mzabzab mzee wa migegedo

mzabzab mzee wa migegedo

mie nina muda kama wa miaka miwili...kusema kweli mkuu mie nilianza mambo ya sex very late sana aged 24...na mbaya zaidi ile naingia tuu ndio huo mkasa wa kumuhonga demu hela alafu na bupa sikupata na wacha nitembezwe kama *****...yaani she made it feel like kuwa yeye kulala na mie she will be doing me a favour....so from that day nikavow kuwa never in my life would i work for K au kufukuzia K.

Ulishawahi kufikiri kuwa huenda una very serious psychological issue hasa ukizingatia kuwa kuna mtu hapa anaonekana alikuzingua sana katika hizi habari. Kwa maneno mengine kama ungempata asiyekuzingua huenda leo hii ungekuwa na mawazo tofauti sana kuhusu hawa viumbe wa upande wa Venus. Unajua mkuu hata mimi nakubaliana nawe kwa kiasi fulani lakini sio kweli kwamba women are only for mgegedo. Trust me I have been sleeping around with a lot of women (the name stands for what it is :becky::becky🙂 but I know better now and that is there is a lot more to women than just K.
 
nahisi kuna haja wakuondoe kwenye ijumaa mmu exclusive maana hii ni kitimoto tosha kwako
 
Mkuu mzabzab hebu tupe feedback ya huko florida.
 
Last edited by a moderator:
Ulishawahi kufikiri kuwa huenda una very serious psychological issue hasa ukizingatia kuwa kuna mtu hapa anaonekana alikuzingua sana katika hizi habari. Kwa maneno mengine kama ungempata asiyekuzingua huenda leo hii ungekuwa na mawazo tofauti sana kuhusu hawa viumbe wa upande wa Venus. Unajua mkuu hata mimi nakubaliana nawe kwa kiasi fulani lakini sio kweli kwamba women are only for mgegedo. Trust me I have been sleeping around with a lot of women (the name stands for what it is :becky::becky🙂 but I know better now and that is there is a lot more to women than just K.

well definately i concur kuwa ninepata mwanamke ambaye hajinizingua ningekuwa na different point of view. well too late for that now....plus ukweli ni kwamba kuna more stress nd drama wen u date a lady so y stress urself when u can just have fun with a lady pay her and be out no matatizo
 
well definately i concur kuwa ninepata mwanamke ambaye hajinizingua ningekuwa na different point of view. well too late for that now....plus ukweli ni kwamba kuna more stress nd drama wen u date a lady so y stress urself when u can just have fun with a lady pay her and be out no matatizo
Sasa mkuu unadhani kwa idadi hyo ya mwanamke mmoja ni sahihi kweli kuja na hitimisho kama hilo???!!! Why dont you try some of them other ladies...they may surprise you like Suprise
 
Ulishawahi kufikiri kuwa huenda una very serious psychological issue hasa ukizingatia kuwa kuna mtu hapa anaonekana alikuzingua sana katika hizi habari. Kwa maneno mengine kama ungempata asiyekuzingua huenda leo hii ungekuwa na mawazo tofauti sana kuhusu hawa viumbe wa upande wa Venus. Unajua mkuu hata mimi nakubaliana nawe kwa kiasi fulani lakini sio kweli kwamba women are only for mgegedo. Trust me I have been sleeping around with a lot of women (the name stands for what it is :becky::becky🙂 but I know better now and that is there is a lot more to women than just K.
Alaaa kumbeee.
 
Sasa mkuu unadhani kwa idadi hyo ya mwanamke mmoja ni sahihi kweli kuja na hitimisho kama hilo???!!! Why dont you try some of them other ladies...they may surprise you like Suprise

it does seem to be a rather rushed decision so to speak and certainly there is truth in that. now u have to bare in mind that wat vexes me most abt the issue is the mentality ladies have towards kugegedana...their unweavering stance that men are the ones that shuld work hard for pussy...ontop of working for her pussy u still risk the possibility ya kupitia mbavuni. sasa mie naona hiyo mambo ya kuwa nawaza na zile drama zao basi mie siwezi kabisa. beter injoy my peace of mind...sina shida ya kujua kama huyu demu ananipenda kweli, is she being real, does she cheat, i shuld compromise for her just cant
 
I cant imagine siku utakapompa mimba msichana, maana wewe huwa unafikiri unplanned pregnancy ni kosa la mwanamke peke yake, unasingizia eti kwa nini karuhusu agegedwe bila condom kwn wewe sio wajibu wako kutumia condom kwa mtu usiyetarajia kuzaa naye?
 
I cant imagine siku utakapompa mimba msichana, maana wewe huwa unafikiri unplanned pregnancy ni kosa la mwanamke peke yake, unasingizia eti kwa nini karuhusu agegedwe bila condom kwn wewe sio wajibu wako kutumia condom kwa mtu usiyetarajia kuzaa naye?

na ninajua walivyo fyatu...sii mgegedi demu bila ndomu ata awe na papuchi tamu vipi?
 
ahahah talk is cheap leta papucbi hiyo so that i can do justice to it lol. alafu mie napenda kama demu yupo ready kutoa somo

Somo la nini kama wewe ni mgegedaji ina maana umeshaboboea kwenye michezo!! changudoa ana muda wa kufundishwa au ni kudeliver service?
 
Back
Top Bottom