Nadhani mke wangu anamegwa usiku huu...


N

Nousernameleft

New Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
3
Likes
1
Points
0
N

Nousernameleft

New Member
Joined Sep 2, 2010
3 1 0
Jamani,

Mwenzenu nilisafiri jana kikazi mbali kiasi cha kutosha na kwangu. Mchana wa leo wife kaniandikia msg anasema kuna mtu ananitafuta, nikamwambia si umwambie sipo nitarudi keshokutwa? Akasema naogopa, na anakuja kulala kwetu. Nitamtandikia sebuleni. Kijumba tulichopanga ni kidogo sana, na hakina nafasi ya kulala wageni. lakini bado mgeni kakaribishwa. Napiga simu usiku wife hapokei simu hadi iite mara tatu. Na si kawaida yake hata kidogo.

Jamani kuna usalama hapo, au NDIO NIMEKUWA BUSHOKE?
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
mmmmmmmmhhh,

Fanya uchunguzi mkuu.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
heheheeh dah, yaani hii sredi nimecheka mbaya sana. wakuu saidieni hii comedian victim
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,635
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,635 280
Duh! Rudi fasta kabla mtu ajajenga kibanda.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,194
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,194 280
Nitarudi hapa
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Wacha ujinga tunajadili mambo ya maana hapa! Kama humwamini mkeo mtaliki mambo yote yanakuwa FINITO. Usiwe Mwizi tu kama jamaa flani hivi.
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
huyo 'mtu' ni nani? Kwa nini alale kwako?
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
he walah unaibiwa weye.....eti anaogopa kwa hiyo anahitaji mtu kulala naye au sio?
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
Jamani,

Mwenzenu nilisafiri jana kikazi mbali kiasi cha kutosha na kwangu. Mchana wa leo wife kaniandikia msg anasema kuna mtu ananitafuta, nikamwambia si umwambie sipo nitarudi keshokutwa? Akasema naogopa, na anakuja kulala kwetu. Nitamtandikia sebuleni. Kijumba tulichopanga ni kidogo sana, na hakina nafasi ya kulala wageni. lakini bado mgeni kakaribishwa. Napiga simu usiku wife hapokei simu hadi iite mara tatu. Na si kawaida yake hata kidogo.

Jamani kuna usalama hapo, au NDIO NIMEKUWA BUSHOKE?
unazungumzia nini vile
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,194
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,194 280
Blaza hapo imekula kwako. Umeoa kicheche ndugu yangu. Pole sana maana huenda mkeo anam ride jamaa mida hii au analamba koni. Na lawama zote abebe huyo mkeo kicheche kwa kutoa kitumbua chake kwa hiyo njemba. I feel your pain lol
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
Kama humwamini then fanya uchunguzi kaka....
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
461
Likes
174
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
461 174 60
Jamani,

Mwenzenu nilisafiri jana kikazi mbali kiasi cha kutosha na kwangu. Mchana wa leo wife kaniandikia msg anasema kuna mtu ananitafuta, nikamwambia si umwambie sipo nitarudi keshokutwa? Akasema naogopa, na anakuja kulala kwetu. Nitamtandikia sebuleni. Kijumba tulichopanga ni kidogo sana, na hakina nafasi ya kulala wageni. lakini bado mgeni kakaribishwa. Napiga simu usiku wife hapokei simu hadi iite mara tatu. Na si kawaida yake hata kidogo.

Jamani kuna usalama hapo, au NDIO NIMEKUWA BUSHOKE?
mh mbona hamuwaamini hivyo!!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,194
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,194 280
mh mbona hamuwaamini hivyo!!!
Hakuna mtu mwenye akili timamu na mwenye chembe za busara atakayeegemea imani yake kwa mkewe au mumewe kwenye mazingira kama hayo. Kwa ufupi huyo mke ana elements za ukicheche.
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
ndugu ukiacha suala la kumwamini mkeo huoni kwamba pamoja na yote unamdhalilisha huyo mwana mama aitwae mkeo? Assume hamegwi which I believe so na wewe unaweka thread kama hizi jamvini tuanze kumjadili mkeo! Lol! Mimi binafsi naona ni kumdharau na kumdhalilisha mkeo na zaidi sana inaonesha jinsi ulivyopungukiwa na adabu! Shabaash!
 
czar

czar

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
340
Likes
2
Points
0
czar

czar

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
340 2 0
Usijali watakuwa wanamaongezi tu na simu iko kwenye mtetemo kwa hiyo haisikiki. Kama mnywaji kamata bia kadhaa chapa usingizi bila blanketi chapa ntu.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Jamani,

Mwenzenu nilisafiri jana kikazi mbali kiasi cha kutosha na kwangu. Mchana wa leo wife kaniandikia msg anasema kuna mtu ananitafuta, nikamwambia si umwambie sipo nitarudi keshokutwa? Akasema naogopa, na anakuja kulala kwetu. Nitamtandikia sebuleni. Kijumba tulichopanga ni kidogo sana, na hakina nafasi ya kulala wageni. lakini bado mgeni kakaribishwa. Napiga simu usiku wife hapokei simu hadi iite mara tatu. Na si kawaida yake hata kidogo.

Jamani kuna usalama hapo, au NDIO NIMEKUWA BUSHOKE?
...wewe endelea na shughuli zako, hata akimega hawezi kuinyofoa akaondoka nayo.
Unajitisha bure tu. Usiku mwema.
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
88
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 88 145
Pole,dont go looking for shit,let shit find you,
akimegwa poa tu,usipanik ukirudi mpe pole.mke anaweza kumegwa ukiwa upo home bila wewe kujua,so tuliza moyo na akili endelea na plan zako.
 
SUCRE MARIACH

SUCRE MARIACH

Senior Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
106
Likes
8
Points
35
SUCRE MARIACH

SUCRE MARIACH

Senior Member
Joined Jan 27, 2010
106 8 35
Omba mungu na bila shaka kama kuna ukweli utajua mapema tu...
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
461
Likes
174
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
461 174 60
jamani acheni kutoa maushauri msiyokuwa na uhakika nayo,mna ushahidi kuwa huyu dada anamegwa,msivunje ndoa za watu ambazo hamjui zimejengwa kwa gharama gani
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,194
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,194 280
...wewe endelea na shughuli zako, hata akimega hawezi kuinyofoa akaondoka nayo.
Unajitisha bure tu. Usiku mwema.
I wonder what the world would be like if we all had such off-the-wall attitude(s) like this. Heheheheeee
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346