Nadhani Chongolo na Kinana wanashangaa tu!

hakuna chama humo, jamaa anazurura kuangamiza hela za CCM ambazo kiuhalisia ni za umma wa watanzania ambao wamekata tamaa na hali ngumu ya maisha.
 
unambiwa chadema ndio wanahaha kuliko kipindi chochote kisiasa toka mfumo wa vyama vingi uwanzishwe nchini
 
Reactions: Ame
haya mambo bwana hayataki hasira.
mara paah,,,bashiru naye ndani ya nyumba!
Ndiyo watu wajifunze uchawa haulipi...Nchi hii Haina mwenyewe ni ya Kila mwananchi na hujui zamu yako itakuwa lini, ki vipi
 
Ahsante kwa taarifa.
 
Mwaka huu watalinywa
 
Ivumayo haidumu.
 
Nonsense.
 
Acha washangae sio kwamba hawajui kinachoendelea
 
Sijui nani alimteua huyu mtu, hata Samia hapendezwi naye.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…