Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa

Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa

Huyo hakupendi hata kidogooo,wanaopendwa hawafanyiwi mambo ya ajabuajabu kama hayo,KWA USALAMA WAKO MPE RED CARD MAPEMAAA,HUYO HATA KULAZA WANAO NJAA HATAONA KAZI!
 
Huyo hakupendi hata kidogooo,wanaopendwa hawafanyiwi mambo ya ajabuajabu kama hayo,KWA USALAMA WAKO MPE RED CARD MAPEMAAA KABLA HAJALAZA WANAO NJAA!
ndilo ninalowaza na linaniumiza sana kichwa
 
Hapo ujue mchana kuna jamaa anakuja kula kuku na kuondoka
 
Huyo hakufai amekuja kukusanya hela kwa hana hekima wala huruma maisha yalivyo magumu anapewa hela yote hapiki ipasavyo hafai kwenye shida huyo co wako ww mjaribu wiki nzima tu huna hela umsikie
 
Huyo hakufai amekuja kukusanya hela kwa hana hekima wala huruma maisha yalivyo magumu anapewa hela yote hapiki ipasavyo hafai kwenye shida huyo co wako ww mjaribu wiki nzima tu huna hela umsikie
nimekuelewa
 
jifanye umeishiwa angalau kwa wiki 2,uwe unamuachia book 5 tu,uone atapika nini.

Akiondoka ama akianza visa jua amefuata hela kwako,mdump haraka sana.

mpe 15 alafu msindikize soon na hakikisha ananunua dagaa kama kawaida kisha mwoji pesa inayobaki huwa anafanyia nini. pengine anakujengea nyumba wewe hujui
 
Ukweli ni kwamba waweza kujilisha sumu na kujiua mwenyewe,bila mwenzi wako kujua..jambo ni lenu wawili..umeona liakukera kwa nini usifanye nae mazungumzo..unaanza kusema umemkinai.
Kesho unaoa mwingine unamwachia 1000 unapata msosi draft..siyo fair..
Kaa nae chini zungumza nae mwambie ukweli..
Mwanaume haziri atii
kiukweli nimeshamkinai hanifai
 
sasa si umeshasema MPENZI si myamalize we mwanaume gani hujitambui
 
Muoe kwanza awe mke wako hayo si maisha

Ndio maana anaogopa kumwambia chochote sababu hajajihalalishia hio haki!!
Maisha haya 15000 watu wawili unakula ugali dagaa??....hata 3000 inatosha kwa ugal dagaa... labda ana maintain size zero...lol!
 
sasa si umeshasema MPENZI si myamalize we mwanaume gani hujitambui
najitambua sana mkuu naweza kutoa maamuzi yasiyo sahihi ndio maana naomba ushauri kwa wakubwa wenye uzoefu
 
Ukweli ni kwamba waweza kujilisha sumu na kujiua mwenyewe,bila mwenzi wako kujua..jambo ni lenu wawili..umeona liakukera kwa nini usifanye nae mazungumzo..unaanza kusema umemkinai.
Kesho unaoa mwingine unamwachia 1000 unapata msosi draft..siyo fair..
Kaa nae chini zungumza nae mwambie ukweli..
Mwanaume haziri atii
mwanamke ambaye hujafunga nae ndoa sidhani kama inaswihi kumuwekea limit
 
hapa natafuta sababu ili nimpe notice ujinga ctaki kabisa mfano angekuwa na mtoto cndo atamkondesha kabisa

Hahahhaha...nna hamu nikuone mkuu...
Yaani unamtafutia sababu jf?...haya....utafika jikaze!!
 
Huyo msichana, maekamilika kweli, kiakili?Labda wakati wakati mkianza urafiki ulizoea kumpatia pesa nyingi, hivyo haoni shida.Pili kwao kukovipi, au ni wale ambao wanapikiwa na wasichana wa kazi.Kama hivyo hata bajeti hawezi.Pia yawezekana ni mvivu wa kupika kwani vyakula vingine vinamchukua muda mrefu kuvipika kikamilifu.Na nina wasi wasi na hata huo ugali kama unaiva.
 
Huyo msichana, maekamilika kweli, kiakili?Labda wakati wakati mkianza urafiki ulizoea kumpatia pesa nyingi, hivyo haoni shida.Pili kwao kukovipi, au ni wale ambao wanapikiwa na wasichana wa kazi.Kama hivyo hata bajeti hawezi.Pia yawezekana ni mvivu wa kupika kwani vyakula vingine vinamchukua muda mrefu kuvipika kikamilifu.Na nina wasi wasi na hata huo ugali kama unaiva.
we acha tu mkuu ningewaeleza yote humu humu ingekuwa shida
 
Hahahahaaaaaaa na ukioa utakula dagaa na chai asubuhi, mchana dagaa na ugali, usiku dagaa na ugali... hata utumie perfume ya million, jasho lako litakua ni la dagaa tu...
 
Back
Top Bottom