Na urembo wake wote anagawa papuchi bure

hakuna faraja yoyote kwenye dushe mkuu! mwanaume hana faraja yoyote maisha ni yako mwenyewe ups &downs ni zako mwenyewe usimuamini mtu
Hahahahah

Sasa kama anachengwa bila kupewa hela unafikiri huwa anafata nini kama siyo faraja?
 
Umesema kweli Miss natafuta maana siku zote wanaume huwa wana fanana tabia kiasi fulani.
Huyo nafikiri bado hawajasoma wanaume vizuri.
Mtaka vyote hukosa vyote, atapigwa mimba na huku mme wake akigundua atamtelekeza na km hana ustaraabu ataleta mke hapo hapo.
Mwambie huyo mwanamke atulie sbb hawezi kushindana na mwanaume.
Km ana kazi yake aendelee kukimbizana na wanaume ila km ni golikipa yaan hana kazi ataumia sana.
 
Hahahahah

Sasa kama anachengwa bila kupewa hela unafikiri huwa anafata nini kama siyo faraja?
ahahaaa faraja gani kwanza kijishushia utu na heshima yako ? ukirudi home unaangaliaje jamaa na watoto halafu hata mia hujapewa?
 
Eti mpaka hela,wanawake bhana.......wamekuwa wafanyabiashara wazuri
kama na hela ujue hatuwi wapenzi wala hakuna future tukisex nimekulipa hakuna kujuana hapo its okey ila siyo nakulipa kesho unalia shida ntakutoa nduki
 
nilishamueleza mkuu ,tena nikamuambia hayo maamuzi unayofanya fanya yenye manufaa basi hata haelewi anagawa tu bure mkuu
 
Anastress huyo alafu anaamini chululuu ndiyo suluhisho pekee.
fala sana mkuu .huwa nina uchungu sana kuona jinaume linafaidi kwenye mwili wangu wakati shukrani hawana .natamani anielewe ila ni mbinafsi sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…