Mwigulu Nchemba afanikisha harambee Milion.19, Aivaa CHADEMA

Mwigulu Nchemba afanikisha harambee Milion.19, Aivaa CHADEMA

Bila shaka huyu muuaji Mwigulu hatasahau na kushiriki katika harambee ya kujenga msikiti! Kuna wakati rushwa iliitwa takrima, naona CCM wamekuja na mpya; rushwa sasa inaitwa harambee! Penye udhia penyeza rupia...kufika 2015 makanisa na misikiti itakuwa imeota kama uyoga na bila shaka Watanzania wote watakuwa wamemrudia Mungu, asante Lowassa, asante Mwigulu na asante CCM.
 
Mtaendelea sana kusubiri mkono uanguke mithili ya fisi.

CCM tunaendelea kutekeleza ilani yetu ya uchaguzi 2010 na kila tunapojikwaa hatuanguki bali tunaendelea na safari ya kisiasa kama ilivyo toka 1995.

.....kuna jimbo liko wazi......
 
Hizo zote kazitoa yeye kwa kazi ya kutunga ugaidi.
 
"Maswala ya kuondoa magamba ni ya kikaizali yatashughulikiwa kikaizalikaizali"-Tundu Lissu (mkwawa university May 2013) mbona magamba wnakimbilia kwenye nyumba za ibada

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Bila shaka huyu muuaji Mwigulu hatasahau na kushiriki katika harambee ya kujenga msikiti! Kuna wakati rushwa iliitwa takrima, naona CCM wamekuja na mpya; rushwa sasa inaitwa harambee! Penye udhia penyeza rupia...kufika 2015 makanisa na misikiti itakuwa imeota kama uyoga na bila shaka Watanzania wote watakuwa wamemrudia Mungu, asante Lowassa, asante Mwigulu na asante CCM.
Nyani haoni kundule!.
Mbowe achangia mil. 10/- KKKT

na Rodrick Mushi, Siha

MBUNGE wa Hai, Freeman Mbowe, amechanga sh milioni 10 kwenye harambee ya Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) Dayosisi ya Kaskazini, Usharika wa Sanya Juu, kwa ajili ya kununulia gari la kutoa huduma za neno la Mungu kwa kikundi cha Uamsho.

Akizungumza wakati wa harambee hiyo, Mbowe alisema inapaswa ifike mahali wananchi wasitoe nafasi kwa kazi za kibinadamu zikachafua kazi ya Mungu na kuongeza kuwa shida imewafanya watu wengi kufanya matendo yasiyompendeza Mungu kwa ajili ya kujitafutia kipato.

Alisema vitendo vya ushirikina vimekithiri nchini huku viongozi wakubwa wa nchi wanaotegemewa wakitegemea kuongozwa na vitendo vya kishirikina, hususan wabunge.

Mbowe ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Taifa alisema zaidi ya asilimia 80 ya wabunge nchini wanategemea vitendo vya kishirikina na wengi wanatoka vyama mbalimbali vya siasa.

“Shida imewafanya wananchi kujiingiza katika vitendo viovu ikiwamo kuanzisha makanisa, ili kujipatia vipato, viongozi wa dini tunawategemea katika mambo mengi ya nchi hii ikiwamo kusaidia kupatikana kwa viongozi wanaoweza kuiongoza nchi hii,” alisema Mbowe.

Zaidi ya sh milioni 14 zilipatikana kwa ajili ya ununuzi wa gari hilo, ambapo lengo lilikuwa ni kukusanya sh milioni 50.

Mbowe achangia mil. 10/- KKKT
 
Nasema tena, watu huenda ndio sababu ya mimi kutoupenda ccm, hebu tujiulize amani iliyokuwepo hapo mwanzo ilikuwa inaombewa makanisani au lilikuwa ni zao la haki? Sasa leo hii vijana "wanasihasa" wanaenda makanisani wengine misikitini eti kuwaomba waumini waiombee amani? wamesahau kuwa walitakiwa kuwaomba wakulu wao kwanza kutenda haki.?! Ipo tu siku ntasema KWANINI SIIPENDI CCM.
 
usingeitaja CHADEMA thread yako isingeeleweka?. ccm mnaweweseka. mia
 
Tunatakuwa kwanza tuitafute hiyo amani ya kuombea, imeshatoweka

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mwigulu Nchemba

Naona umeungana na fisadi mwenzenu kwenye mambo ya makanisa & misikiti.

Safari hii hakika hili la uwepo kwenu madarakani sahauni kabisaaaaaa!
 
Last edited by a moderator:
Naibu katibu mkuu wa CCM na mbunge wa jimbo la Iramba magharibi ameshiriki kikamilifu kwenye harambee ya ujenzi wa kanisa wilaya ya singida Vijijini,kata ya Kijota Usharika wa Mijuhu jimbo la Mashariki Dayosisi ya kati KKKT.
Mbunge huyo amefanikisha upatikanaji wa Tsh.Milioni 19 na laki tisa na themanini.Pia amefakisha upatikanaji wa viti 500 vya plastic kama hatua ya awali katika kufanikisha ujenzi wa kanisa hilo.

Ikumbukwe Mbunge huyo anayevuma kwenye medani za siasa yawezekana kuliko mbunge yeyote kwa sasa hapa nchini,yupo jimboni kwake kukagua na kutembelea miradi mbalimbali ya maendeleo.Jana alianza kwa kufanya vikao vya ndani na madiwani na viongozi mbalimbali wa chama na serikali.
Pia siku ya jana alitumia kuhamasisha michezo jimboni kwake na wilaya mpya ya Mkalama ambapo Mbunge huyo alishiriki kucheza mechi ya mpira wa miguu akiwa upande wa madiwani.

Kwenye harambee ya leo mbunge huyo Mh.Mwigulu Lameck nchemba madelu alitumia nafasi kuongea na washarika na wananchi wa kata ya kijota,kijiji cha Ikuwi kuwaomba kuachana na tabia ya kulishwa maneno na wanasiasa na viongozi mbalimbali kuhusu serikali yao eti haifanyi kazi.
Amesisitiza kuwa endapo wananchi na viongozi wa vyama vya siasa wangemrudia mungu,wangejikita kusaidia ujenzi wa nyumba za ibada,kushiriki kwenye huduma za kiroho leo hii Tanzania tusingekuwa na aina hii ya viongozi wa vyama vya siasa hasa upinzani wenye uroho wa madaraka,wanaomwaga damu za watanzania ili tu wapate madaraka ndani ya nchi hii.
Mh.Mwigulu nchemba amekwenda mbali zaidi kwa kulaani vikali kauli ya kiongozi wa CHADEMA Dr.slaa yakuwambia viongozi wa dini waache kuombea amani ya nchi.Amesema viongozi kama hao ni wakupuuzwa kabisa kabisa,na niwazi Dr.slaa na chama chake hana nia njema kwa nchi yetu.Ni kwasababu aliachana na misingi ya dini na kiroho ndio maana uwezo wake wa kufikiri kuhusu amani ya nchi ni hafifu kupita kiasi.
KESHO Mh.Mwigulu Nchemba ataendelea na kazi ya kuzungukia miradi ya maendeleo hususani barabara ndani ya jimbo lake.
ASANTE.

Hizi siasa za kwenye nyumba za ibada zitatupeleka pabaya. Kila anayejiita mwanasiasa mashuhuri ndiko aliko. Namna hii tutafika kweli? Wapagani watageukia wapi? Itabidi wengine wabadili imani. Lakini haya mambo kama yako tu huku Tanganyika au?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Piga kazi mkuu. Bavicha wanachonga sana humu JF we fanya mavitu huko jimboni.
Lilambo kwa lugha ya kihehe maana yake bangi. Naamini wewe kweli ni bangi! maana tangu umejiunga na JF 5 june 2013 hujawahi kuandika mchango wa maana zaidi ya hizo bangi zako.
 
-Ha!ha!ha!ha!ha! Mwzee wa sumu ya panya you know, kumbe hawa mburulaz bina majangaz wa ukwe bado wapi. Walahi kama vipi Masali kiboko. Nilidhania sumu ya panya iliwaua enzi zile

-Imean, super sana CCM bado ni Imara, ila hawa mabaki ya CDM hatuwataki. Ben Saanane inabidi ufanye kazi nzuri kuwaangamiza hawa panya wa Prezo you know, kama vipi huyu mbebs ajipange sana arudi kwaho Bavicha

lemutu-mbo hii post yako imedhihirisha kuwa Nape na Nchemba haziivi tena na mnamuogopa nchemba kama ukoma.
wewe kama shostito wa Nape Nnauye nakutuma nenda kamwambie Nape kama hamuwataki Juliana Shonza na Mtela Mwampamba fanyeni vikao vyenu vya ndani mfate itifaki ya chama mmalize tatizo lenu otherwise Ben Saanane ameshamaliza kazi yake kwa upande wa CHADEMA hana sababu ya kuwafanyia kazi yenu nyie CCM (tena kwa namna ya kigaidi uliyoshauri wewe)
Wewe na shosti wako Nape Nnauye mmekatwa misuli na Mwigulu Nchemba na sasa anafanya lolote atakalo mpaka mmefikia hatua ya kuomba msaada kwa kamanda wa CHADEMA a.k.a Ben Saanane aliyedhihirisha usaliti wa fisi hao waliopokelewa kwa bashasha na JK na kuwakumbatia mkidhani ni kondoo??
 
nenda kuzimu.hujawahi kukose hata herifi moja wapumbavu kama ww na kidigr cha india unajifanya unajua kila kitu .nyambafu.
Mapovu ya nini? jibu hoja wewe mlemavu wa ubongo! degree ya India inakuwashia nini? au ndio wivu wa dada yako umeushikia wewe?
 
Chemba la choo ni takataka tu, ovyo kabisa na kikundi chake cha uaji na waropokaji kama nape na wpumbavu wenzao wa ccm,
shame upon you nchemba acha kuwadanganya watu wa mungu ila endelea kutupaishia chadema kwa wanyiramba wenzako, cdm ni maji ukikataa kunywa utayaoga tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom