Na huyu ni nani?

Na huyu ni nani?

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Posts
34,253
Reaction score
44,595
Ka nzi.. kameibukia NY na kamenitaarifu juu ya ugeni wa Sajaad A Ismail. Huyu ni nani na kuna haya yoyote ya kujua au nipuuzie?
 
Hapa sio utamu.....uliza hako ka-nzi kako aka data collector. Kama hakajui ni kadaku! bwa ha ha ha ha haa!
 
Hapa sio utamu.....uliza hako ka-nzi kako aka data collector. Kama hakajui ni kadaku! bwa ha ha ha ha haa!

Uwiano Maalum nadhani hii si namna au njia nzuri ya kumjibu mtu unless una bifu na MKJJ!!

Ni mtazamo wangu tu!
 
Mkuu why upuuzie.....ka nzi kachukue uamuzi wa kupuuza kakishajiridhisha kuwa huyo jamaa is just ''Joka la kibisa''....halina madhara...haling'ati!

Otherwise....ka do the needful!
 
Babu beef kila mda, kunywa chill pill!
 
Mzee;

Tumeshakaa mkao wa kula. Hakuna jiwe litasalia juu ya jiwe . . . .

Je spelling za jina ziko sawa?
 
Babu beef kila mda, kunywa chill pill!

Sio beef...inaitwa stimulus package, kazi haziendi hadi stimuli, na kama zitaenda basi ni utumbo mtupu.

Sinywi chill pill kwa sababu sitaki 'thanks' wala sihitaji kuambiwa 'tuko pamoja'.

Stimulus package huitaki, iweke kwenye 'ignore list' bwa ha ha ha ha haaaa!
 

Sio beef...inaitwa stimulus package, kazi haziendi hadi stimuli, na kama zitaenda basi ni utumbo mtupu.

Sinywi chill pill kwa sababu sitaki 'thanks' wala sihitaji kuambiwa 'tuko pamoja'.

Stimulus package huitaki, iweke kwenye 'ignore list' bwa ha ha ha ha haaaa!

FMES atakuwa role model wako, kuanzia kwenye font na hiyo bwa ha ha ha -IMHO
 
Uwiano Maalum nadhani hii si namna au njia nzuri ya kumjibu mtu unless una bifu na MKJJ!!

Ni mtazamo wangu tu!


Mie nimejibu hivyo, na wewe weka jibu lako zuri hapo.


Kwa taarifa yako ni kwamba sikopeshi, muulize baharia jinsi ninavyomdunda mamsap hadi napelekwa polisi, namdunda kwa upuuzi kama huu, bwa ha ha ha ha ha ha!
 
Naona, kaazi kweli kweli.
Halafu utakuta ni mtu mzima kabsaaa...
 
Mzee;

Tumeshakaa mkao wa kula. Hakuna jiwe litasalia juu ya jiwe . . . .

Je spelling za jina ziko sawa?

sina uhakika.. si unajua mambo ya kusikika kwenye simu; ila la katikati nina uhakika nalo.
 
Ka nzi.. kameibukia NY na kamenitaarifu juu ya ugeni wa Sajaad A Ismail. Huyu ni nani na kuna haya yoyote ya kujua au nipuuzie?

Duh, the world is full of surprises, ugly surprises - NY ? Ndipo wakusanyapo tai ?. Incidence, coincidence or enemy action - who knows but Ka nzi who has this habit of poking its nose wherever there's dirt - sasa je, ataandaliwa zulia jekundu ? Tukae tusubiri.
 
Wewe nafikiri ni CCM kwani majibu yako ni ya kizamani, nafikiri unapashwa kupelekwa kwenye maombezi! huenda una mapepo! nitakuombea uache hiyo bifu!
 
Back
Top Bottom