Naamini maneno ya mh. Lowassa, CHADEMA Arusha itabaki historia

Naamini maneno ya mh. Lowassa, CHADEMA Arusha itabaki historia

Nayaamini kwakuwa siku hizi mahudhurio kwenye mikutano yamepungua sana kwa zaidi ya 80%.

Kwa wanaobisha waweke picha halali za hivi karibuni za mikutano hiyo, mfano uliofanyika leo jioni katika eneo la Stand-Ilboru, linganisha na ya mikutano ya siku za nyuma.

Nimemnukuu mama mmoja "Tumemchagua Lema, sasahv analalia kitanda kizuri, ana usafiri, amejenga, watoto wake wanasoma shule za maana, mimi bado nauza ndizi! Sitaki tena kusikia Chadema na mabom yao"

Huyo Mama Sidhani Kama Alitegemea Kulishwa Au Kuvishwa Na Lemaa... Cha Msingi Ajifahmu Kuwa Hakuna Mwanasiasa Atakayemsaidia Personally....
 
Nayaamini kwakuwa siku hizi mahudhurio kwenye mikutano yamepungua sana kwa zaidi ya 80%.

Kwa wanaobisha waweke picha halali za hivi karibuni za mikutano hiyo, mfano uliofanyika leo jioni katika eneo la Stand-Ilboru, linganisha na ya mikutano ya siku za nyuma.

Nimemnukuu mama mmoja "Tumemchagua Lema, sasahv analalia kitanda kizuri, ana usafiri, amejenga, watoto wake wanasoma shule za maana, mimi bado nauza ndizi! Sitaki tena kusikia Chadema na mabom yao"

Tuwekee picha kiongozi. Halafu kumbuka Ilboru sio mjini, ni nje ya mji.
 
Lema kasababisha uchumi wa arusha umeshuka sana kwa mavurugu yake

Vyombo vya dola vinahujumu uchumi na kumsingizia mtu, Lema sio mkuu wa mkoa, wala sio waziri wa biashara wala sio Mkurugenzi wa jiji. Hizi hujuma zanajulikalikana sana na watu wanakubali kujitolea hadi tone la mwisho.
 
Nayaamini kwakuwa siku hizi mahudhurio kwenye mikutano yamepungua sana kwa zaidi ya 80%.

Kwa wanaobisha waweke picha halali za hivi karibuni za mikutano hiyo, mfano uliofanyika leo jioni katika eneo la Stand-Ilboru, linganisha na ya mikutano ya siku za nyuma.

Nimemnukuu mama mmoja "Tumemchagua Lema, sasahv analalia kitanda kizuri, ana usafiri, amejenga, watoto wake wanasoma shule za maana, mimi bado nauza ndizi! Sitaki tena kusikia Chadema na mabom yao"
Huyo mama anadhani angemchagua mbunge wa CCM angekuwa anafanya kazi gani tofauti na ya sasa ya kuuza ndizi? Au kabla ya Lema kuwa mbunge si kulikuwa na mbunge wa CCM? Huyo mama alikuwa anafanya kazi gani?
 
Nayaamini kwakuwa siku hizi mahudhurio kwenye mikutano yamepungua sana kwa zaidi ya 80%.

Kwa wanaobisha waweke picha halali za hivi karibuni za mikutano hiyo, mfano uliofanyika leo jioni katika eneo la Stand-Ilboru, linganisha na ya mikutano ya siku za nyuma.

Nimemnukuu mama mmoja "Tumemchagua Lema, sasahv analalia kitanda kizuri, ana usafiri, amejenga, watoto wake wanasoma shule za maana, mimi bado nauza ndizi! Sitaki tena kusikia Chadema na mabom yao"

Poleni sana wote wenye fikra potofu kama zako Lema Ndio kiboko ya ccm Arusha na baado tumekuja na delete ccm Mtaipenda Chadema mwaka Huu lazima Gwanda Mtaliva tu mtake msitake
 
Ha ha ha aisee, mwakani asimame yeye na Lema hapo arusha maana uraisi hana sifa.
 
hayo maneno tu sisi waarusha tutaendelea kuipa sapoti Chadema mpaka kufa kwetu kwan unadhani watu hawakumbuki wale polisi wa ccm walivyo wauwa ndugu zetu.
 
Huyo mama anadhani angemchagua mbunge wa CCM angekuwa anafanya kazi gani tofauti na ya sasa ya kuuza ndizi? Au kabla ya Lema kuwa mbunge si kulikuwa na mbunge wa CCM? Huyo mama alikuwa anafanya kazi gani?
Hapo kabla alikuwa anagonga kokoto kwa miaka 35
 
Nayaamini kwakuwa siku hizi mahudhurio kwenye mikutano yamepungua sana kwa zaidi ya 80%.

Kwa wanaobisha waweke picha halali za hivi karibuni za mikutano hiyo, mfano uliofanyika leo jioni katika eneo la Stand-Ilboru, linganisha na ya mikutano ya siku za nyuma.

Nimemnukuu mama mmoja "Tumemchagua Lema, sasahv analalia kitanda kizuri, ana usafiri, amejenga, watoto wake wanasoma shule za maana, mimi bado nauza ndizi! Sitaki tena kusikia Chadema na mabom yao"
kabla ya lema huyo mama alikuwa akiuza nini?
 
Huyo ---- kabisa, atambue kwamba lema analipwa kama mbunge na ni wajibu kutekeleza majukumu ya familia yake, huyo jamaa alitaka lema aje kumpa mtaji mkewe?
 
Hivi uchumi wa Arusha umepunguaje? Weka takwimu, ili tuelewe.
 
Back
Top Bottom