Mzungu na Limbwata

Mzungu na Limbwata

Jamaa akaze msimamo akimsamehe kirahisi ataipata pata fresh,mzungu hajajirudi hapo ana pretend tu. Halafu ya kiafrika ya moto kuliko ya wazungu wenzie ndio maana anahangaika.
Inaelekea tangia jamaa ateme amepata heat and run nyingi tu sasa anakumbuka jinsi jamaa alivyojicommit.
 
Jamaa akaze msimamo akimsamehe kirahisi ataipata pata fresh,mzungu hajajirudi hapo ana pretend tu. Halafu ya kiafrika ya moto kuliko ya wazungu wenzie ndio maana anahangaika.
Wewe jamaa ni jeuri, na makaratasi aliweka pembeni amerudi bongo, mzungu aandike maumivu tu.
 
Mapenzi ni kitu cha ajabu kweli. Unaweza penda mpaka watu wakadhan umechezewa kumbe wala.
sijui kama umenielewa mkuu ila sio kwamba kuoa maskini au kuolewa na maskini hakupo ila mzungu maskini?
 
Binafsi napenda sana style yao
Why kubebeshana mizigo??
Mkuu na wewe uwe umetoka kwenye famila njema, sasa familia zetu hizi mshahara ukitoka tu mpaka watoto wa shangazi wanausubiri ili usaidie CT scan ya mama yao.
 
Nimekuelewa ndio nikajibu hivyo ila kifafanuzi. Mapenz hayachagui hali kwa wale wanaopenda bila kujali ni tajiri au maskin

Pia ukiwa kwenye nchi ya watu unaweza jikuta unaoa au kuolewa na maskini ili upate favour flan labda makaratasi ya uraia,ajira na mengineyo.

Kwa huku kwetu Tz,maskin wa kizungu wanapapatikiwa kisa rangi zao mtu yupo radhi aache mwafika tajiri ili mradi tu apate watoto chotara.
sijui kama umenielewa mkuu ila sio kwamba kuoa maskini au kuolewa na maskini hakupo ila mzungu maskini?
 
Nimekuelewa ndio nikajibu hivyo ila kifafanuzi. Mapenz hayachagui hali kwa wale wanaopenda bila kujali ni tajiri au maskin

Pia ukiwa kwenye nchi ya watu unaweza jikuta unaoa au kuolewa na maskini ili upate favour flan labda makaratasi ya uraia,ajira na mengineyo.

Kwa huku kwetu Tz,maskin wa kizungu wanapapatikiwa kisa rangi zao mtu yupo radhi aache mwafika tajiri ili mradi tu apate watoto chotara.
Mkuu huku tunawaona wazungu wote matajiri bila kuelewa hiyo holiday ya kuona mlima Kilimanjaro ameweka pesa Zaidi ya miaka minne na ni crediti card ndiyo inaokoa jahazi.
 
Nimekuelewa ndio nikajibu hivyo ila kifafanuzi. Mapenz hayachagui hali kwa wale wanaopenda bila kujali ni tajiri au maskin

Pia ukiwa kwenye nchi ya watu unaweza jikuta unaoa au kuolewa na maskini ili upate favour flan labda makaratasi ya uraia,ajira na mengineyo.

Kwa huku kwetu Tz,maskin wa kizungu wanapapatikiwa kisa rangi zao mtu yupo radhi aache mwafika tajiri ili mradi tu apate watoto chotara.
mzungu ni fursa tu hakuna kuwawekwa mapenzi pale
 
Wakija huku mbwembwe kibao baasi wadada wanajigongesha wakijua watalamba bingo kumbe galasa.
Mkuu huku tunawaona wazungu wote matajiri bila kuelewa hiyo holiday ya kuona mlima Kilimanjaro ameweka pesa Zaidi ya miaka minne na ni crediti card ndiyo inaokoa jahazi.
 
Hahaaa huyu mtu alikua na mashauzi kibao. Kuonyeshwa nyumba ya wazazi wa baba kenzo baasi bichwa likamjaa akajiona kafika. Wengine wote wakaitwa maskini hawafai hata kua house girl wake
Du unanikumbusha ya shost Mange, alijua ameolewa na Bill Gate na wadada wa mjini watamkoma.
 
Back
Top Bottom