Mzee Majuto: Tanzanian Movie and Comedy Legend

Salehe Juma

New Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
3
Points
20

Salehe Juma

New Member
Joined Apr 23, 2017
3 20
Majuto ni noma kama unakumbuka enzi zile awanaigiza na mzee small channel 10 walitisha sana napenda kuwashauri wasanii wadogo kufuata nyayo za huyu mzee(king majuto). watafika mbali sababu njia tayari wamechongewa na majuto
 

Amanikullaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,061
Points
2,000

Amanikullaya

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,061 2,000
Hivi wewe unaweza kumlinganisha king na joti? kweli king majuto hana mfano.
huwezi linganisha mlima kilimanjaro na kilimanyege wa pale oysterbay. king majuto yupo juu sana. yupo juu kama povu la bia.
Ni kweli heri angemfananisha na senga

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,553
Points
2,000

sodoliki

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,553 2,000
jamaa wala hatumii misuli na kujikakamua kuchekesha.
nlicheka sana last week alipokuwa akihojiwa na bonge wa clouds fm akiwa tanta...
jamaa alidomonate interview kiasi kwamba bonge ndio akageuzwa mwalikwa na kupigwa maswali ya ukweli mno.
big star nampenda sana
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
35,019
Points
2,000

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
35,019 2,000
jamaa wala hatumii misuli na kujikakamua kuchekesha.
nlicheka sana last week alipokuwa akihojiwa na bonge wa clouds fm akiwa tanta...
jamaa alidomonate interview kiasi kwamba bonge ndio akageuzwa mwalikwa na kupigwa maswali ya ukweli mno.
 

Forum statistics

Threads 1,381,665
Members 526,156
Posts 33,807,887
Top