Mzee Majuto: Tanzanian Movie and Comedy Legend


LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,977
Likes
2,249
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,977 2,249 280
Kuna movie moja mzee aliigiza inaitwa Mume bwege aisee rip regend
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
881
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 881 280
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,051
Likes
75,243
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,051 75,243 280
Halafu sasa yeye sio kama hao wababaishaji weengine wanaokwenda kufanya shooting kwenye mahoteli na kwenye majumba yenye hadhi...

Mzee majuto anaweza akamaliza shughuli zake zote chini ya mti na akawaacha mmeshika matumbo kwa vicheko.
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,051
Likes
75,243
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,051 75,243 280
jamaa wala hatumii misuli na kujikakamua kuchekesha.
nlicheka sana last week alipokuwa akihojiwa na bonge wa clouds fm akiwa tanta...
jamaa alidomonate interview kiasi kwamba bonge ndio akageuzwa mwalikwa na kupigwa maswali ya ukweli mno.
 
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
46
Likes
6
Points
15
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined Sep 13, 2016
46 6 15
Write your reply... kwa aliepata chuo cha ustawi ngazi ya cheti na anahitaj chumba karibu na chuo cha ustawi wa jamii bamaga
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002