My mother is dying of Cancer

My mother is dying of Cancer

Status
Not open for further replies.
Pole mkuu. Ila kuna watu wana cancer wamekataa chemotherapy na wameamua kutumia tiba mbadala wako vizuri zaidi. Huu ugonjwa tiba yake tuu ni ugonjwa mwingine mkubwa
Tunawaambia humu tiba ya Hospitali kwacancer hakuna, tiba ni ya kiasili tu yaan mimea.Hii ya hospitali ni biashara .
Afrika mashariki yote kweli hakuna mafenesi au mboga za majani?
Waswahili tumekua wabishi sana. watu wanatoa ushauri humu tusome vitabu,tutumie internet kutafuta vitu.
 
Tunawaambia humu tiba ya Hospitali kwacancer hakuna, tiba ni ya kiasili tu yaan mimea.Hii ya hospitali ni biashara .
Afrika mashariki yote kweli hakuna mafenesi au mboga za majani?
Waswahili tumekua wabishi sana. watu wanatoa ushauri humu tusome vitabu,tutumie internet kutafuta vitu.
Chemotherapy ni sumu kubwa. Ni wagonjwa wachache sana wanafanikiwa kumaliza dose
 
Mkuu Hakuna Cha stage wala nini Maradhi ya Cancer Mahospitalini hayawezi kutibika Wala Maradhi ya Ukimwi au Maradhi ya Kisukari au maradhi ya Homa ya ini Mahospitali hawana dawa za kuweza kutibu hayo maradhi ila kwa dawa za Asili anatibiwa mtu mwenye magonjwa hayo niliyo yataja na anapona kabisa.

Cancer iwe ya Stage 1,2,3 na hata stage 4 inatibika kwa dawa za Asili na mtu anapona kabisa.Usidanganyike na Uongo waMadaktari kusingizia Eti hakuna Tiba ya Cancer wakati Madaktari ndivyo walivyofundishwa huko Mashuleni kwao kuwa hakuna tiba ya maradhi ya Cancer wakati kwa dawa za asili unatibiwa na kupona kabisa.View attachment 1301936
Mkuu si utusaidie kujua hizi dawa za asili ni zipi?
Huoni ingekuwa vyema ukamsaidia mtoa mada labda anaweza kuokoa maisha ya mzazi wake!
 
Mkuu si utusaidie kujua hizi dawa za asili ni zipi?
Huoni ingekuwa vyema ukamsaidia mtoa mada labda anaweza kuokoa maisha ya mzazi wake!
Mkuu pamoja na wakuu wengine katika jumuia hii ya JF,nawashauri Tafuteni hii kitu 'pdfdrive.com' ukishaipata tafuta vitabu vinavyozungumzia vyakula vinavyotatua tatizo la kansa.
Utaandika hivi "Cancer fighting foods" .
Vitakuja vitabu vingi vinavyohusu cancer na tiba ya vyakula,utavipakua na kuvisoma kwa utashi na nguvu yako.
Na vyakula kwa jamii yoyote na ukiwa popote duniani,kuanzia Nachingwea,Nakuru, New York,Berlin ,mumbai hadi canbera.
 
Mkuu pamoja na wakuu wengine katika jumuia hii ya JF,nawashauri Tafuteni hii kitu 'pdfdrive.com' ukishaipata tafuta vitabu vinavyozungumzia vyakula vinavyotatua tatizo la kansa.
Utaandika hivi "Cancer fighting foods" .
Vitakuja vitabu vingi vinavyohusu cancer na tiba ya vyakula,utavipakua na kuvisoma kwa utashi na nguvu yako.
Na vyakula kwa jamii yoyote na ukiwa popote duniani,kuanzia Nachingwea,Nakuru, New York,Berlin ,mumbai hadi canbera.
Asante Chakochangu kwa Ku share.
 
Pole sana, the fact that mmeagana inaleta faraja kidogo

Asante Omerta. "Faraja kidogo" Exactly YES.

Kabla nilidhani lile tendo la kuwa pale watching her dying na kusema kwa heri lingenipa amani na faraja kabisa. Ila ni tofauti kabisa.

Ile picha ya mwisho mpaka sasa hivi inanitesa kwenye akili yangu, kuna wakati najisikia vibaya kwamba nilikuwa pale na sikuweza kufanya chochote. Pia ndoto kila karibia kila siku zinasumbua.
 
Asante Omerta. "Faraja kidogo" Exactly YES.
Kabla nilidhani lile tendo la kuwa pale watching her dying na kusema kwa heri lingenipa amani na faraja kabisa. Ila ni tofauti kabisa.
Ile picha ya mwisho mpaka sasa hivi inanitesa kwenye akili yangu, kuna wakati najisikia vibaya kwamba nilikuwa pale na sikuweza kufanya chochote. Pia ndoto kila karibia kila siku zinasumbua.

Sina maneno ya kusema, ila Mwenyezi Mungu ni mwema atakuogesha na ujasiri, uvumilivu na amani katika kipindi hiki kigumu
 
Very Sorry My dear I feel the empathy.Ts true no word can describe what u feel right now...
Even though we dont know each other but I really know the pain and Sorrow that u are Facing ...Ts very normal when u Lost someone that u Love most..

May Mama Soul rest in eternally peace.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Paula Paul, Hii ni msg uliyonifariji nayo siku za nyuma sikuwahi isahau. Sikujua kama ulikuwa unauguza mgonjwa ningeweza hata kumweka kwenye sala.
I am sorry for your loss.
"If you ever need someone to talk to, pm me" (uliniambia kitu kama hichi, sasa na mimi nakwambia leo). If you ever need someone to talk to, pm me.
[emoji173][emoji173][emoji173][emoji173]
IMG_20200112_184307_554.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Very Sorry My dear I feel the empathy.Ts true no word can describe what u feel right now...
Even we dont know each other but I really know the pain and Sorrow that u are Facing ...Ts very normal when u Lost someone that u Love most..

May Mama Soul rest in eternally peace.

Sent using Jamii Forums mobile app
Thank you Mnazareti for the words of support and guidance.
 
Hii ni msg uliyonifariji nayo siku za nyuma sikuwahi isahau. Sikujua kama ulikuwa unauguza mgonjwa ningeweza hata kumweka kwenye sala.
I am sorry for your loss.
"If you ever need someone to talk to, pm me" (uliniambia kitu kama hichi, sasa na mimi nakwambia leo). If you ever need someone to talk to, pm me.
[emoji173][emoji173][emoji173][emoji173]View attachment 1320976

Sent using Jamii Forums mobile app
Niliongea out of experience, ila nimegundua kwamba death is unfair things we have to endure Doll , from experience.

I might Pm you soon as I really do need someone to talk too. Thank you.
 
Thank you Mnazareti for the words of support and guidance.
U are Welcome !!very Soon everything will come back to normal...
Dont forget to pray as it is the only way that might reduce your Pain...

Our God is awesome!!!

Every challenging u are Facing right now just remind yourself It Is well,It is well with your Soul!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom