Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa

Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa

Hahahahaaaaaaa na ukioa utakula dagaa na chai asubuhi, mchana dagaa na ugali, usiku dagaa na ugali... hata utumie perfume ya million, jasho lako litakua ni la dagaa tu...
hizo ni changamoto za mbeleni nipe ushauri sasa
 
Pole sana hiyo ndo mitihani ya maisha haswa hiki kipindi cha kutafuta mtu wa kuishi nae cjui kwa upande wa mahitaji yake yeye bibafsi anayakidhi vp ila mim skushauri kwamba ukimuoa ndo atabadilika.lifikirie kwa kina kama factor zingine hazihold nakushauri uendelee kutafuta mke kwani huo ni mwanzo tu

The king.[/QUOTE]
 
Mkuu kama utashindwa kumuondoa mapema sana nialike mimi nimtoe!!! hafai kuwa mke wa mtu..hadhi yake ni uchangudoa..!! Period
 
Pole sana hiyo ndo mitihani ya maisha haswa hiki kipindi cha kutafuta mtu wa kuishi nae cjui kwa upande wa mahitaji yake yeye bibafsi anayakidhi vp ila mim skushauri kwamba ukimuoa ndo atabadilika.lifikirie kwa kina kama factor zingine hazihold nakushauri uendelee kutafuta mke kwani huo ni mwanzo tu

The king.
[/QUOTE]nimekusoma
 
Ndani ya Dar kuna wanaume watano tu ambao wanaweza kuacha zaidi ya efu kumi kwa siku. 1. Kikwete 2. Lowasa 3. Bakhresa 4. Mkono 5. Kimei
maana yangu ni kwamba hiyo story umepika mkuu,
 
Subiri kwanza amalizie ile nyumba anajenga kwao. Kama una friji uwe unanunua kama samaki na nyama kwa wiki. Pia mchele nunua. Mwachie za mboga za majanu, matunda na mkaa kama hutumii gas na umeme. Then angalia reaction yake.
 
Ndani ya Dar kuna wanaume watano tu ambao wanaweza kuacha zaidi ya efu kumi kwa siku. 1. Kikwete 2. Lowasa 3. Bakhresa 4. Mkono 5. Kimei
maana yangu ni kwamba hiyo story umepika mkuu,

Haha ha ha. Hajapika mkuu. Kwani unajua urefu wa mkwanja wake. Hao uliowayaja hata laki haitoshi kwa siku.
 
Subiri kwanza amalizie ile nyumba anajenga kwao. Kama una friji uwe unanunua kama samaki na nyama kwa wiki. Pia mchele nunua. Mwachie za mboga za majanu, matunda na mkaa kama hutumii gas na umeme. Then angalia reaction yake.
nimekusoma
 
Aisee...... Mimi nakushauri acha uzinzi mkuu. Jitahidi uoe.
 
hizo ni changamoto za mbeleni nipe ushauri sasa

Muonyeshe kuwa hupendi hiyo tabia yake, anza kwa kumwambia "Honey leo nimemic kula biriani" Usikie atajibu nini. Pengine pesa haitoshi ama anajua kupika dagaa tu au ukute anafanya saving lol... All in all, ni lazima ujue chanzo kwanza kabla hujaamua lolote...
 
Aisee ata Kama ningekuwa mm ningefanya the same. Kwanza hujamuoa so apo Ana buy time tu asepe so lazima ajiwekee akiba yake. Pili evi we na akili zako unaacha 15 daily ushafanya calculations kwa mwezi unampa bei gani? Kama bado basi inakutoka 450,000! Naomba nikufundishe ewe mwanaume, mwanzo Wa mwezi chukua iyo 450,000 nenda mwenyewe kafanye shopping ya vyakula nyumbani kwako, beba kila upendacho then mpelekee home uyo mchumba then daily muachie buku 5 tu ya emergency! Nakuhakikishia iyo 450,000 hautaimaliza unaeza kutumia 300,000 apo ndo umenunua hadi vitunguu!! Ebu jaribu hii

si atauza tu.yaani atafungua bonge la duka
 
Kumaanisha kwamba hautokuja kumuoa siyo?
Unaposhindwa kusimama mwanzo wa mahusiano ndo utakavyokuja kushindwa kusimama ndani ya ndoa yako.
mwanamke ambaye hujafunga nae ndoa sidhani kama inaswihi kumuwekea limit
 
jombaa kuna kingine unapewa zaidi ya k mana hesabu za kula dagaa na sembe kwa 15000/- kwa siku sizielewi ????????????????
 
Back
Top Bottom