My phone number | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My phone number

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Andrew Nyerere, Aug 4, 2009.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Nataka kila mtu ajue namba yangu,

    0786 153 671,

    twitter.com/andrew_nyerere
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Ganesh
    Una uhusiano na Mwalimu JKN?
    Kuna mijitu kama nyani ngabu itakuwa ina kubeep hata kwa kwenye call box..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wewe ni demu? Wengine sisi hatupigii mianaume simu! ni sms tu
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na tukishaijua?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,411
    Likes Received: 28,218
    Trophy Points: 280
    Acha kujipendekeza kwa Ngabu wewe
     
  6. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Did you get my msg I did tweet you like few minutes ago! Na simu yako haina voicemail.
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 1,000
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We ni dem? kama ni dem hapo umenikamata sana tu,nitakutafuta mida ili nione kama una sauti ya urembo.
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha, great thinkers at work.
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unashughulika na nini?Uko wapi?Jitambulishe vizuri ili tukutafute kwa sababu,nafikiri utafanya hivyo kama ulivyoamua kuweka wazi Phone Number yako.
     
  10. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #10
    Aug 5, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    sms ndiyo ideal.
     
  11. A

    August_Shao Senior Member

    #11
    Aug 5, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    upuuzi
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Unapoachia namba yako ya simu kwa jinis hii, fikiria sana madhara yake, Tunaamini kwa nchi kama Bongo ambayo japo Serikali kupitia Tume ya Mawasiliano (TACRA) inaratibu na kusimamia mawasiliano ikiwemo simu na hivi karibuni zoezi la kusajili simu na namba limekuwa likiendelea, ukiachia nia kuu ya kuzuia uhalifu (crime control) bado tunawasiwasi kubwa juu ya uwezo wa Serikali na vyombo vyake kulinda haki za wenye namba (right to privancy) hususan pale ambapo zoezi hili limekuwa likiendelea pasipo kuwa na na Sheria ya kulinda taarifa za wateja (Data Protection Law) kama ilivyo kwa nchi zilizoendelea. Tutaamini vip Serikali itawajibika pale taarifa au mawasilino yatakapovyujishwa na watendaji wake au vyombo vya serikali vitakapohusika kufuatilia taarifa binafsi za watu muhimu kwa nia ya kuwabana nyendo zao. Kwa mfano, kwa nchi zenye Sheria ya kulinda taarifa (Data Protection) ni marufuku kwa watunza taarifa kutoa siri za mtu na pia sheria inatoa haki kwa mtu anaeathirika kwa taarifa zake binafsi (personal information) kuvujishwa kudai fidia. Kwa sasa wakati makampuni ya simu yanalazimika kusajili namba zetu, hatuna pia uhakika iwapo watendaji kwenye makampuni ya simu hawatatumia vibaya taarifa zetu binafsi.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,265
    Likes Received: 3,174
    Trophy Points: 280
    MI NAHISI HARUFU YA UFATAKI JAMANI...MMMMHHH.....umepita angaza??
    kidding...
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mbona haipatikani?

    kwanza mtanisamehe namba hii nimeiingiza kwenye program yangu so nitaitress kwa sms zote, zitakuwa zinaanzia kwangu na calls zote.

    nataka nijue una malengo gani kutuanikia namaba yako hapa
     
  15. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,756
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Vizuri,lakini kwa nini umeamua hivyo au una bines gani muhimu wataka tuijue, isije kuwa tu unataka kujiweka busy na great thinkers.!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Vp unauza Kachori nini?
     
  17. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,999
    Likes Received: 12,597
    Trophy Points: 280
    FaizaFoxy, Andrew Nyerere
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,888
    Likes Received: 19,437
    Trophy Points: 280
  19. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2015
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 13,567
    Likes Received: 10,802
    Trophy Points: 280
    Mwambie aiweke yeye mwenyewe kama alivyoweka hii!
     
Loading...