Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa

Naacha buku 15 daily nakuta ugali na dagaa

Habari zenu wana JF, Nimevumilia vya kutosha hii tabia sasa naona itakua imefika kikomo.

Naishi na mpenzi wangu hatujafunga ndoa tatizo nashindwa kumuelewa kila siku niendapo kazini na kurudi jioni lazima nimuachie elfu kumi na tano 15,000/-kusudi nikirudi jioni nikute mezani kumependeza nadhani mmenielewa cha ajabu jamani nakuta ugali na dagaa akibadili sana tembere kaomba kwa jirani.

Huu ni ungwana jamani? kumuambia nashindwa naona kama takua naingilia mambo ya jikoni ambayo hayanihusu na nisipokula huo ugali ananuna.

Sielewi nifanyeje wana JF

,,,kwenye miti hakuna wajenzi mm hyo 15 nkachiwa nkanunue mchele wa wiki may b na mafuta ya mboga sasa duh! kaa nae mwambie maisha hayako hvo kwan una kaz gan?
 
Habari zenu wana JF, Nimevumilia vya kutosha hii tabia sasa naona itakua imefika kikomo.

Naishi na mpenzi wangu hatujafunga ndoa tatizo nashindwa kumuelewa kila siku niendapo kazini na kurudi jioni lazima nimuachie elfu kumi na tano 15,000/-kusudi nikirudi jioni nikute mezani kumependeza nadhani mmenielewa cha ajabu jamani nakuta ugali na dagaa akibadili sana tembere kaomba kwa jirani.

Huu ni ungwana jamani? kumuambia nashindwa naona kama takua naingilia mambo ya jikoni ambayo hayanihusu na nisipokula huo ugali ananuna.

Sielewi nifanyeje wana JF

,,,kwenye miti hakuna wajenzi mm hyo 15 nkachiwa nkanunue mchele wa wiki may b na mafuta ya mboga mboga hata 2000 inatosha wkt mwngn hd kchwa knauma ukwaza mboga na hela iloachwa lakn ndo maisha, jarbu kesho ake usiache hela ondoka kmya kmya akikuulza mwmbie ya jana imeisha? thn kaa nae mwambie maisha hayako hvo,,,,hop atak uelewa,,, kwan una kaz gan labda?
 
,,,kwenye miti hakuna wajenzi mm hyo 15 nkachiwa nkanunue mchele wa wiki may b na mafuta ya mboga mboga hata 2000 inatosha wkt mwngn hd kchwa knauma ukwaza mboga na hela iloachwa lakn ndo maisha, jarbu kesho ake usiache hela ondoka kmya kmya akikuulza mwmbie ya jana imeisha? thn kaa nae mwambie maisha hayako hvo,,,,hop atak uelewa,,, kwan una kaz gan labda?
nimekuelewa
 
Acha kutuzingua joh,ndo umeona uchangamshe kijiwe kwa stahili hii eeeh
 
na yeye anakula ananisubiri hata kama ni saa tano nikirudi

Nenda nae pole pole mkuu
Jaribu kuongea nae usikie anasemaje kuhusu budget yake anavyoipeleka.

Be friendly to your rib!

Wala usipate presha!
 
kama ni mama wa nyumbani usishangae sana,atatoa wapi ela ya salon,mahitaji yake ya kujipendezesha n.k inabidi abane hizo hizo unazompa
 
Wewe utakua ni Mme mwema aliyepitiliza...u cant even tell her what u want to eat?? if u cant tell her now u wnt be able to tell her later.. Mazoea hujenga tabia...
 
kama ni mama wa nyumbani usishangae sana,atatoa wapi ela ya salon,mahitaji yake ya kujipendezesha n.k inabidi abane hizo hizo unazompa
matumizi ya kujiservice kila wikendi anapata
 
Wewe utakua ni Mme mwema aliyepitiliza...u cant even tell her what u want to eat?? if u cant tell her now u wnt be able to tell her later.. Mazoea hujenga tabia...
mtu anaakili timamu cwezi kumuambia apike nini,muda wote naishi nae hajanisoma tu napenda nn cpendi nn,atakua mjinga
 
mtu anaakili timamu cwezi kumuambia apike nini,muda wote naishi nae hajanisoma tu napenda nn cpendi nn,atakua mjinga

basi kwa kua umeshaconclude atakua mjinga..muambie, ili umfute ujinga, and stop assuming she can read ua mind!not anymore.... Unakufa kijerumani na tai shingon bure, kumbe its a matter of communication.
 
Mko wangapi ktk family hiyo mkuu? kama mko wawili hiyo ni pesa ya wiki nzima. jiongeze...
 
Hahahahahaha samahanini lkn hii thredi imenichekesha na jinsi wachangiaji mnavyochangia khaaaaa hahahahaaaaaaaaa
 
sasa kama vp tangaza dau humu tuna wadada wazuri wanojitambua watapika chakula sawa na pesa uliyoiacha hakika utafaidika kwa jasho lako mkuu
miss neddy... Ennie.....kijana kabanwa huku

hahahahahah aende sokoni yeye mwenyewe na kila kitu anunue jumla jumla kama ni samaki wawepo kwenye friji akitaka kula anamwambie huyo mke wake natala fish anapikiwa kiulaini
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom