Mzee na Kijana kabisa wa JF

Mzee na Kijana kabisa wa JF

mimi je.....?....unanionaje.....?
 
Mie kuanmtu anaitwa Nguruvi3, ndo huwa namuona na mkongojo kabisa
Sijui hata kwa nini?

Watoto wajo wengi tu, wengine wana miaka 4
 
Last edited by a moderator:
Boflo wewe ni kati ya 18-22...bisha.

Mimi ni mmoja wa vibibi vya humu ndani lol.
 
Last edited by a moderator:
dah hizi ramli zimezidi hebu leo Boflo tuambie matokeo ya mechi za lao Euro yatakuwaje?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom