Naepuka vipi magamba mikononi baada ya kutumia sabuni ya Unga?

Naepuka vipi magamba mikononi baada ya kutumia sabuni ya Unga?

Kwani kukaa Dar ni dhambi paka kujitetea kote huko??
Hapana sio dhambi,lakini niliona dhambi ya kukubali kuwa mimi ni mtu wa daa itanipata.
Hapo mimekanusha kwamba mimi sio wa dar,na wala sijathibitisha kwamba watu wa dar ni walaini.
 
Tusidharauliane basi Mkuu

Ok tuchukulie nimeloweka tayari nguo 10 kwa pamoja kwenye beseni.

Sasa maji hayo ya kwenye beseni ndo nitafulia nguo zote mpaka zitaisha sitotumia maji ya sabuni Mengine mkuu?
Tatizo lako kumbe hujui kutumia sabuni ya unga! Ukishapima kipimo na kuloweka basi inatosha. Huongezi tena sabuni. Kama nguo ni chafu sana fua zote halafufu loweka tena nusu saa usugue tena..
 
Tatizo lako kumbe hujui kutumia sabuni ya unga! Ukishapima kipimo na kuloweka basi inatosha. Huongezi tena sabuni. Kama nguo ni chafu sana fua zote halafufu loweka tena nusu saa usugue tena..
Oh hatujaelewana mkuu
 
Mkuu OG nazitambua vipi maana mara nyingi huwa naenda dukani tu nataja jina napewa sabuni japo ni zile za paketi sio za kupima.

Kama hutojali nisaidie sabuni ambazo ni nzuri na salama kwa matumizi ambayo mwishoni hayatoleta athari kama hizi.
Omo multactive ,sunlight
 
Mkuu OG nazitambua vipi maana mara nyingi huwa naenda dukani tu nataja jina napewa sabuni japo ni zile za paketi sio za kupima.

Kama hutojali nisaidie sabuni ambazo ni nzuri na salama kwa matumizi ambayo mwishoni hayatoleta athari kama hizi.
Tumia sabuni ya OMO
 
nimeeleea kwamba umejikubali kama ulivoo na mikono yako laini...
Ahaha nadhani umeelewa vizuri.

Mwanaume lazima hata ukifanya kszi ngumu kiasi gani basi mkono wako ubaki vile vile.maana yake mkono unahimili mikiki ipasavyo.

Lakini mkono laini sasa kazi mbili tu ushakuwa mgumu tayari kwa maana mkono unashindwa kuhimili mikiki[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Wakuu kila nikifua mara nyingi hutokea haya magamba mfano wa yale ambayo yanaota baada ya kubangua korosho.lakini haya malaini laini.

Naepukaje hali hii maana inakeraga sana mda ungine?

Picha

[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 1112307View attachment 1112309View attachment 1112310
Wewe unatumia sabuni za MO.
Njoo kwenye OMO hutaona huo ujinga.
Kwa kukusaidia paka mafuta ya nazi yasiyopitia kiwandani yaani original
 
Oh hatujaelewana mkuu
Inaonekana hutumii kanuni za ufuaji. Soma kwenye paketi ya sabuni eg omo wameandika.
1. Weka maji kwenye ndoo au beseni kulingana na nguo unazotaka kufua.
2. Pima sabuni kiasi cha kutosha na ichanganye na maji yaliyo kwenye ndoo au beseni mpaka iyeyuke yote. Usitumie sabuni nyingi kwani italeta athari kwenye mikono yako. Soma paketi kwa kipimo sahihi.
3. Weka nguo zako chafu kwenye maji yenye sabuni na hakikisha zimezama kwenye maji.
3. Ziache kwenye maji kwa muda wa kutosha eg angalau lisaa limoja. Kadiri zinavyokaa ndiyo kadiri utakapopata urahisi wa kufua.
4. Anza kufikicha nguo moja moja. Kila unapomaliza kufikicha nguo, ikamue maji yenye sabuni na kuiweka sehemu safi.
5. Ukimaliza kufikicha nguo zote, zisuuze na maji mengi masafi na kuanika.
NB: a. Kama nguo ni chafu sana ndiyo kutakuwa na umuhimu wa kurudia kuweka tena sabuni baada ya awamu ya kwanza.
b. Usitumie hizi sabuni za unga za kutengeneza localy, wamechang'anya ma-chemical bila vipimo vizuri hivyo zinachubua. Tumia brand kama Omo nk.
 
Hapana sio dhambi,lakini niliona dhambi ya kukubali kuwa mimi ni mtu wa daa itanipata.
Hapo mimekanusha kwamba mimi sio wa dar,na wala sijathibitisha kwamba watu wa dar ni walaini.
Me sijaongelea ulaini,ila umejielezea sana ...sometimes hawa watoto sio wakuwajibu wanapoongea vitu vya kipuuzi..

Kuna comments na post zako huwa nazikubali sana,
 
Tusidharauliane basi Mkuu

Ok tuchukulie nimeloweka tayari nguo 10 kwa pamoja kwenye beseni.

Sasa maji hayo ya kwenye beseni ndo nitafulia nguo zote mpaka zitaisha sitotumia maji ya sabuni Mengine mkuu?
Maji ulio loekea nguo ndo hayo hayo unafulia na sabuni ulio loekea nguo ndo hio hio unafulia afu....!
 
Back
Top Bottom