuzi wangu wa haraka haraka nimegundua hili:
HOFU YA AJIRA! Kwa wanaotaka kujiunga JKT. Pamoja na replies zangu na wadau wengine hapo juu naomba nijibu swali hili kwa ujumla
Kwanza sio kweli kama ilivyodaiwa na mdau mmoja hapo juu eti taasisi kama TAKUKURU, JWTZ ama MAGEREZA hawachukui wahitimu wa JKT wenye degree, huo ni uzushi! Elimu inapewa kipaumbele kuliko kitu chochote kwa sasa! Wanazingatia sana elimu.
Pili: napenda kuweka wazi kuwa ni kweli kuna watu wana degree lakini baada ya kuhitimu hawajachukuliwa, ila ebu waulize wana-proffesional gani? Napenda nirudie kauli yangu ya awali "probability ya ajira kwa proffesional is higher lakini pia itategemea umesomea nini"! Je sikujibu hivyo? Mulize alieachwa kasomea nini? Wewe ni mhitimu una B.A mfano ya MicroFinance Institution Management alafu unandika barua ya kuomba JWTZ! Jeshi halina taasisi ndogo za fedha za kutoa mikopp, kuna vyama ambavyo ni vichache sanaa! Sasa hata wewe ungekuwa recruiter, ungemchukua huyo mtu? Nani mwenye B.A ya Account, ama Procurement ama Public admistration ambae baada ya kuhitimu JKT ameomba JWTZ na akaachwa? Kama yupo ni-PM nambie yupo kambi gani!
Napenda kusema mengi lakini kwa sasa inatosha!
Nawatakia majadiliano mema, sintekuwepo kuendelea kujibu maswali yenu, lakini unaweza ni-PM na pindi nitakaporudi nitajibu,
Ahsante..
Mimi ni Mtanzania, wajibu wangu ni kua mtiifu, muadirifu na muwajibikaji, wewe je?

Safi sana mkuu
 
level yang ya education nina masters,last year they placed advertaisement on their wall page of website it was december after PCCB did their advertaise na usail
ulianza mwaka huu mwezi wa 1 na kumalizika mwezi wa 2 ambapo mwezi wa 3 wa2 waliingia kambini na kuanza mwezi wa uzalendo na mafunzo ambayo yalichukua miez 6 na yalimalizika mwez hu wa 9 xo intake nyingne ni mpaka mwakani xo they lied on you!
 
level yang ya education nina masters,last year they placed advertaisement on their wall page of website it was december after PCCB did their advertaise na usail
ulianza mwaka huu mwezi wa 1 na kumalizika mwezi wa 2 ambapo mwezi wa 3 wa2 waliingia kambini na kuanza mwezi wa uzalendo na mafunzo ambayo yalichukua miez 6 na yalimalizika mwez hu wa 9 xo intake nyingne ni mpaka mwakani xo they lied on you!

Umesema una "masters".
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom