Mwizi aliyetajwa na Magufuli kuiba milioni saba kwa dakika asomewa mashtaka 199


chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,699
Likes
7,231
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,699 7,231 280
Mtuhumiwa mkuu wa kesi ya kughushi risiti na kuisababishia TRA ukosefu mkubwa wa mapato Mohamed Mustafa Yusuffali na wenzake wanne wamependishwa mahakama ya Kisutu na kusomewa mashataka.

Mshatakiwa wa kwanza Mohamed Mustafa Yusuffali anakabiliwa na mashtaka 199 na wenzake 4 wanakabilwa na mashtaka ya kushirikiana kughushi nyaraka, ila kuna shitaka la utakatishaji fedha ambalo linawakabili washtakiwa wote watano, watuhumiwa wamerudishwa rumande hadi shauri lao litakapotajwa tena.

Watuhumiwa wengine ni Alois Gonzaga Mandago, Mohamed Seif Kabula, Isack Wilferd Kasanga Tahlal.

Mawakili wa serikali wa kesi hiyo ni Shadrack Kimaro, Raymond Swai na Pius Hilla
 
Nyetk

Nyetk

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
1,651
Likes
898
Points
280
Nyetk

Nyetk

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
1,651 898 280
Nilitarajia kesi hii ingepelekwa Mahakama ya Ufisadi iloanzishwa majuzi na serikali ya Mzee Pombe. Nilitarajia hivyo kwa sababu inagusa kwa sehemu KUBWA wstumishi na watendaji wa serikali - TRA na Wizara. Imekuwaje kesi rahisi ya kusikiluzwa na Makama ya chini kama Kisutu!!!???
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,686
Likes
49,480
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,686 49,480 280
Sanaa zimeanza kwa hiyo kesi za mafisadi zimeanza kusikilizwa kisutu, hiyo mahakama ya mafisadi itafanya kazi gani sasa
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
acha waisome namba ndo inavyotakiwa na bado ,mwaka huu mengi yatatokea ya watu iliokuwa inaaminiwa ni watu wasioshtakika kushtakiwa
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,480
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,480 13,108 280
Ndio mwanzo huo
Mafisadi kaa lamoto limewafikia
Safisana Magu
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,319
Likes
2,954
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,319 2,954 280

Mtuhumiwa mkuu wa kesi ya kughushi risiti na kuisababishia TRA ukosefu mkubwa wa mapato Mohamed Mustafa Yusuffali na wenzake wanne wamependishwa mahakama ya Kisutu na kusomewa mashataka
Mshatakiwa wa kwanza Mohamed Mustafa Yusuffali anakabiliwa na mashtaka 199 na wenzake 4 wanakabilwa na mashtaka ya kushirikiana kughushi nyaraka, ila kuna shitaka la utakatishaji fedha ambalo linawakabili washtakiwa wote watano, watuhumiwa wamerudishwa rumande hadi shauri lao litakapotajwa tena
Watuhumiwa wengine ni Alois Gonzaga Mandago, Mohamed Seif Kabula, Isack Wilferd Kasanga Tahlal
Mawakili wa serikali wa kesi hiyo ni Shadrack Kimaro, Raymond Swai na Pius Hilla
Usishangae akipangua mashtaka hayo yote 199
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Nilitarajia kesi hii ingepelekwa Mahakama ya Ufisadi iloanzishwa majuzi na serikali ya Mzee Pombe. Nilitarajia hivyo kwa sababu inagusa kwa sehemu KUBWA wstumishi na watendaji wa serikali - TRA na Wizara. Imekuwaje kesi rahisi ya kusikiluzwa na Makama ya chini kama Kisutu!!!???
Miluzi mingi..... mkuu Nyetk pamoja na wengine nadhani mmeshaelewa na ndio maana unahoji. Kuwa makini maana ukihoji utahojiwa!
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,473
Likes
4,152
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,473 4,152 280
Huyu atapelekwa mahakama ya mafisadi, ikishakamilika, we subiri
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
Jamaa anawachora tu
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Nilitarajia kesi hii ingepelekwa Mahakama ya Ufisadi iloanzishwa majuzi na serikali ya Mzee Pombe. Nilitarajia hivyo kwa sababu inagusa kwa sehemu KUBWA wstumishi na watendaji wa serikali - TRA na Wizara. Imekuwaje kesi rahisi ya kusikiluzwa na Makama ya chini kama Kisutu!!!???
Kesi zote zinaanziaga mahakama ya Kisutu na kuhamishiwa mahakama za juu. Wakipelekwa Kisutu wanakatazwa kujibu mashtaka kwa kuwa mahakama haina uwezo wa kusikiliza kesi husika.
 

Forum statistics

Threads 1,235,102
Members 474,351
Posts 29,212,403