Mzee Kikwete, tulikukosea nini Watanzania?

Mzee Kikwete, tulikukosea nini Watanzania?

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Posts
4,930
Reaction score
13,335
Najua ya kwamba ulikuwa ukitupenda sana,japokuwa una mapungufu yako kama Binadamu wote tulivyo lakini ulijitahidi sana kutufanya wenye furaha.

Lakini Dakika za mwisho ukawa si wewe tena tuliyekuwa tunakujua,mwingi wa hekima,mpole,mwenye subira,mnyenyekevu na usiyependa makuu wala kujikweza.

Ni kitu gani tulikukosea hadi ukachukia?

Najua Mzee wangu huwa unapita humu kimya kimya,nami natarajia jibu lako kimya kimya.
 
HAKUNA RAIS ALIEKUWA ANAPONDWA NA KUPATA KASHIFA MBAYA KAMA KIKWETE.ILA NASHANGAA KWA SASA NDIO ANAONEKANA BORA KAMA MALAIKA
KWA AKILI ZETU WANADAMU HUWA HATULITAMBUI JEMA HADI TULIKOSE
HUENDA,NARUDIA TENA HUENDA HATA MAGUFURI BAADAE TUTAKUJA KUANDIKA HUMU TUKIMKUMBUKA NA KUMMISS
 
Najua ya kwamba ulikuwa ukitupenda sana,japokuwa una mapungufu yako kama Binadamu wote tulivyo lakini ulijitahidi sana kutufanya wenye furaha...
Lakini Dakika za mwisho ukawa si wewe tena tuliyekuwa tunakujua,mwingi wa hekima,mpole,mwenye subira,mnyenyekevu na usiyependa makuu wala kujikweza...
Ni kitu gani tulikukosea hadi ukachukia?
Najua Mzee wangu huwa unapita humu kimya kimya,nami natarajia jibu lako kimya kimya.

NB: Mods Nawaomba muulinde huu Uzi uchangiwe kwa hekima, atakayeleta chuki za kisiasa au matusi na kejeli dhidi ya wengine, apate stahiki yake .
JK ni mmoja kati ya Marais wa hovyo kuwahi kutokea pamoja na wa sasa labda nae tusubili amalize kipindi chake anaweza badilika
 
HAKUNA RAIS ALIEKUWA ANAPONDWA NA KUPATA KASHIFA MBAYA KAMA KIKWETE.ILA NASHANGAA KWA SASA NDIO ANAONEKANA BORA KAMA MALAIKA
KWA AKILI ZETU WANADAMU HUWA HATULITAMBUI JEMA HADI TULIKOSE
HUENDA,NARUDIA TENA HUENDA HATA MAGUFURI BAADAE TUTAKUJA KUANDIKA HUMU TUKIMKUMBUKA NA KUMMISS
Magu kamwe hatopendwa
Msiharibu historia
Jk ndio alikosolewa sana lakini hakuchukiwa
Mleta mada anaongelea mapenzi ya watanzania juu ya kikwete. Aliombewa afya hata alipoumwa
Ni nani uliona au unaota mitandaoni anamuombea JK kifo ? Hakuna ila huyu nanii huko mitandaoni watu wanamuombea mpaka kifo
Muwe mnapitia Facebook , twitter na instagram muone jinsi mkuu hapendwi

Narudia
MUACHE KUPOTOSHA HISTORIA
MZEE JK ALIKOSOLEWA NA WACHACHE HASA WANASIASA WA UPINZANI NA HAKUWAI KUCHUKIWA NA WATANZANIA WALA KUOMBEWA KIFO HIVO USIMFANANISHE NA MTU MWINGINE
 
HAKUNA RAIS ALIEKUWA ANAPONDWA NA KUPATA KASHIFA MBAYA KAMA KIKWETE.ILA NASHANGAA KWA SASA NDIO ANAONEKANA BORA KAMA MALAIKA
KWA AKILI ZETU WANADAMU HUWA HATULITAMBUI JEMA HADI TULIKOSE
HUENDA,NARUDIA TENA HUENDA HATA MAGUFURI BAADAE TUTAKUJA KUANDIKA HUMU TUKIMKUMBUKA NA KUMMISS
Anaonekana bora kwa nani? Kwangu ataendelea kuwa wa hovyo tu
 
Magu kamwe hatopendwa
Msiharibu historia
Jk ndio alikosolewa sana lakini hakuchukiwa
Mleta mada anaongelea mapenzi ya watanzania juu ya kikwete. Aliombewa afya hata alipoumwa
Ni nani uliona au unaota mitandaoni anamuombea JK kifo ? Hakuna
Muwe mnapitia Facebook , twitter na instagram muone jinsi mkuu hapendwi

Narudia
MUACHE KUPOTOSHA HISTORIA
MZEE JK ALIKOSOLEWA NA WACHACHE HASA WANASIASA WA UPINZANI NA HAKUWAI KUCHUKIWA NA WATANZANIA WALA KUONBEWA KIFO
Hakuwahi ombewa kifo....

Je ni nani anayeombewa kifo??
 
Magu kamwe hatopendwa
Msiharibu historia
Jk ndio alikosolewa sana lakini hakuchukiwa
Mleta mada anaongelea mapenzi ya watanzania juu ya kikwete. Aliombewa afya hata alipoumwa
Ni nani uliona au unaota mitandaoni anamuombea JK kifo ? Hakuna
Muwe mnapitia Facebook , twitter na instagram muone jinsi mkuu hapendwi

Narudia
MUACHE KUPOTOSHA HISTORIA
MZEE JK ALIKOSOLEWA NA WACHACHE HASA WANASIASA WA UPINZANI NA HAKUWAI KUCHUKIWA NA WATANZANIA WALA KUONBEWA KIFO
hujui kodi yako imepigwa kiasi gani kipindi cha JK..???watz hatujitambui..hizo hela zilizokuazinaibwa ni kodi zetu..yambaf
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom