Naepuka vipi magamba mikononi baada ya kutumia sabuni ya Unga?

Naepuka vipi magamba mikononi baada ya kutumia sabuni ya Unga?

Ahaha nadhani umeelewa vizuri.

Mwanaume lazima hata ukifanya kszi ngumu kiasi gani basi mkono wako ubaki vile vile.maana yake mkono unahimili mikiki ipasavyo.

Lakini mkono laini sasa kazi mbili tu ushakuwa mgumu tayari kwa maana mkono unashindwa kuhimili mikiki[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nimekuelewa sasa
 
Mkuu naona unaleta habari za ikiwa yai moja linachemshwa kwa dakika moja je mayai kumi [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]
Kiufupi ukiambiwa uloweke nguo maana yake unatakiwa nguo zifananazo hata kama kumi ziloweke zote kwa pamoja kama ni nusu saa zote zinakuwa tayari. Hiyo dakika 300 kali [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
Mkuu lengo la kuloweka ni sabuni isilete athari na sio nguo ziwe tayari.naomba usichanganye hapo.

Sasa ndo mana nauliza kwamba sawa nimeloweka nguo zote kwa pamoja ndani ya nusu saa nazisubiri.

Jeee nitafulia ngup zote na maji hayo hayo kwa sabuni niliolpweka nusu saa,au kuna nguo nitatakiwa niweke sabuni mpya na maji mapya?

Huo mfumo ndo naulizia nafikiria naona bado bado mkuu
 
Wacha nifanye hivyo.

Mana uswahilini sabuni zingine tabu,mda ungine unanunua ambazo hazijulikaniki kabisa
Una vidole vizuri.Utakuwa na mashine nzuri sana.
Paka mafuta ya nazi.
 
Basi safi.mana kuna mtu wangu mmoja kaajiriwa sehemu kwa kazi hiyo akaniambia kwamba hizi mashine ni kwa nguo za kutoa jasho na sio zile zilizochafuka sanaa
.inakuwa ngumu mashine kupoint sehemu moja yenye uchafu na kufanya friction.sijui pana ukweli gani hapo
Naam, zinatoa na nguo inabaki safi kabisa.
 
Mkuu lengo la kuloweka ni sabuni isilete athari na sio nguo ziwe tayari.naomba usichanganye hapo.

Sasa ndo mana nauliza kwamba sawa nimeloweka nguo zote kwa pamoja ndani ya nusu saa nazisubiri.

Jeee nitafulia ngup zote na maji hayo hayo kwa sabuni niliolpweka nusu saa,au kuna nguo nitatakiwa niweke sabuni mpya na maji mapya?

Huo mfumo ndo naulizia nafikiria naona bado bado mkuu
Sawa. Kuhusu sabuni kama unahisi unafanya magamba, basi aidha hupatani na hiyo sabuni ni bora ukabadili. Tumia MAQ, Mi mwenyewe ni mmoja kati ya waathirika wa kufanya magamba lakini tangu nianze kutumia MAQ magamba nayasikia tu.
 
Sawa. Kuhusu sabuni kama unahisi unafanya magamba, basi aidha hupatani na hiyo sabuni ni bora ukabadili. Tumia MAQ, Mi mwenyewe ni mmoja kati ya waathirika wa kufanya magamba lakini tangu nianze kutumia MAQ magamba nayasikia tu.
Poa poa mkuu acha nianze kuisaka huku visiwani.
 
Ngozi yako haipatani na hizo sabuni, jaribu kutumia sabuni tofauti,
Magamba ukitumia vaseline ya mgando yatatoka.
 
Dah aisee,pole sana mkuu.

Wewe utakuwa kama nyoka.nadhani unaweza kutembea peku peku bila shida.
Haha wala sioni kama hili ni tatizo kwa sababu mara nyingi sichangamani na watu na salamu za mikono sitoi viatu vya wazi sivai hivyo nipo huru na hali yangu....
 
Back
Top Bottom