Mzee wa dungu Jeshi sijui naye atatembelewa?

Mzee wa dungu Jeshi sijui naye atatembelewa?

Yule mwingereza mtanzania mwenye ngembe, nyodo, majigambo, majivuno na madharau ya hali ya juu naye inabidi atembelewe mbweni

Asije kabisa tarehe 15 nov kwenye mnada wake wa vyuma chakavu.

100 others Shammy-
Aiseee Watanzania kwa roho mbaya hamjambo, sasa jamaa ni mfanyabiashara binafsi unataka achomewe ? shame on us black skin
 
FB_IMG_1761743598902.jpg
 
Hata wewe utatembelewa.
sawa waje tu lakini ntakufa ila dunia itaandika historia maana nilipo na nina akiba ya 54 kila moja itaondoka na mtu tena ya jicho au kichwa na najiachia moja ya yangu lakini sidhani kama itafika huko watakuwa wameshasepa
 
Kesho tunaelekea kwa yule wa Msonga🔥🔥 kuna afande tumempa kipigo cha mbwa koko mama.ee
 
Ukiegemea kwa waumiza wengine maana yake we naye muumizaji
 
Back
Top Bottom