mzungu na Muafrica | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzungu na Muafrica

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 23, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Waafrica 2mekuwa wa2 wa kujirudisha nyuma cc wenyewe.je? Unakubaliana na usemi huu....Mzungu akienda porini anaenda fanya research,Muafrika anaenda kujisaidia haja kubwa
     
  2. m

    mkavucodawa Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mawazo hasi ambayo chanzo chake ni lack of confidence, kama wewe mwenyewe hujiamini kwamba u binadamu kamili sawa na binadamu mwingine yeyote yule kokote kule lazima udharaulike kwa sababu wewe mwenyewe unajidharau.
    sote tuko sawa tunatofautiana rangi! nashangaa watu wanaibeza rangi yao nyeusi wanajichubua wakati hao weupe kipindi cha joto wanajianika juani kufifisha weupe!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,465
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa watu wengi wanaitetemekea rangi nyeupe, utafikiri wana tofauti sana na sisi!
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    hiki ni kichekesho ama ni nini?sijui tuiweke ktk jukwaa lipi?
     
  5. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna wazungu kibao wanaokuja kufanya kazi na makampuni mbali mbali nchini who do not have the qualities and knowledge ya kazi wanazofanya, utakuta waofanyana hizo kazi ni subordinates wao lakini wao ndo hupata credits. very disapointing.
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Tunasema msemo huu kutokana na mazingira tu ya wao kuwa wakija huku basi wanapenda kutembelea sehemu mbalimbali ambazo huko kwao wanakuwa hawana,kwa mfano misitu huku kwetu ni mingi na kwa mwenyeji ni jambo la kawaida kumkuta akienda hata kujisaidia humo na haoni kama kuna jambo la ajabu ila kwa mgeni yeyote ambaye hajawahi ishi katika mazingira yale ni dhahiri atashangaa na kuonekana anafanya research.
    Hivyo sikubaliani na usemi huo.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii ni kejeli wala si kichekesho
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Duh!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,465
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Kejeli kwa nani....mzungu au muafrica!
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jamani, mbali na ukweli kuwa nyumba zetu nyingi za vijijini hazina vyoo ama havitoshi kwa idadi ya watu wanaoishi katika nyumba hiyo, sioni vibaya mtu kujisaidia porini. Zaidi ya hayo, haja, hasa haja kubwa, haina mzungu wala nani. Niliwahi kuona filamu ambapo Rambo alilishwa haluli, akasahau ubabe wake na kuingia porini kwenda ku-"download" vitu.

    Lakini pia tukubali kuwa sisi wenyewe tunajidharau. Ukiwa uzunguni, mzungu hatokufikiria kuwa unaenda kujisaidia akikuona unaingia msituni, sasa kwa nini mwafrika mwenzako umfikirie hivyoM
     
Loading...