My wife, eti wanasema umeniweka kwa chupa...


Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,011
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,011 331 180
Safi sana kama ni kweli, kaza kabisa huo mfuniko alimradi tu pesa zote naleta home na tunakula kama familia. Nakupongeza sana maana pengine usingefanya hivyo vijisent vyote vingeishia kwa akina nanilii. Achana nao wanao kusema sema, mm siwasikilizi ng'ooo!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Aisee kweli hii tekelinalokujia kwa hiyo unaandika kutoka kwenye chupa!????? hureeee
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,011
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,011 331 180
maria rosa, as long naenjoy life wala hainipi shida....wanasema niko chupani nimekabwa kweli! Hamna ngebe kama penzi nampa yeye na ni yeye tu...
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,713
Likes
493
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,713 493 180
maria rosa, as long naenjoy life wala hainipi shida....wanasema niko chupani nimekabwa kweli! Hamna ngebe kama penzi nampa yeye na ni yeye tu...
Je naye akupa kama unavyompa na hampunjani?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,467
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,467 280
hahahahahahhaah lol umenikumbusha moves fulani ya Ki Nigeria niliionaga mwaka wa 1998.....lol
nikikumbuka jina ya move ntarudi hapa hahha lol
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,433
Likes
1,485
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,433 1,485 280
Safi sana kama ni kweli, kaza kabisa huo mfuniko alimradi tu pesa zote naleta home na tunakula kama familia. Nakupongeza sana maana pengine usingefanya hivyo vijisent vyote vingeishia kwa akina nanilii. Achana nao wanao kusema sema, mm siwasikilizi ng'ooo!
umeshikwa masikio wewe!!!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
hahahahahahhaah lol umenikumbusha moves fulani ya Ki Nigeria niliionaga mwaka wa 1998.....lol
nikikumbuka jina ya move ntarudi hapa hahha lol
We baki humohumo kwenye chupa lakini badili jina we sio shapu tena,Afrodenzi vipi ile signature nzuri imeenda wapi ? hii pia nzuri lakini ile ni zaidi au umeshapata ...
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
We baki humohumo kwenye chupa lakini badili jina we sio shapu tena,Afrodenzi vipi ile signature nzuri imeenda wapi ? hii pia nzuri lakini ile ni zaidi au umeshapata ...
nilikua nimeshalala kabisa roho wa bwana akaniambia niamke nirudi JF sikumwelewa,sasa ndio namuelewa!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,467
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,467 280
We baki humohumo kwenye chupa lakini badili jina we sio shapu tena,Afrodenzi vipi ile signature nzuri imeenda wapi ? hii pia nzuri lakini ile ni zaidi au umeshapata ...
hahahah lol naona unapenda sana signature zangu lol asante ilee nimeifadha kwa ajili yako baadaye hahaahhaha lol
usijali labda utaipenda ya kesho pia lol
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
nilikua nimeshalala kabisa roho wa bwana akaniambia niamke nirudi JF sikumwelewa,sasa ndio namuelewa!
Maza hausi punguza jazba jamani mi ni wako lakini huyu afrodenzi nilishamwambia ataniletea matatizo ukienda kwenye jukwa la picha kaniambia i love you nikamwambia naomba tu cheusi asione italeta tafrani humu.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
hahahah lol naona unapenda sana signature zangu lol asante ilee nimeifadha kwa ajili yako baadaye hahaahhaha lol
usijali labda utaipenda ya kesho pia lol
Jamani we afrodenzi huoni maza hausi kawasili utaniharibia weye.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,467
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,467 280
Maza hausi punguza jazba jamani mi ni wako lakini huyu afrodenzi nilishamwambia ataniletea matatizo ukienda kwenye jukwa la picha kaniambia i love you nikamwambia naomba tu cheusi asione italeta tafrani humu.
sasa na wewe mbona umeanza kutoboa siri zote mapema hivyo....hahahahha lol
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
sasa na wewe mbona umeanza kutoboa siri zote mapema hivyo....hahahahha lol
Navyomfahamu cheusi afadhali niseme mwenyewe akiiona bila mi kutoa taarifa we acha tu.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Maza hausi punguza jazba jamani mi ni wako lakini huyu afrodenzi nilishamwambia ataniletea matatizo ukienda kwenye jukwa la picha kaniambia i love you nikamwambia naomba tu cheusi asione italeta tafrani humu.
kweli faza hauzi ukiendelea namna hii na mie nitakuiga japo jandoni sikufundishwa kushindana na mume,
lazima niwe na jazba sbb yote ninayokufanyia sikutegemea haya,au kama kuna nisichokutimizia uniambie nikutimizie,
kwa kweli wazazi wangu watakulaumu sana ukiniua kwa mawivu na hivi mie ni kitinda mimba wao unatakiwa unidekeze sana sio kunipa puresha!
hebu kumbuka tulivyotoka mbali,tokea tukiuza viazi hadi sasa tunamiliki laputopu.
FANYA YOTE LKN USISAHAU KUWA NAKUPENDA KULIKO MLIMA KILIMANJARO.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,467
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,467 280
Navyomfahamu cheusi afadhali niseme mwenyewe akiiona bila mi kutoa taarifa we acha tu.
basi mi borea nisiigilie kabisa.......
maana na mjua dada Cheusi ni mtu makini sana na mambo yake,........
lakini I JUST WANT TO PUT SMILE ON YOUR FACE TODAY.....
hahaahahha lol
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,467
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,467 280
kweli faza hauzi ukiendelea namna hii na mie nitakuiga japo jandoni sikufundishwa kushindana na mume,
lazima niwe na jazba sbb yote ninayokufanyia sikutegemea haya,au kama kuna nisichokutimizia uniambie nikutimizie,
kwa kweli wazazi wangu watakulaumu sana ukiniua kwa mawivu na hivi mie ni kitinda mimba wao unatakiwa unidekeze sana sio kunipa puresha!
hebu kumbuka tulivyotoka mbali,tokea tukiuza viazi hadi sasa tunamiliki laputopu.
FANYA YOTE LKN USISAHAU KUWA NAKUPENDA KULIKO MLIMA KILIMANJARO.
duuuuhh kwa kweli samahani sana dada Cheusi mi hakuniambia yote hayo.....
haya vizuri kujua haya ntaanza kutoa mita kuanzia leo ...
nikimwona tu viatu mkononi...
sintosimama...
 

Forum statistics

Threads 1,238,317
Members 475,877
Posts 29,315,605