Mzee Majuto: Tanzanian Movie and Comedy Legend


Eminem jr

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2018
Messages
1,624
Likes
3,099
Points
280
Eminem jr

Eminem jr

JF-Expert Member
Joined May 21, 2018
1,624 3,099 280
Pumzika kwa aman mzee wetu tutakukumbuka daima!!
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,429
Likes
31,015
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,429 31,015 280
Mbele yake Nyuma yetu.

JEMBE letu hatunalo tena.

Nawapa pole WAFIWA kwenye kipindi hiki kigumu walichonacho/wanachokipitia.

Ndio,

Ni SAFARI ya wote, tunachopishana ni wakti tu.

Mwenyezi Mungu amrahisishie Mzee wetu MAJUTO huko aendako.

Naam,

Pengo lake halitozibika, na SISI tuliobaki tunakumbushwa ya kuwa KILA NAFSI ITAONJA UMAUTI
 
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
839
Likes
1,284
Points
180
Age
26
MWEMBESI ONE

MWEMBESI ONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
839 1,284 180
R.I.P King Majuto
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
4,299
Likes
5,548
Points
280
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
4,299 5,548 280
RIP KING MAJUTO
 
Ray model

Ray model

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
207
Likes
180
Points
60
Ray model

Ray model

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2018
207 180 60
Kiukweli huyu mzee alikua mchekeshaji haswaa bonge la comedian

Mimi ni miongoni mwa watu waliopenda sana sanaa yake hususan movie zake za vichekesho

Hatokaa hatokee kwa sasa hayupo wala cjaona aliyemzidi au hata kumkaribia majuto kwa comedy

Ila kinachoniuma ni kimoja wasanii maarufu kama hawa wangekua europe wangekua mabilionea ila inasikitisha sana kuona wasanii kama mzee majuto na bibi kidude na wengineo wengi wanaish maskini wakati wamefanya kazi kubwa

Nina wasiwasi huenda kuna watu wanakula na kuwanyonya wasanii

Nimalizie kwa kusema jaman cc wabongo tuachen unafiki maana majuto aliugua sana akawa anaomba msaada huku na kule aende india ni wachache sana walichanga eti leo kafaa mnamwaga mirambi rambi na kumpost mara wengine wanatoa misaada ya msiba mxiiiiiiew kwanini mtyu akiwa hai tusimthamini lakini akishakufa tunaleta unafiki oooh rip ooooh nichangia
kwanini msijitoe akiwa hai?mpk afe tu ndo mjitolee mxxieewww

TUBADILIKE TUACHE UNAFIKI
 
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,192
Likes
17,572
Points
280
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
12,192 17,572 280
Kufa kila mmoja wetu atakufa kwa wakati wake.

Cha msingi tujitenge na dhuluma.
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,050
Likes
4,735
Points
280
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,050 4,735 280
Tatizo hawajitambui. Hawamjui adui yao. Yule anayewageuzaga karai za zege kila uchaguzi mkuu unapowadia.
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,666
Likes
6,458
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,666 6,458 280
"mxxiewww"?

Unatia kinyaa.
 
Uduvi

Uduvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
681
Likes
337
Points
80
Uduvi

Uduvi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2012
681 337 80
Sifa za marehemu,ulikuwa wapi kumsifia kabla hajafa?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,627
Likes
6,630
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,627 6,630 280
Nakazia vile vile ni mstaafu wa jwtz
 
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
3,907
Likes
2,116
Points
280
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
3,907 2,116 280
Pole kwa family yake.. Japo naona wanasiasa wetu wanafuta kick mpka msibani.. Mtu msibani kaenda kavaa nguo za chama..analeta vyama mcbani ts boring
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,031