Mwito wa simu una uhusiano na tabia ya mmiliki wa simu?

Mwito wa simu una uhusiano na tabia ya mmiliki wa simu?

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Posts
10,955
Reaction score
4,663
Naomba kuelimishwa,
Nimeuliza hilo swali hapo juu kutokana na tukio lililojitokeza nikiwa kwenye dala dala hapo jana.
Tukiwa kwenye dala dala ghafla simu ya mzee mmoja wa makamo ikaita.
Mlio wake ulikuwa ni ile sauti ya mchekeshaji Joti wa ze comedy
"...Nasikia rahaaaa....utamuuuu...rahaaaaaa....utamu..."
Huu mlio ni maarufu sana ila watu wote wakastuka baada ya kugundua ule mlio unaita katika simu ya yule mzee.
Na hata baada ya yule mzee kushuka, mjadala ukaanza,
Eti "oh! yule mzee anaonekana na heshima zake lakini kaweka mlio ule loh!"
Naomba niwaulize, mlio wa simu una uhusiano na tabia ya mmiliki wa simu?
 
kabisa mkuu....siku moja nipo kwenye foleni bank....kimyaaaa totozi nzuri zatuhudimia mara ikaita simu kwa sauti ya juu ring tone....nasema kula muhogo....
basi mzee kaichukua simu kasepa nje
 
Binafsi huwa inanisumbua sana hii miito na nikiangalia mwenye hiyo cm.
Cjui ndio kuiga au ni ushamba.
But inashusha sana hadhi miito mingine na kuacha mwaswali kwa jamii..
Ni vyema watu wakajitaidi kuangalia miito wanayo weka kwenye cm zao
 
Haunaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Kuna ukweli mkubwa hapa simu yako inapoita inaonyesha kuwa wewe ni mtu wa tabia ya aina gani au unapenda nini na hata kama ni wimbo ambao unaimba wakati unapopigiwa utajionyesha tu na hili nimelishaliona kwangu na kwa watu kadhaa pia
 
Mimi kwa njia moja au nyingine naunga mkono kua milio ya simu inauhusiano na tabia za watu na wala si utani ni kweli kabisa.
 
Hata mimi naunga mkono ya kwamba miito ya cm ina mahusiano ya moja kwa moja na wamiliki ila inategemea mfano mama mmoja mlio wake ulikuwa wa utata ikabidi ajitetee kwamba mtoto wake ndo amemuwekea.
 
Naunga mkono hoja 100%, ringtone zinareflect tabia ya mtu kukuta baba mtu mzima tone inaita "soda ya kopo kipapatio kidogo" atakuwa ni basha tu huyo. Japo sio kila mwenye ringtone ya dini ni mwema!
 
Naunga mkono hoja 100%, ringtone zinareflect tabia ya mtu kukuta baba mtu mzima tone inaita "soda ya kopo kipapatio kidogo" atakuwa ni basha tu huyo. Japo sio kila mwenye ringtone ya dini ni mwema!
:lol::lol::lol::lol:
 
huwa najiuliza ukiweka simu yako vibration only hupati alart? au mpaka iimbe ule wimbo wa sam wa ukweli?
 
mbaya zaidi nyimbo za kwenye simu huwa hatuzisikili mpaka mwisho simu ikiita sekunde mtu kapokea. Mi huwa nahsangaa kwa nini mtu asiweke vibrat au tone za alert. Sasa ukute kitu cha kichain, mamaaaaaa wantonesha kidonda.
 
kuna jamaa ye kaweka wimbo wa 'Kifo' ule wa hayati Remmy ongala,sijui tusemeje tabia yake?au ana tabia ya kufakufa?
 
Naunga mkono hoja kwa 100 asilimia. Yaani kweli zinaudhi sana, naomba niongezee na ile milio ukipiga simu inavyoita inaumiza mpaka masikio hata kama ni ya dini jamani inaudhi. Kweli unaweza kuta umekaa kwenye daladala mara mlio unaita alamba alamba aahhmm wajameni?? aaaahh
 
Tangia nianze kumiliki simu sijawahi kuwa na mlio ni mwendo wa vibration tu make huchelewi kuwa kanisani au unapresent kwny mkutano mara simu hiyo.....sijui bao la kisigino sijui nipe mgongo n.k hata kama ulikuwa unajenga hoja kwny presentation yako watu wanakuwa wameshapata jibu so hawana haja ya kukusikiliza tena. vibration inatosha jamani hiyo milio waachie teenagers make ndo alama ya kuonyesha wenzao kuwa wana simu.
 
Hii inategemeana na mtu husika, shughuli zake, watu anaokutana nao, nafasi yake kwenye jamii nk.

Nitashangaa sana kama nitaona Padri au Mchungaji au Shehe amesevu wimbo Mario, au wa Banana Zorro!
Lakini pia itaniachia maswali kama nitasikia Rais au Mbunge, au Waziri amesevu wimbo wa Marlaw, au Keisha.

Hata kama ni Wimbo wa DINI, kama utasikika kutoka kwa mtu ambaye kikazi anawahudumia wateja wengi, basi tayari inazua hisia fulani kwa baadhi ya watu, na wengine huenda wakakosa imani na jinsi utakavyowahudumia kuliko ungeweka mlio wa kawaida.

Lakini kwa wakati mwingine, kutegemeana na mazingira, suppose bwana Ndibalema ni mtu wa kiroho zaidi, na anatafuta mchumba, then anakutana na mrembo ambaye amesevu nyimbo za kidini kwenye simu, then hii itamfurahisha sana Ndibalema, na kumpa hisia kuwa huenda huyo mrembo anamheshimu Mungu na hivyo anaweza kuwa mke bora(japo si lazima iwe hivyo).

Nawasilisha.
 
Duh..uhusiano ni mkubwa sana! Ila sijui kwa siye tunaoweka vibration ni nini maana yake..!!!
labda kimoja nnachojua; ni watu wasiri sana...hakuna cha kusingizia sijui ati itaita kanisani au ofisini wala nn!
 
Back
Top Bottom