Naepuka vipi magamba mikononi baada ya kutumia sabuni ya Unga?

Naepuka vipi magamba mikononi baada ya kutumia sabuni ya Unga?

Kama hali inaruhusu chkua mashine ya kufulia Nikura 8kg ni Tsh400k tu.
Inakusaidia kutohusisha ngozi yako ktk uchanganyaji wa sabuni.
 
Tusidharauliane basi Mkuu

Ok tuchukulie nimeloweka tayari nguo 10 kwa pamoja kwenye beseni.

Sasa maji hayo ya kwenye beseni ndo nitafulia nguo zote mpaka zitaisha sitotumia maji ya sabuni Mengine mkuu?
Ukiloweka nguo mara kwa mara zinapauka mpaka utashangaa mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usitumie maji ya chumvi kufulia na sabuni ya unga, mchanganyiko wake haupatani na ngozi yako. Hata mimi inanitokea hiyo nikitumia ya chumvi na omo kufulia.
 
Back
Top Bottom