Mzee wa kaya ni mkulima wewe je Mwenzangu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa kaya ni mkulima wewe je Mwenzangu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    mzeewakayanimkulimaweweje.jpg Bravo Mzee J.k. Tunapenda Viongozi wawe mfano namna hii hongera.
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani lazima kulima? Na je waliomchagua walimchagua awe mkulima?
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,792
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu wa kaya ni bonge la msaniiiii
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,111
    Likes Received: 2,347
    Trophy Points: 280
    analima au anakagua shamba?
    maana naona kuna bodyguard nyuma yake!
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,329
    Likes Received: 3,533
    Trophy Points: 280
    Itapendeza kama ardhi anayofugia hakumpora mtu kifisadi. Tunasubiri NANENAE atimize ile ahadi yake ya kupeleka mbuzi wa shambani kwake kushindania mbuzi bora kitaifa
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Analima mkanda nje! Chezeiya kilimo wewe?
    Heko mkuu wa kaya kwa kuwa mfano!
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,509
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    JK kwa usanii simuwezi. Hapo anajifanya cowboy kama mshikaji wake Bush
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hicho ndio kilimo cha kisasa baba, kilimo cha kuopinda mgongo kimepitwa na wakati
     
  9. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    . Hiyo picha iliandaliwa kwa ajili ya kampeni. Namjua sana huyu bwana kwa usanii wa staili hii.

    . Hivi amevaa suruali au sketi? Macho yananichanganya kidogo.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,939
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Mi nalima nikiwa nataka kupiga picha
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Shamba gani hapo, unalima mtu amekusimamia makalioni eti anakulinda!...waiii!
     
  12. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amejaribu kugawa muda wake vizuri. Kama anakagua shamba kuna watu walilima na wakapata ajira. Keep it up jk !!!!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Hiv ni nani huyo? Mbona naona hay hapo au ni mkata majani ya ng'ombe?
     
  14. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    msanii tu
     
  15. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    mi nafanya kazi jiran na shamba lake, jk analima malisho na kuuza uarabuni, anahela mbaya...wafanyakaz wa serikal wanatumika
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Ebu acheni utani jamani, mkulima gani ambaye anakuwa anaulamba shambani?
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndo nini hiyo??!!
     
Loading...