Baba Genovivah
JF-Expert Member
- Sep 1, 2013
- 756
- 249
<br />Hapo pekundu umeniacha kidogo[quote uid=374054 name="GedsellianTz" post=21756410]Ye naweza kuoa kwani nyumbani kwao nafahamika na kila mtu, tunasubiri mda tu ufike <b><font color="[HASHTAG]#ff0000[/HASHTAG]">ndio tufanye maamuzi sahihi kulingana na mda</font></b>.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Fatilia post zangu utaelewa ni kwanini mie niliwahi kumaliza tena kabla yake.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji8]utakapoishia wewe
Wanaweza wasiamin ila wapo n people tuna enjoyWatu wanapinga hakuna wasichana wa namna hiyo humu ndani.
Akikujibu unifahamishe [emoji125][emoji125][emoji125]unasubir amalize chuo ina maana ulipofukuzwa alikua mwaka wa ngapi mpaka umefanya biashara umemaliza umerudi chuo umemaliza yeye bado au ali disco