Mkuu, hii staili yako yakufua ndiyo inasababisha magamba (blisters) kwenye mikono.
Wadau walivyokuelekeza wako sahihi kabisa. Kwenye instructions juu ya mfuko wa Ariel, wameelekeza kwenye kufua na mikono:
1. Sort - Tenganisha nguo nyeupe na za rangi
2. Dose and Soak - Mwaga sabuni kwenye basin ya maji na lowesha nguo. Unapolowesha nguo ndiyo sabuni inapata fursa ya kushughulikia uchafu na madoa. Hata kwenye mashine ya kufulia pia kuna cycles, na mzunguko wa kulowesha ndio ndefu kabisa na sabuni inashughulikia mpaka sehemu za collar na mkwapa zinakuwa safi.
3. Wash - Fua
Ujue kwamba sabuni za kisasa zimewekewa makemikali na enzymes za kuondoa uchafu na madoa. Unapolewesha ndipo hizo kemikali zinayayuka kwenye maji na kushambulia uchafu. Ukifua bila kulowesha, kemikali ambayo hazijayayuka yanashambulia ngozi na kusababisha magamba.