Mzee Kikwete, tulikukosea nini Watanzania?

Mzee Kikwete, tulikukosea nini Watanzania?

Najua ya kwamba ulikuwa ukitupenda sana,japokuwa una mapungufu yako kama Binadamu wote tulivyo lakini ulijitahidi sana kutufanya wenye furaha...
Lakini Dakika za mwisho ukawa si wewe tena tuliyekuwa tunakujua,mwingi wa hekima,mpole,mwenye subira,mnyenyekevu na usiyependa makuu wala kujikweza...
Ni kitu gani tulikukosea hadi ukachukia?
Najua Mzee wangu huwa unapita humu kimya kimya,nami natarajia jibu lako kimya kimya.

NB: Mods Nawaomba muulinde huu Uzi uchangiwe kwa hekima, atakayeleta chuki za kisiasa au matusi na kejeli dhidi ya wengine, apate stahiki yake .
Na bado mpaka mtembee kwa magoti mpaka Msoga kumuomba msamaha kwa matusi yenu
 
HAKUNA RAIS ALIEKUWA ANAPONDWA NA KUPATA KASHIFA MBAYA KAMA KIKWETE.ILA NASHANGAA KWA SASA NDIO ANAONEKANA BORA KAMA MALAIKA
KWA AKILI ZETU WANADAMU HUWA HATULITAMBUI JEMA HADI TULIKOSE
HUENDA,NARUDIA TENA HUENDA HATA MAGUFURI BAADAE TUTAKUJA KUANDIKA HUMU TUKIMKUMBUKA NA KUMMISS
Kwa magufuli hapana
 
Huyu wa sasa anashindwa tofautisha kati ya 'ukali' Na roho mbaya/chuki..hakika ana laana za wengi and am sure hua halali maana anaowatesa ni wengi ..mungu yupo! Atatenda ndoto ya Lema!
 
HAKUNA RAIS ALIEKUWA ANAPONDWA NA KUPATA KASHIFA MBAYA KAMA KIKWETE.ILA NASHANGAA KWA SASA NDIO ANAONEKANA BORA KAMA MALAIKA
KWA AKILI ZETU WANADAMU HUWA HATULITAMBUI JEMA HADI TULIKOSE
HUENDA,NARUDIA TENA HUENDA HATA MAGUFURI BAADAE TUTAKUJA KUANDIKA HUMU TUKIMKUMBUKA NA KUMMISS
BABA WA TAIFA vs. MCHAWI WA TAIFA😎
 
HAKUNA RAIS ALIEKUWA ANAPONDWA NA KUPATA KASHIFA MBAYA KAMA KIKWETE.ILA NASHANGAA KWA SASA NDIO ANAONEKANA BORA KAMA MALAIKA
KWA AKILI ZETU WANADAMU HUWA HATULITAMBUI JEMA HADI TULIKOSE
HUENDA,NARUDIA TENA HUENDA HATA MAGUFURI BAADAE TUTAKUJA KUANDIKA HUMU TUKIMKUMBUKA NA KUMMISS
Ni kweli uliyosema lkn kwangu mimi bb hapana!

Ingawa alijitahidi sana kujenga misingi mizuri katika maeneo fulani ila kuna maeneo ilikua tuumachi, hapana kwa kweli ukijumlisha na kiburi-simkumbuki hata
 
HAKUNA RAIS ALIEKUWA ANAPONDWA NA KUPATA KASHIFA MBAYA KAMA KIKWETE.ILA NASHANGAA KWA SASA NDIO ANAONEKANA BORA KAMA MALAIKA
KWA AKILI ZETU WANADAMU HUWA HATULITAMBUI JEMA HADI TULIKOSE
HUENDA,NARUDIA TENA HUENDA HATA MAGUFURI BAADAE TUTAKUJA KUANDIKA HUMU TUKIMKUMBUKA NA KUMMISS

Samahani hivi katika pitapita umebahatika kukutana na uzi wa IQ ya watz?
Nahisi utapata majibu kiasi
 
Najua ya kwamba ulikuwa ukitupenda sana,japokuwa una mapungufu yako kama Binadamu wote tulivyo lakini ulijitahidi sana kutufanya wenye furaha...
Lakini Dakika za mwisho ukawa si wewe tena tuliyekuwa tunakujua,mwingi wa hekima,mpole,mwenye subira,mnyenyekevu na usiyependa makuu wala kujikweza...
Ni kitu gani tulikukosea hadi ukachukia?
Najua Mzee wangu huwa unapita humu kimya kimya,nami natarajia jibu lako kimya kimya.

NB: Mods Nawaomba muulinde huu Uzi uchangiwe kwa hekima, atakayeleta chuki za kisiasa au matusi na kejeli dhidi ya wengine, apate stahiki yake .
Mambo hubadilika kulingana na nyakati, lazima nawe ujifunze kuendana na nyakati husika
 
Ila nyie JK tulimuonea....huyu Wa Sasa kapiga trillion 1.5 peke yake kwenye mwaka wake Wa kwanza.....
 
Magu kamwe hatopendwa
Msiharibu historia
Jk ndio alikosolewa sana lakini hakuchukiwa
Mleta mada anaongelea mapenzi ya watanzania juu ya kikwete. Aliombewa afya hata alipoumwa
Ni nani uliona au unaota mitandaoni anamuombea JK kifo ? Hakuna ila huyu nanii huko mitandaoni watu wanamuombea mpaka kifo
Muwe mnapitia Facebook , twitter na instagram muone jinsi mkuu hapendwi

Narudia
MUACHE KUPOTOSHA HISTORIA
MZEE JK ALIKOSOLEWA NA WACHACHE HASA WANASIASA WA UPINZANI NA HAKUWAI KUCHUKIWA NA WATANZANIA WALA KUOMBEWA KIFO HIVO USIMFANANISHE NA MTU MWINGINE
Wewe utakuwa umeanza kufuatilia siasa juzi!
 
Akil za watz kama za wanawake hatujuagi tunachokitaka
 
HUYU JAMAA HUYU
tapatalk_1530646386490.jpeg
IMG-20180524-WA0000.jpeg
 
KOSA LAKE KUBWA NI KUTULETEA "JIWE"
HAPA AMETUKOSEA SANA HADI HUWA NATAMANI AOMBE RADHI.
 
Magu kamwe hatopendwa
Msiharibu historia
Jk ndio alikosolewa sana lakini hakuchukiwa
Mleta mada anaongelea mapenzi ya watanzania juu ya kikwete. Aliombewa afya hata alipoumwa
Ni nani uliona au unaota mitandaoni anamuombea JK kifo ? Hakuna ila huyu nanii huko mitandaoni watu wanamuombea mpaka kifo
Muwe mnapitia Facebook , twitter na instagram muone jinsi mkuu hapendwi

Narudia
MUACHE KUPOTOSHA HISTORIA
MZEE JK ALIKOSOLEWA NA WACHACHE HASA WANASIASA WA UPINZANI NA HAKUWAI KUCHUKIWA NA WATANZANIA WALA KUOMBEWA KIFO HIVO USIMFANANISHE NA MTU MWINGINE
ALIKOSOLEWA NA WAPINZANI WAKE KISIASA LAKINI ALIKUWA NA UTU NA ALIHESIMU MAWAZO YA WATANZANIA. HATUKUWAHI KUWA NA MAKUNDI YA WAWINDA WATU KAMA ILIVYO SASA HIVI.
 
Magu kamwe hatopendwa
Msiharibu historia
Jk ndio alikosolewa sana lakini hakuchukiwa
Mleta mada anaongelea mapenzi ya watanzania juu ya kikwete. Aliombewa afya hata alipoumwa
Ni nani uliona au unaota mitandaoni anamuombea JK kifo ? Hakuna ila huyu nanii huko mitandaoni watu wanamuombea mpaka kifo
Muwe mnapitia Facebook , twitter na instagram muone jinsi mkuu hapendwi

Narudia
MUACHE KUPOTOSHA HISTORIA
MZEE JK ALIKOSOLEWA NA WACHACHE HASA WANASIASA WA UPINZANI NA HAKUWAI KUCHUKIWA NA WATANZANIA WALA KUOMBEWA KIFO HIVO USIMFANANISHE NA MTU MWINGINE
Msikilize bavicha mwenzio hapa alichoongea kipindi jk yupo madarakani
Siku ambayo Kikwete anaondoka madarakani nitaiadhimisha kila mwaka - JamiiForums
 
Magu kamwe hatopendwa
Msiharibu historia
Jk ndio alikosolewa sana lakini hakuchukiwa
Mleta mada anaongelea mapenzi ya watanzania juu ya kikwete. Aliombewa afya hata alipoumwa
Ni nani uliona au unaota mitandaoni anamuombea JK kifo ? Hakuna ila huyu nanii huko mitandaoni watu wanamuombea mpaka kifo
Muwe mnapitia Facebook , twitter na instagram muone jinsi mkuu hapendwi

Narudia
MUACHE KUPOTOSHA HISTORIA
MZEE JK ALIKOSOLEWA NA WACHACHE HASA WANASIASA WA UPINZANI NA HAKUWAI KUCHUKIWA NA WATANZANIA WALA KUOMBEWA KIFO HIVO USIMFANANISHE NA MTU MWINGINE
Hili bandiko ndo limemaliza mjadala.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom