Mwisho wa CCM utakuwa ni mbaya sana

Mwisho wa CCM utakuwa ni mbaya sana

Mwizukulu mgikuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2021
Posts
6,781
Reaction score
16,217
Tujifunze kupitia nyakati tofauti zilizopita, walikuwepo watu wenye nguvu sana hapo zamani lakini mwisho wao ulikuwa ni mbaya sana

Wapo waliojifanya Wana nguvu na wengine madikteta uchwara lakini vifo vyao vilikuwa vya kinyonge sana....ccm ichakachue inavyoweza, iwanunue chadema inavyoweza Lakini mwisho wa ccm upo na utakuwa ni mbaya sana.

Mwisho wa ubaya ni aibu, na hakuna marefu yasiokuwa na ncha..
 
Endeleeni kujifariji CCM ina hazina kubwa ya vijana ambao wanaandaliwa kila siku yaani , kuna wa miaka 25 ,22,17,15 na wengine kama uonavyo academy za mpira wa miguu.

Hakuna Chama chochote Tanzania kinaweza kufanya anachofanya CCM

Kwanza hao vijana mtawatolea wapi
 
Siku watu wakichoka wataingia mtaani, machafuko huleta mabadiliko japo hugharimu maisha ya watu.
 
Tujifunze kupitia nyakati tofauti zilizopita, walikuwepo watu wenye nguvu sana hapo zamani lakini mwisho wao ulikuwa ni mbaya sana

Wapo waliojifanya Wana nguvu na wengine madikteta uchwara lakini vifo vyao vilikuwa vya kinyonge sana....ccm ichakachue inavyoweza, iwanunue chadema inavyoweza Lakini mwisho wa ccm upo na utakuwa ni mbaya sana.

Mwisho wa ubaya ni aibu, na hakuna marefu yasiokuwa na ncha..

The higher you climb the harder you will fall!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom