Nafasi za Kazi Ajira Portal

Nafasi za Kazi Ajira Portal

Kuna interview mdogo wangu alienda aliniambia hivyo hivyo.

Mi na miswaki yangu ya blue hii karatasi yangu wangeitupa huku wanafyonza.
Yani sasa hivi utasema wanatafuta sijui afisa usalama wa ikulu🙌🏾 Kama huna akili kabisa hutoboi aisee! Unaweza kufika oral na ukabaki una hang😓
 
Yani sasa hivi utasema wanatafuta sijui afisa usalama wa ikulu🙌🏾
Hapana,,, niliwahi kukutana na mama mmoja yuko huko kwa wapanga ajira
Akasema hivi.

Shida wahitimu ni wengi mnooo na wengi wao Wana gpa Kali lakini hawana ufahamu.
Na Kuna mkakati wa kuongeza vigezo zaidi,, kwa sababu baadhi ya sehemu wanapelekewa watu ambao uwezo wao kiutendaji ni mdogo sanaaa. Malalamiko ni mengi
Kama huna akili kabisa hutoboi aisee! Unaweza kufika oral na ukabaki una hang😓
Sisi tuliokrem singular na prulo huko oral tungefukuzwa kwa maneno ya kuvunja moyo kama ya salama wa BSS.
 
Hapana,,, niliwahi kukutana na mama mmoja yuko huko kwa wapanga ajira
Akasema hivi.

Shida wahitimu ni wengi mnooo na wengi wao Wana gpa Kali lakini hawana ufahamu.
Na Kuna mkakati wa kuongeza vigezo zaidi,, kwa sababu baadhi ya sehemu wanapelekewa watu ambao uwezo wao kiutendaji ni mdogo sanaaa. Malalamiko ni mengi
Huo ni ukweli na wameshaongeza vigezo aisee ni gombania goli!
Sisi tuliokrem singular na prulo huko oral tungefukuzwa kwa maneno ya kuvunja moyo kama ya salama wa BSS.
🤣🤣🤣
 
Mimi siamini katika upendeleo labda oral ila huku kwakweli ni mtihani!
Upendeleo upo kabisa......
Kwa miaka hii nafasi za upendeleo zimepungua si nyingi sana.

Naelekea kuchoka, itabidi nikomae tu hukujuku private sector 🤧
Hata huko private sector fanya kwa malengo kabla majukumu hayajawa mengi.
Umeshaanza kujitafuta nje ya kazi?????
Achana na lesi wigi la laki 500000.
Fumba macho hiyo ya wigi nunua heka moja panda michai chai.
Baada ya mwaka mmoja kila siku hukosi 20000.
Changamka usije kuingia 40s kizembe
 
Upendeleo upo kabisa......
Kwa miaka hii nafasi za upendeleo zimepungua si nyingi sana.
Dahh tuna kazi tusio na upendeleo pia
Hata huko private sector fanya kwa malengo kabla majukumu hayajawa mengi.
Umeshaanza kujitafuta nje ya kazi?????
Achana na lesi wigi la laki 500000.
Yes nina biashara, na huwa sivai mawigi, mimi mpambanaji sina muda wa kuslay hata siku moja!
Fumba macho hiyo ya wigi nunua heka moja panda michai chai.
Baada ya mwaka mmoja kila siku hukosi 20000.
Changamka usije kuingia 40s kizembe
Hahahha 40s itanikuta nimejipanga haswaa!!
 
Hivi dada mimi huwa nasikia sana hili swala ila sijawahi kuelewa! Hivyo vigezo ni kama vipi?
Awe msomi kuanzia degree
Afanye kazi TRA, Bandari, Bot, hamna hamna awe mkurugenzi.
Atoke royal family akibidi awe mjomba wake ni bakhresa ay Gsm
Tajiri
Tall and handsome
Mcha Mungu na mpole
Asinywe pombe
Akikuudhi apige goti
Husband material
Awe na garage ya Magari mama tunachagua tu
Vacation Dubai hamna hamna Zanzibar
Ajue kutafuna vizuri
Awe anajua hisia zako,,, yaani ukinuna kidodo aje na bunches of flowers
Ukibeba mimba awe anaidekeza ( anuse kwamba, ahangaike kijana watu yaani mpaka akome.
Akupeleke kanisani kila jumapili
Muwe wote kila saa
Akuposti kila mara kama tangazo la msiba.

Nasikiaga vitu kama hivyo
 
Tajiri
Tall and handsome
Mcha Mungu na mpole
Asinywe pombe
Akikuudhi apige goti
Husband material
Awe na garage ya Magari mama tunachagua tu
Vacation Dubai hamna hamna Zanzibar
Ajue kutafuna vizuri
Awe anajua hisia zako,,, yaani ukinuna kidodo aje na bunches of flowers
Ukibeba mimba awe anaidekeza ( anuse kwamba, ahangaike kijana watu yaani mpaka akome.
Akupeleke kanisani kila jumapili
Muwe wote kila saa
Akuposti kila mara kama tangazo la msiba.

Nasikiaga vitu kama hivyo
Kumpata wenye vigezo vyote labda umchonge wako ndani.
 
Awe msomi kuanzia degree
Afanye kazi TRA, Bandari, Bot, hamna hamna awe mkurugenzi.
Atoke royal family akibidi awe mjomba wake ni bakhresa ay Gsm
Tajiri
Tall and handsome
Mcha Mungu na mpole
Asinywe pombe
Akikuudhi apige goti
Husband material
Awe na garage ya Magari mama tunachagua tu
Vacation Dubai hamna hamna Zanzibar
Ajue kutafuna vizuri
Awe anajua hisia zako,,, yaani ukinuna kidodo aje na bunches of flowers
Ukibeba mimba awe anaidekeza ( anuse kwamba, ahangaike kijana watu yaani mpaka akome.
Akupeleke kanisani kila jumapili
Muwe wote kila saa
Akuposti kila mara kama tangazo la msiba.

Nasikiaga vitu kama hivyo
Kumbe sifa ndio hizi? Mbona kama zinakaribiana na sifa za Mungu🤣🤣🤣 unapata wapi mwanaume wenye haya yote! tena kwa usawa huu?? Duhh sijawahi kuwaza.. mimi ninavyojua mwanaume yoyote atakayekuheshimu na akaona unafaa kubeba nafasi ya mke na yeye akaweza kuwa mme na bread winner mengine ni majaaliwa! Kikubwa tu awe mwenyewe utu hata mapenzi yakipungua hawezi kukumistreat basi! Mambo ya urefu wa mtu kama tutakuwa tunamkata vipande tunapika! Mali zinatafutwa kikubwa ndio hicho mtu mwenye upeo hahitaji kuwa na mambo yote hayo ili kufanikisha ndoto zenu! Mnakutana kujenga familia au kuanzisha mradi? Imekaa kama kudangiana hii😃
 
Back
Top Bottom