Na mimi nimo ndani.

Makendelu

Member
Sep 27, 2012
13
0
Ni furaha kwangu kujiunga na jamii forum naomba ushirikiano wenu,naheshimu mawazo yenu kwa kua wengi wenu mnaitakia nchi yetu mema wakati huu mgumu kiuchumi.
 

Nambe

JF-Expert Member
Jan 18, 2011
1,454
2,000
eeeer...karibu mkuu.......
jina lako tu nimelipenda kwa kweli
 

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,557
1,225
Ni furaha kwangu kujiunga na jamii forum naomba ushirikiano wenu,naheshimu mawazo yenu kwa kua wengi wenu mnaitakia nchi yetu mema wakati huu mgumu kiuchumi.

aiseeeee babaangu mimi ndie mpokeaji mkuu hapa embu 2ma vocha ya buku 2 hii namba 0715800800
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom