BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
ah sasa mie ndio sitaki sasa kufumani mke wangu...bora nipoe tuu pembeni na dada poa zangu
mwana mie hawa ni wakugegeda tuu nothing else!!!
itakuwa obsolete ukigegeda sana manake mmh
hahaha toka miaka elfu...K ata siku moja haiwezi kuwa obsolete.....na uzuri unabadilisha radha from tym to tym bwana
I guess anamaanisha dushelele lako.
lol haya k ndio sio obsolete
Sasa kama unachovya chovya hovyo, what do u expect?
Sasa kama unachovya chovya hovyo, what do u expect?
Mimba zisizo tarajiwa, kisonono, kaswende, pangusa, ukimwi n.k
hahaha toka miaka elfu...K ata siku moja haiwezi kuwa obsolete.....na uzuri unabadilisha radha from tym to tym bwana
Ukiweza kuutafuna huo mfupa uje nikupe zawadi ya siku ya kufungua mabokis....
Nasubiri feedback kwa hamu,
Babu DC!!
ujue nn vile K waga zina acidity condition asa ukibadilisha radha sana ile degree of acidity inatofautiana baina ya wadada asa ina impact kwenye muhogo wa jang;ombe sometimes nilisikia inaweza ku shrink au ukalose appetite manake zile epididymis ile mirija inayotoka kwenye prostate gland dizaini inakuwa imechoka sana so hamu kushnei au ndo dakika 2 tu unakojoa afu kushnei mr sleeping is not kuamka tena hahah unalo Mzabzab afu ujue hiyo shuhuli ina sababisha mtu kuzeeka kwa sababu alot of energy is being used . GOD GAVE MAN BRAIN AND PE..S BUT NOT ENOUGH BLOOD FOR THE TWO TO FUNCTION SIMULTENOUSLY shauri yako
njoo nikugegede basi, hao unaokuktana nao hawakujuliii.
2juze kabla ya kujitia kitanzikha!!! nikigegedwa mbona naenda kujitia kitanzi fastaaaaaa