mzabzab mzee wa migegedo

mzabzab mzee wa migegedo

Haya tujuze mzee wa migegedo, Umeoa weye? Au ndo bado upoupo sana? Maana kama umewowa angalia na Mamsap wako asigegedwe na wengne... Kila mgegedaji na vyake hugegedwa..

mie nioe wanawake wakileo ambao najua kabisa wanagegedwa na zaidi ya mwanaume mmoja siwezi kabisa. mie hao hao dada poa kwa raha zangu. sina pressure ya kuogopa kupitiwa mabvuni wala sijui long distance, mara kushika sime...yaani total freedom and ontop of that no worry ya kuambiwa eti hujaniridhisha...mwe! najigegedea nakojoa naenda lala kwa raha zangu
 
Hahahaaa! Wallah kama unayonena yana ukweli ndani yake, basi we ni Chiboko! Wala Hutaki kuambiwa "bebi utaninunulia Nadia?" you just gegeda and go!!
 
kha!! pole wana jf mie mwenzenu nilikuwa nipo tite kidogo leo mchana hapa arusha mujini bana. bwana kusema kweli mie napenda kugegeda yaani acha tuu ni utamu ulioje. unajua mie sinywi pombe, sivuti sigara so starehe yangu ni kugegeda tuu. kuhus kuwaona wanawake kama sex object niseme ukweli tuu mie imefika point kuwa nawaona niwasex tuu like i dnt need them for anything else. ndio maana nadeal na malaya tuu becoz wao wamejiweka kuwa there are there to be used for sex

Kumbe mtoa mada na waliocomment walikuwa right!ha haaaa,haya kijana wa migegedo
 
mzabzab usije aibika mjini A town, kina preta na wengine msaidieni kuchora ramani, maana alivyopania
 
Hahahaaa! Wallah kama unayonena yana ukweli ndani yake, basi we ni Chiboko! Wala Hutaki kuambiwa "bebi utaninunulia Nadia?" you just gegeda and go!!

hahha nadia ya nini? alafu jamaa wamgevede ndani ya hiyo nadia niliyonunua
bwana wee i just dnt bliv that a lady cn be faithful to a man.
 
mzabzab usije aibika mjini A town, kina preta na wengine msaidieni kuchora ramani, maana alivyopania

ah wewe kuaibika kivipi...hapa napatafuta hapo galaxy na chivaz nikapate raha yangu bila kelele. huyo preta wacha abaki na upretty wake.
 
mama weeeeeeeee
kha!! pole wana jf mie mwenzenu nilikuwa nipo tite kidogo leo mchana hapa arusha mujini bana. bwana kusema kweli mie napenda kugegeda yaani acha tuu ni utamu ulioje. unajua mie sinywi pombe, sivuti sigara so starehe yangu ni kugegeda tuu. kuhus kuwaona wanawake kama sex object niseme ukweli tuu mie imefika point kuwa nawaona niwasex tuu like i dnt need them for anything else. ndio maana nadeal na malaya tuu becoz wao wamejiweka kuwa there are there to be used for sex
 
Hi hi hi hi!!!! huyu anaongoza jf kwa migegedo. ungemuazima jina lako.. afu mwenyewe yupo proud na ayafanyayo

Mwana wa Sayuni aka Zion Daughter kwa nini nimuazime jina langu bana. Hilo ni reserved for special usage lol. By the way the world needs womanizers because without them, who will turn girls into real women:becky::becky::becky:

By the way chukua hiyo kwanza :whistle::whistle:Mi missed you kwa sanaaaaaa.
 
Last edited by a moderator:
kha!! pole wana jf mie mwenzenu nilikuwa nipo tite kidogo leo mchana hapa arusha mujini bana. bwana kusema kweli mie napenda kugegeda yaani acha tuu ni utamu ulioje. unajua mie sinywi pombe, sivuti sigara so starehe yangu ni kugegeda tuu. kuhus kuwaona wanawake kama sex object niseme ukweli tuu mie imefika point kuwa nawaona niwasex tuu like i dnt need them for anything else. ndio maana nadeal na malaya tuu becoz wao wamejiweka kuwa there are there to be used for sex

Mkuu una muda gani kwenye hii life style? Hebu tuanzie hapa kwanza huenda tukafika mahali fulani
 
hahha nadia ya nini? alafu jamaa wamgevede ndani ya hiyo nadia niliyonunua
bwana wee i just dnt bliv that a lady cn be faithful to a man.

Mkuu siyo kwamba mwanamke anakuwa that faithful to a man, saa nyingine ni uoga wa kujaribu pia unachangia. Unajua kwa muundo wa jamii kama za kitanzania mke wa mtu akifumaniwa anakuwa ameharibu mbaya mno.....
 
Mwana wa Sayuni aka Zion Daughter kwa nini nimuazime jina langu bana. Hilo ni reserved for special usage lol. By the way the world needs womanizers because without them, who will turn girls into real women:becky::becky::becky:

By the way chukua hiyo kwanza :whistle::whistle:Mi missed you kwa sanaaaaaa.
Haya mwaya...hiyo special use nina mashaka.
Miss you too.
 
kha!! pole wana jf mie mwenzenu nilikuwa nipo tite kidogo leo mchana hapa arusha mujini bana. bwana kusema kweli mie napenda kugegeda yaani acha tuu ni utamu ulioje. unajua mie sinywi pombe, sivuti sigara so starehe yangu ni kugegeda tuu. kuhus kuwaona wanawake kama sex object niseme ukweli tuu mie imefika point kuwa nawaona niwasex tuu like i dnt need them for anything else. ndio maana nadeal na malaya tuu becoz wao wamejiweka kuwa there are there to be used for sex

Lord have mercy
 
Mkuu siyo kwamba mwanamke anakuwa that faithful to a man, saa nyingine ni uoga wa kujaribu pia unachangia. Unajua kwa muundo wa jamii kama za kitanzania mke wa mtu akifumaniwa anakuwa ameharibu mbaya mno.....

ah sasa mie ndio sitaki sasa kufumani mke wangu...bora nipoe tuu pembeni na dada poa zangu
 
Mkuu una muda gani kwenye hii life style? Hebu tuanzie hapa kwanza huenda tukafika mahali fulani

mie nina muda kama wa miaka miwili...kusema kweli mkuu mie nilianza mambo ya sex very late sana aged 24...na mbaya zaidi ile naingia tuu ndio huo mkasa wa kumuhonga demu hela alafu na bupa sikupata na wacha nitembezwe kama *****...yaani she made it feel like kuwa yeye kulala na mie she will be doing me a favour....so from that day nikavow kuwa never in my life would i work for K au kufukuzia K.
 
Back
Top Bottom