Mwigulu sasa kufanywa ajenda kuu CHADEMA

Mwigulu sasa kufanywa ajenda kuu CHADEMA

habari dr., samahani mimi sio mbunge wa igunga na mkutano wako haukufanyikia igunga bali ni iramba, umejibu haraka au ndio umri tena? Mimi sikuileta simba kwa ajili ya mkutano wako, ni mwendelezo wa program yangu kwenye upande wa michezo. Mwaka juzi niliileta toto africa, mwaka jana niliileta mtibwa sugar. Mpira na siasa ni vitu viwili tofauti. Mkutano wako hauna madhara kwangu cos iramba ni nyumbani kwangu. Kama unadhani wewe una madhara kwangu iramba hamishia makao makuu ya chadema kiomboi hapa iramba na zunguka mtaa kwa mtaa halafu tugombee wote iramba hapo hapo. Ukipata hata nusu tu ya kura zangu dr slaa mimi naandika barua kule tume wakutangaze uwe mbunge wa iramba. I repeat again and again dr, you are neither my competitor nor my threat in politics. Am 38 yrs old and you are around 70. You are automatically phasing out of politics while am just starting ( other things remain constant) where were you at 38th my age? Where will i be 10 yrs from now? And you? You are comparing your politics by chance and my politics by tallent.

mbona mapovu yanakutoka kama ccm ingekuwa na mwenye kiti imara na timamu usingepata hiyo nafasi siku ccm ikipata mwenyekiti imara nakuhakikishia haupo kwenye siasa tena.jamaa saizi anakulea unafanya uharifu unavimba kichwa kwa sababu una mtu anakulea,subiri 2015 kama unajitabilia kushamiri kwenye siasa za tanzania mimi nakutabilia kifo kibaya sana kisiasa kwa sababu pamoja na kujitapa kuwa ni msomi wa dalaja la kwanza lakini huna tofauti na mtu ambaye hakwenda chuo kikuu tena anaakili nzuri kwa nchi hii kuliko wewe.hivi umeshachukua muda kujifanyia tathmini kuona wanaccm wenzako wanachukuliaje siasa zako za kipuuzi????
 
Hoja hapa sio mahudhurio, hemu kuwa mwelewa, hoja hapa ni ajenda za mikutano kushindwa kusimamiwa na Dr Slaa na makamanda wengine wa CHADEMA, kwanini kila hoja zenu mnamtaja mtu (Mwigulu) badala ya kusimama na ajenda zenu?, mantiki ipo wapi ya mtu kuhudhuria mikutano ya CHADEMA kama hali yenyewe ndio hii ya kuhutubia kwa kutaja jina la mtu karibu 90% ya ajenda yote?

Wewe HAMY-D, umeishiwa sera na hoja wewe na wenzako ndo mnamfanya huyo Jamaa yenu wa Iramba kua Ajenda! Yani huyo ata kwenye kiganja cha Dr Slaa hajai! Yeye mwenyew anafahamu hivo kapelekewa Mdada Kule Kamanda Jesca povu na kuweweseka vikaanza kumtoka mpaka akapost Onyo ndani ya Jf! Mlikua wapi kumtetea kwenye Uzi aliouleta jana huyo jamaa yenu? Au anawalipa kiasi gani kwa kuleta hoja za ajabu humu! Kwa taarifa yako Mwigulu na nyie mmechemka Na hakuna ata Mbunge wa Chadema au kiongozi wa kitaifa wa Chadema ati saizi yake huyo Mwigulu yeye Bado ni mdogo sana saizi Yake ni huyo Jesca! Huku kwingine asiparamie na Kama anabisha amuulize Mwenyekiti wake taifa na Katibu wake taifa! Acheni kabisa kumpigia debe huyo jamaa yenu watz wanamfahamu wazi kua hafai!
 
Back
Top Bottom