Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mbarouk Mshimba wa Chadema amkana Hadharani Mwanawe Uzini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by sisi kwa sisi, Feb 10, 2012.

  1. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moja ya gazeti hapa nchini limedai Baba Mzazi wa mgombea wa Chadema jimbo la uzini amemkana mwanawe hadharani.
    amedai mwanawe huyo hana uwezo wa kuongoza kwa hivyo asipewe kura kwani hana imani naye.

    Nadhani Habari leo ndio limeandika.
    my take nadhani Mtoto achane na siasa, maana hata radhi zinaweza kumtoka
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kwahiyo amekiri na yeye ni kilaza
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Habari leo: This can not b a good source actually
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,225
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Litakuwa ni gazeti la UHUNI lile la Lumumba
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usijali atampigia kura sirini
     
  6. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Anadhihirisha kushindwa kwake kama mzazi
     
  7. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaogopa 'Ukafiri' huyo!
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 19,437
    Likes Received: 10,842
    Trophy Points: 280
    Hiyo inatwa "MTU MZIMA OVYO "
     
  9. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Fikra za Masaburi ya Magamba at work, mfa maji haachi kutapatapa ukijua hilo ujue wazi kwamba Mshimba wa CHADEMA katika uchaguzi wa Uzini Mohamed Raza wa Chama Cha Magamba ameshikwa Masaburi ile Mbaya!
     
  10. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kaka kama huna hata uhakika na source inayojenga inferences zako, conclusion yako itaaminikaje mkubwa. Acha porojo. Weka hapa hoja zinazojitosheleza kamanda. Source ya Habari Leo ni ipi, lini, kwa wakati gani, mahali gani. Jenga hoja kisha wenye sources za uhakika tukupatie uhalisia wa suala hilo. La sivyo utakuwa ni uongo na uzushi mkubwa, uso mfanowe.
     
  11. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Pumbafu kwa udini wako! siku hizi Mbeya tutanza kuotesha mpunga kwa samadi ya kitimoto, ili wapemba mle kitimoto kwa razima:A S embarassed:
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ustaadhi, swala la Ndanda limeishia wapi? Mbona wale watoto walikaidi matakwa ya wazazi wao na wewe ukaendelea kuwaunga mkono, kwanini ustoe ushauri kama huu?
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,598
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Napata wasiwasi na uwezo wa Baba na sio mtoto. Inakuwaje akasemee jukwaani?

    Sasa hivi Mshimba ni mtu mzima, uelewa wa kuongoza anaujua yeye na wapiga kura wake. Nadhani nyie CCM, mhariri wa gazeti la Habari Leo/Uhuru na Baba yake huyo mgombea akili zenu zina walakini, mlitakiwa muwe Dodoma pale Milembe. Mtu mwenye akili timamu, tena graduate kama mhariri wa gazeti la Serikali hauwezi kukubali kuandika upupu kama huo.
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,797
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wanampigia kura ni mwanaye kama wataona hafai kwa vigezo vya wapiga kura sawa lakini sio kwa kua baba kasema..afterall atakaye kwenda bungeni sio huyo mzee..
     
  15. h

    hans79 JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hana uwezo! kama mzaziwe kaongea hivyo hadharan ujue ana tatizo na anastahili aombewe.
     
  16. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,318
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mh! siku ya kufa nyani miti yote huteleza
     
  17. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,685
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Madingi wengine wenge
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hii ni dalili moja kubwa ya kushindwa vibaya kwa Mbarouk. kama anataka ushindi ni lazima akamwangukie babaye ili amridhie.

    Pole sana Mbarouk

     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Nakutunuku Shahada ya Phd kwa upuuzi umediriki kumzidi JK.
     
  20. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Naona mtoa hoja umetia kwapani, umekimbia na hoja yako ya kuendeleza siasa za majitaka. Pole kamanda. Mbona mnababaika hivyo Uzini, sasa huko Arumeru Mashariki mtakuwaje? Au mtakimbia kama mlivyoondoka bila kuaga kule Tarime, uchaguzi mdogo wa 2008. Maana Makamba alikuwa akipiga simu kushinikiza matokeo tofauti wakati tayari yuko Mwanza on the way to Dar. Tehe tehe tehe. Magamba bwana!
     
Loading...