Mwigulu Nchemba afanikisha harambee Milion.19, Aivaa CHADEMA

Mwigulu Nchemba afanikisha harambee Milion.19, Aivaa CHADEMA

nenda kuzimu.hujawahi kukose hata herifi moja wapumbavu kama ww na kidigr cha india unajifanya unajua kila kitu .nyambafu.
vi TISS wameacha kukusumbu kukutaka? Maana hao jamaa wa Lumumba wanakuonea wivu na Mwigulu wako...
 
mwigulu nae!!!!!!! Labda anavuma kwa wanyiramba
 
Ule msukule ambao Mwigulu alikuwa nao Arusha uko wapi siku hizi?


Jamani hizi dhambi nyingine Mungu hatatusamehe kwa hilo hata ukichangia milioni 10 kama unamgeuza binadamu mwenzio zoo ya kuonyesha watu ili upate kura Mwigulu acha utani wa hivyo,yaani watu washangae halafu wakupe kura kweli? Eti nae anaringisha sura yake

Naomba mumuweke makumbusho ya Dar au hapo Singida ili watu wawe wanakwenda kumuangalia ili wawape kura

yule ni maalumu na anakodishwa kipindi cha kampeni tu.
sasa hivi amejificha chumbani anagugumia moyoni kwa maumivu anayopata kwa kuzalilishwa kwenye majukwaa kama ujira wake.
 
Siasa ndani ya kanisa! Harambee ya kujenga kanisa unaingiza siasa ya vyama vya upinzani!
 
Kazi inaendelea tumethubutu tumeweza na tunazidi kusonga mbele jk anaongoza wengine pigeni kelele tu chamoto mtakiona tu.

mmethubutu kutesa na kun'goa kucha raiya na sasa mnasonga mbele kwa kupiga mabumu na risasi za moto kwenye mikutano kuua raiya wanaunga mkono wapinzani.
 
Tumezoea kwamba kanisani ni sehemu ya ibada na maombezi ya kiroho, ukiona vyama vya siasa vinatajwa sana na anayefanya hivyo ni mwanasiasa basi ujue kanisa linatumika kama pango la wanyang'anyi na waroho wa madaraka wanaotaka kutawala milele.
 
Mimi siku hizi najisalia nyumbani tu na wanangu , haya makanisa yamekuwa kimbilio la maharamia !
 
Ujinga mtupu...kanisani na kuivaa chadema vinaendana?? CCm mnatumia mwanvuli wa amani kupotosha jamii ukweli' hata chadema mkiididimiza bila kuwaletea wananchi maendeleo ipo cku watachoka uongo wenu na kudai haki zao wenyewe' ndipo mtalia na kusaga meno.
 
naona unampamba bosi wako, yani najuta kufungua huu uzi, nimejickia vby mno. hongera mwanaume unacfia hvyo du.
 
nenda kuzimu.hujawahi kukose hata herifi moja wapumbavu kama ww na kidigr cha india unajifanya unajua kila kitu .nyambafu.
Hapo kwenye red huo ndio utumbo wa myama gani? Au ndio matunda ya shule za kata?
 
Niliacha kwenda kanisani kwasababu watu wachafu na waliobeba damu za wanadamu wenzao eti leo ndo wanaotukuzwa ndani ya nyumba za ibada. Jamani viongozi wa dini Mungu anahasira na nyinyi shauli zenu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom