Mzee aliye data wasira wauaji ni ma boss wako

Mzee aliye data wasira wauaji ni ma boss wako

Kamundu

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2006
Posts
9,663
Reaction score
15,225
Mzee huyu inabidi apewe wana za kupunguza ukichaa wa uzeeni hayupo sawa kabisa. Yaani hata hajitambui kwa ukweli kwamba mauaji ya mwaka jana amri imetoka kwa boss wake
 
Huyu kichwani nati hamna ! Hiyo nafasi aliyopo ni kama kivuli tu ! Umri umemtupa!

Jitu linaongoza tangia awamu ya kwanza mpaka leo, hata ubongo umeganda sasa
 
Back
Top Bottom