Naamini maneno ya mh. Lowassa, CHADEMA Arusha itabaki historia

Naamini maneno ya mh. Lowassa, CHADEMA Arusha itabaki historia

Nayaamini kwakuwa siku hizi mahudhurio kwenye mikutano yamepungua sana kwa zaidi ya 80%.

Kwa wanaobisha waweke picha halali za hivi karibuni za mikutano hiyo, mfano uliofanyika leo jioni katika eneo la Stand-Ilboru, linganisha na ya mikutano ya siku za nyuma.

Nimemnukuu mama mmoja "Tumemchagua Lema, sasahv analalia kitanda kizuri, ana usafiri, amejenga, watoto wake wanasoma shule za maana, mimi bado nauza ndizi! Sitaki tena kusikia Chadema na mabom yao"

Vipi huyo mama kabla ya Lema alikuwa anafanya shughuli gani?
 
Wananchi wa Arusha wengi wetu hatutaki hata kuisikia CHADEMA. Tunasubiri Uchaguzi uje tuwape 'haki' yao!

Mnasubiri lini Mkuu maana Juzi tu mmePigwa serikali za mitaa na chaguzi zote ndogo za udiwani mmepakatwa hadi iliyokuwa kata yenu Sombetini. Poleni sana
 
We mwongo mkubwa, unachukua mahudhurio saa kumi dakika kumi, nani atakuwa mkutanoni saa hii. Huko Arusha ni siasa tu na kuusa dawa hamfanyi kazi?
 
huyo mama alitaka Lema amnunulie kitanda? aache upumbavu afanyekezi kwa bidii atapata pesa na sio kuhesabu magar ya lema na watoto wake
 
Back
Top Bottom