Mzee Billionaire wa miaka 94 kuoa tena

Mzee Billionaire wa miaka 94 kuoa tena

MJIMPYA

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
506
Reaction score
273
470_2329136.0


Anataka na watoto tena
Gonga hapa: 94-year-old Billionaire Marries for Fifth Time. To Be Old, Rich and in Love | Vitality - Yahoo! Shine
 
hao mademu wakubali kuolewa sababu ya mpunga tu .. kweli pesa sabuni ya roho
 
kwa anayeolewa na huyo kibabu wala hana kazi kubwa! Ni kukabembeleza tu hicho kibabu kikipata usingizi issue closed!
 
Angekuwa anaoa watu wa rice mbalimbali angeshangaza ila kwa analofanya hata babu yangu alifanya
 
Kama alivyosema jamaa hapo juu, kazi ya kasichana haka ni kukabembeleza ka babu, kakilala anatoka na kwenda kuinjoi na house boy kwa nguvu moja!!!
 
Back
Top Bottom