mzabzab mzee wa migegedo


Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2010
Messages
1,561
Points
1,195
Da Womanizer

Da Womanizer

JF-Expert Member
Joined May 24, 2010
1,561 1,195
Mkuu mzabzab baada ya kusoma comment zako nyingi nimejikuta navutika kukuuliza hili swali hapa chini:-

Hivi kuna kitu kingine chochote unachoona kwa mwanamke zaidi ya K aka mgegedo female equipment???

Hili swali limekuja kwa sababu ya msisitizo unaouweka kwenye suala zima la mgegedo.
 
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
2,150
Points
1,250
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
2,150 1,250
Hahahahaha! Mzabzab mbona wanaku tight sana?
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
bora umefunguka , maana hata mie nimeliona hilo,best njoo ujibu tu
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,180
Points
2,000
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,180 2,000
mkuu mzabzab njoo huku bwana unahitajika hapa kujibu tuhuma lol
 
Last edited by a moderator:
Dero

Dero

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
324
Points
195
Dero

Dero

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
324 195
Yaani mi huwa napenda kusoma comments zake kwani zinaxhekesha sana, hasa anapotumia hilo neno la kugegeda... Ila sometimes ananikera kwn naona kama anatudharau wanawake, hasa pale anaposema ' we gegeda tu achana nao hao'
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Mkuu mzabzab baada ya kusoma comment zako nyingi nimejikuta navutika kukuuliza hili swali hapa chini:-

Hivi kuna kitu kingine chochote unachoona kwa mwanamke zaidi ya K aka mgegedo female equipment???

Hili swali limekuja kwa sababu ya msisitizo unaouweka kwenye suala zima la mgegedo.
Hi hi hi hi!!!! huyu anaongoza jf kwa migegedo. ungemuazima jina lako.. afu mwenyewe yupo proud na ayafanyayo
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,021
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,021 2,000
Jamaa ni Broken heart i mean moyo wake umekufa ganzi kwenye maswala ya kupenda so jamaa kawekeza akili zake kwenye MBUNYE. So yeye ni mgegedaji tu hapendi hivyo ndivyo alivyoniambia.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
kha!! pole wana jf mie mwenzenu nilikuwa nipo tite kidogo leo mchana hapa arusha mujini bana. bwana kusema kweli mie napenda kugegeda yaani acha tuu ni utamu ulioje. unajua mie sinywi pombe, sivuti sigara so starehe yangu ni kugegeda tuu. kuhus kuwaona wanawake kama sex object niseme ukweli tuu mie imefika point kuwa nawaona niwasex tuu like i dnt need them for anything else. ndio maana nadeal na malaya tuu becoz wao wamejiweka kuwa there are there to be used for sex
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
Mkuu mzabzab baada ya kusoma comment zako nyingi nimejikuta navutika kukuuliza hili swali hapa chini:-

Hivi kuna kitu kingine chochote unachoona kwa mwanamke zaidi ya K aka mgegedo female equipment???

Hili swali limekuja kwa sababu ya msisitizo unaouweka kwenye suala zima la mgegedo.
mwana mie hawa ni wakugegeda tuu nothing else!!!
 
L

Loli

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
178
Points
0
L

Loli

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
178 0
Haya tujuze mzee wa migegedo, Umeoa weye? Au ndo bado upoupo sana? Maana kama umewowa angalia na Mamsap wako asigegedwe na wengne... Kila mgegedaji na vyake hugegedwa..
 

Forum statistics

Threads 1,283,762
Members 493,810
Posts 30,799,990
Top